พฤษภาคม 29, 2024, 06:49:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Tina Nanami ย้ายไปค่าย Faleno !!!  (อ่าน 26977 ครั้ง)
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 07:24:52 PM »

ไม่ชอบมุมกล้องกับโปรดัคชั่นค่ายนี้เลย ดูดแต่เด็ดๆไปเสียของ

น่าแปลกใจค่ายนี้นะครับ

ทำไมยอมลงทุนดึงดาราได้ แต่พอทีมโปรดัคชั่นที่สำคัญไม่ยิ่งหย่อนกว่ากันกลับไม่ลงทุนดึงที่ท๊อปๆมาด้วย หรือดึงแล้วแต่ไม่ได้??? ใครทราบบ้างครับ
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 07:42:16 PM »

ไม่ชอบมุมกล้องกับโปรดัคชั่นค่ายนี้เลย ดูดแต่เด็ดๆไปเสียของ

ทำไมยอมลงทุนดึงดาราได้ แต่พอทีมโปรดัคชั่นที่สำคัญไม่ยิ่งหย่อนกว่ากันกลับไม่ลงทุนดึงที่ท๊อปๆมาด้วย หรือดึงแล้วแต่ไม่ได้??? ใครทราบบ้างครับ

ถ้าเท่าทีสังเกตุเหมือนจะเป็นทีมงานใครทีมงานมันนะครับ น่าจะมีเซ็นสัญญากันล่วงหน้า สังเกตุจาก คนกำกับ พวกนี้ถ้าค่ายไหนก็มักจะวนอยู่แบบนั้น เหมือนค่ายมีทีมงานไว้3-4ทีมก็จะทำกันอยู่แต่ค่ายนั้นๆ Faleno ก็เช่นกัน แต่มันเป็นค่ายเกิดใหม่ต้องให้เวลาซะหน่อยแหละครับ ก็พวกค่ายตัวท๊อปๆโปรดักชั่นเค้าเมพๆทั้งนั้น

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kutzuo

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 08:29:23 PM »

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 08:44:39 PM »

ถ้าเท่าทีสังเกตุเหมือนจะเป็นทีมงานใครทีมงานมันนะครับ น่าจะมีเซ็นสัญญากันล่วงหน้า สังเกตุจาก คนกำกับ พวกนี้ถ้าค่ายไหนก็มักจะวนอยู่แบบนั้น เหมือนค่ายมีทีมงานไว้3-4ทีมก็จะทำกันอยู่แต่ค่ายนั้นๆ Faleno ก็เช่นกัน แต่มันเป็นค่ายเกิดใหม่ต้องให้เวลาซะหน่อยแหละครับ ก็พวกค่ายตัวท๊อปๆโปรดักชั่นเค้าเมพๆทั้งนั้น

ขอบคุณครับท่าน kingz9

ก็น่าเสียดายแทนดาราที่ถูกดึงไปตอนนี้นะครับ ช่วงที่รอเวลาทีมเค้าเติบโต เวลากลับไม่ได้รอน้องๆไปด้วย ห่วงแต่หลายคนที่อาจไปก่อนเวลานั้นมาถึงนะสิครับถ้ายอดขายไม่ดีพอ
pasunna

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 09:17:59 PM »

ไม่น่าห่วงว่าค่ายจะเจ๊งหรอกครับ
ดูแล้วผมว่าก็คนกันเองนี่แหละ
เหมือนแบรนด์พ่อแบรนด์ลูก ออกมาหลายๆหัวเฉยๆ
คิดว่าเจ้าของก็น่าจะเป็นคนในวงการด้วยกันนี่แหละแยกตัวมาทำ
ส่วนเรื่องที่โปรดัคต์ชั่นยังไม่ดี คือคนในวงการนี้พวกนางเอกสาวๆอาจหาได้ง่าย
แต่คนตัดต่อ ตากล้องไรพวกนี้หายากครับ
เพราะได้เงินน้อย งานหนัก
วงการนี้ดาราอาจได้เงินดี แต่ฝ่ายโปรดัคต์ชันเงินน้อย
ถ้านึกภาพไม่ออกก็นึกถึงดาราชายก็ได้ครับ
เขาไม่ได้มองว่าส่วนนั้นเป็นส่วนสำคัญที่ดึงดูดยอดขาย

คนตัดต่อตากล้องที่อยากทำงานหนังโป๊มี แต่ถ้าเงินน้อยกว่างานด้านสว่างมากก็ไม่มากันครับ
ส่วนคนเดิมๆ ถ้าไม่ซื้อตัวแพงมาก ก็คงไม่ย้ายค่าย แล้วก็วนไปลูปเดิมคือ
เจ้าของเขาไม่ได้ให้ค่ากับคนทำงานเบื้องหลังเท่าไหร่
เงินซื้อตัวก็ไปลงกับการซื้อตัวดาราดังๆหมด

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
titans

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2020, 07:44:46 AM »

ไม่น่าห่วงว่าค่ายจะเจ๊งหรอกครับ
ดูแล้วผมว่าก็คนกันเองนี่แหละ
เหมือนแบรนด์พ่อแบรนด์ลูก ออกมาหลายๆหัวเฉยๆ
คิดว่าเจ้าของก็น่าจะเป็นคนในวงการด้วยกันนี่แหละแยกตัวมาทำ
ส่วนเรื่องที่โปรดัคต์ชั่นยังไม่ดี คือคนในวงการนี้พวกนางเอกสาวๆอาจหาได้ง่าย
แต่คนตัดต่อ ตากล้องไรพวกนี้หายากครับ
เพราะได้เงินน้อย งานหนัก
วงการนี้ดาราอาจได้เงินดี แต่ฝ่ายโปรดัคต์ชันเงินน้อย
ถ้านึกภาพไม่ออกก็นึกถึงดาราชายก็ได้ครับ
เขาไม่ได้มองว่าส่วนนั้นเป็นส่วนสำคัญที่ดึงดูดยอดขาย

