มิถุนายน 09, 2024, 07:16:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามแบบคนไม่รู้ครับ ถ้าจะหัดซื้อกินครั้งแรกแถวรัชดามีทื่  (อ่าน 2128 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2020, 10:44:45 AM »

สงสัยจริงพวกนี่หน้าตาประมาณไหน เช่น เเบบค่าย s1 ไอเดียปอกมาเลย หรือประมาณค่ายมาดอนน่า หรือค่ายสมัครเล่นสามเรืองในเเผ่นเดียว

ขนาดนั้นต้องไซด์ไลน์ครับ ส่วนใหญ่จะเป็นแนว สาวออฟฟิศทั่วไปบ้านเรานี่แหละ สวยไม่โดด พวกสวย ๆ จะไปทำนกป. ซะส่วนใหญ่แนวนั้นสไตล์ดาราเอวี หรือ พริตตี้หาได้ครับ ถ้าอ่างนี่เรียกว่าแรร์เลย ในค่าตัว 2500 ต่อรอบ

เคยเจอครั้งนึง 2500 หน้าตานี่แนว Rae Lil Black เลย ลีลาเด็ดด้วย แป๊บเดียวโดดไปนั่งกลุ่มราคาบน 4000 เฉยเลย
นกป คืออะไร ก็ขอบคุณนะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2020, 10:22:09 PM »

สงสัยจริงพวกนี่หน้าตาประมาณไหน เช่น เเบบค่าย s1 ไอเดียปอกมาเลย หรือประมาณค่ายมาดอนน่า หรือค่ายสมัครเล่นสามเรืองในเเผ่นเดียว

ขนาดนั้นต้องไซด์ไลน์ครับ ส่วนใหญ่จะเป็นแนว สาวออฟฟิศทั่วไปบ้านเรานี่แหละ สวยไม่โดด พวกสวย ๆ จะไปทำนกป. ซะส่วนใหญ่แนวนั้นสไตล์ดาราเอวี หรือ พริตตี้หาได้ครับ ถ้าอ่างนี่เรียกว่าแรร์เลย ในค่าตัว 2500 ต่อรอบ

เคยเจอครั้งนึง 2500 หน้าตานี่แนว Rae Lil Black เลย ลีลาเด็ดด้วย แป๊บเดียวโดดไปนั่งกลุ่มราคาบน 4000 เฉยเลย

ร้าน "นวดกะปู๋" หรือ "นวดพริตตี้" ครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 09:35:41 AM »

ร้าน "นวดกะปู๋" หรือ "นวดพริตตี้" ครับ
ออ  ขอบคุณมาก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: 1 [2] พิมพ์