คนตัดต่อตากล้องที่อยากทำงานหนังโป๊มี แต่ถ้าเงินน้อยกว่างานด้านสว่างมากก็ไม่มากันครับ
ส่วนคนเดิมๆ ถ้าไม่ซื้อตัวแพงมาก ก็คงไม่ย้ายค่าย แล้วก็วนไปลูปเดิมคือ
เจ้าของเขาไม่ได้ให้ค่ากับคนทำงานเบื้องหลังเท่าไหร่
เงินซื้อตัวก็ไปลงกับการซื้อตัวดาราดังๆหมด

อยากกดไลค์แต่เว็บเราดันไม่มีซะงั้น อยากให้มีมากกก

อันที่จริงก็น่าจะเป็นอย่างที่ท่านว่า

แต่เรื่องค่ายเจ๊งผมไม่ห่วงนะ ยังไงมันก็วนไปทำค่ายอื่นกันต่อ ห่วงแต่น้องๆ แล้วก็เราๆท่านๆนี่แหละ
CarNaGE

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2020, 09:01:25 AM »

วันนี้นั่งดูหนังอยู่สองเรื่อง ของ เนเน่ กับ โซระ ความต่างนี่เห็นชัดเจนมากๆ

ของเนเน่นี่ไม่ดีเลย โดยเฉพาะฉากเล่นกับพี่วูลฟ คือจัดระเบียบร่างกายแย่มาก พอถ่ายออกมากลายเป็นข้างล่างก็ไม่เห็น หน้าเนเน่ก็ไม่ค่อยเห็น กลายเป็นไม่เหลืออะไรให้ดูเลย ไม่รู้ผกก.หน้าเซ็ตปล่อยมาได้ไง

แต่ของโซระที่เคลมว่า เรนะ อาโออิ เป็นคนถ่าย ยังจะถ่ายออกมาได้ดีกว่า

ถ้าทีมงานถ่ายออกมาไม่ดีแบบนี้ ผมว่าค่ายอื่นคงไม่ดึงไปถ่ายหรอกครับ แต่ Faleno ต่างหาก ที่ควรจ้างผกก.ดังๆมาช่วยถ่ายบ้าง หนังจะได้ออกมาดีกว่านี้
kingz9

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2020, 09:29:15 AM »

วันนี้นั่งดูหนังอยู่สองเรื่อง ของ เนเน่ กับ โซระ ความต่างนี่เห็นชัดเจนมากๆ

ของเนเน่นี่ไม่ดีเลย โดยเฉพาะฉากเล่นกับพี่วูลฟ คือจัดระเบียบร่างกายแย่มาก พอถ่ายออกมากลายเป็นข้างล่างก็ไม่เห็น หน้าเนเน่ก็ไม่ค่อยเห็น กลายเป็นไม่เหลืออะไรให้ดูเลย ไม่รู้ผกก.หน้าเซ็ตปล่อยมาได้ไง

แต่ของโซระที่เคลมว่า เรนะ อาโออิ เป็นคนถ่าย ยังจะถ่ายออกมาได้ดีกว่า

ถ้าทีมงานถ่ายออกมาไม่ดีแบบนี้ ผมว่าค่ายอื่นคงไม่ดึงไปถ่ายหรอกครับ แต่ Faleno ต่างหาก ที่ควรจ้างผกก.ดังๆมาช่วยถ่ายบ้าง หนังจะได้ออกมาดีกว่านี้

มันเป็นชิ้นส่วนเล็กๆที่ค่ายมองข้ามแต่ในความจริงไอชิ้นส่วนพวกนี้อะ มันสำคัญต่อการได้ไปต่อและทำยอดของหนังพอๆกับตัวดาราเลยด้วยซ้ำเพราะดาราดีแต่ผกก ห่วย หนังก็ออกมาห่วยเหมือนหนังโรงเนี่ยละ ทุกอย่างเคมีต้องตรงกัน  กล้าลงทุนกับดาราแต่ไม่ลงทุนกับ ผกก หวังว่าต่อๆไปจะดีขึ้นนะ 5555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kingz9

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2020, 10:27:41 AM »

ผมไปอ่านเจอทวีตนึงเห็นบอกประมาณว่า นางกลับใจอะไรซักอย่างเนี่ยละ ผมก็เอามาประติดประต่อว่า นางหมดสัญญากับ SOD แล้วนางก็คงจะไปเอาดีทาง ดนตรีจริงๆนั้นละแต่คงโดนเพื่อนๆนางกล่อมให้กลับใจมาเล่นต่อแล้ว ค่ายนี้ก็ได้ไปครอง ซึ่งผมว่า น่าจะมาแนวเดียวกะAOIที่ดีไม่ดี หมดสัญญานางอาจเลิกไปเลยก็เป็นได้(ผมประติดประค่อเองนะเพราะใช้กูเกิ่ลแปลมันจับใจความห่าไรไม่ได้มากนัก)

livescore77
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 08:33:45 PM »

มีลิ้งค์โหลด Mega มั้ยครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์