มิถุนายน 09, 2024, 10:53:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Satsuki Mei สาวน้อยจากยามากาตะ "หนูอยากให้คนเห็นตอนกำลัง..."  (อ่าน 31880 ครั้ง)
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 12:50:15 AM »

สัมภาษณ์ Satsuki Mei ดาราหน้าใหม่ นักศึกษาสาวจากยามากาตะ อายุ 19 ที่เพียงมองหน้าก็รู้ว่าเธอมีความปรารถนาจากภายใน
ถอดความโดยพี่ซิดสายเต๊าะเด็กใหม่และไอดอล

ซัทซึกิ เมย์ (さつき芽衣) อายุ 19 ปี เกิดที่ จ.ยามากาตะ

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้อยากชวนเพื่อนพี่น้องรู้จักกับ ซัทซึกิ เมย์ (Satsuki Mei) สาวน้อยจากยามากาตะ ผู้ซึ่ง "อยากให้คนเห็นสิ่งที่เธอทำ"

ซัทซึกิ เมย์เคยถูกชวนร่วมกิจกรรมรถกระจกมหัศจรรย์ในระหว่างที่ไปโตเกียว แม้จะต่อรองกันเท่าไรก็ตามแต่เธอปฏิเสธที่จะมีเซ็กส์ด้วยเหตุผลที่ว่า “มันไม่ดีกับแฟน” อย่างไรก็ตามทีมงานไม่ละความพยายามกับสาวน้อยกับสาวน้อยน่ารักคนนี้  ทีมงานของ Deeps จึงลงทุนไปถึงยามากาตะบ้านของเธอเพื่อพูดคุยเกี่ยวกับการเล่นเอวีอีกครั้ง แม้จะมีอุปสรรคมากมายแต่วันเดบิวต์อย่างเป็นการของเธอก็คือวันที่ 7 กรกฎาคมนี้

/// เริ่มต้นมาจากกิจกรรมรถกระจกมหัศจรรย์สินะครับ ตอนที่ทีมงานเข้าถามแล้วรู้สึกอย่างไรบ้าง?
-- เป็นการสอยคนสินะคะ หนูมีเวลาพอสมควรก็เลยตามไป แต่พอเห็นรถที่ดูน่าสงสัยแล้วก็เลยกังวลว่าจะโอเคหรือเปล่า

/// เป็นรถที่ไม่ค่อยได้เห็นสินะครับ (555) ได้ลองดูแล้วเป็นไงบ้างครับ?
-- มองจากข้างนอกแล้วดูมันแคบกว่าที่คิดไว้น่ะค่ะ

/// ทำไมตอนนั้นปฏิเสธที่จะมีเซ็กส์ล่ะครับ?
-- ก็สนใจนิดหน่อยนะคะ แต่ปฏิเสธไปเพราะมีแฟนค่ะ

/// ปฎิเสธไปครั้งหนึ่งแล้วทำไมครั้งนี้ถึงยอมมาเดบิวต์ล่ะครับ?
-- เพราะยอมใจทีมงานที่อุตส่าห์ไปหาถึงยามากาตะเนี่ยล่ะค่ะ ช่วงนั้นก็เลิกกับแฟนได้ระยะหนึ่งแล้วด้วย  แล้วตัวเองก็ชอบเรื่องสัปดนอยู่แล้วด้วยก็เลยถือโอกาสนี้เข้าวงการค่ะ

/// เห็นว่าอยากที่จะ “ให้คนเห็นตอนที่ฉันมีเซ็กส์” นี่นา การถ่ายทำครั้งแรกเป็นอย่างไรบ้างล่ะ?
-- ความรู้สึกกล้าๆ กล้วๆ และอายในขณะทำอะไรนอกสถานที่แล้วมีคนเห็นอยู่เนี่ยมันน่าตื่นเต้นมากเลยค่ะ  ยิ่งตอนที่ต้องถอดเสื้อผ้าออกในขณะที่มีทีมงานอยู่เต็มไปหมดนี่อายมากๆ เลย แบบว่า เอ๋.. ถอดตรงนี้เลยเหรอ?  หนูประหม่าแล้วก็ไม่รู้ว่าต้องทำตัวอย่างไร แต่คิดว่าก็ดีเหมือนกันที่ได้เห็นคนมอง

/// คนที่หน้าตาดูเป็นผู้ใหญ่มีคำว่า “Aokan” (青姦 - outdoor, เซ็กส์นอกสถานที่ /ผู้แปล)  ออกมาจากปากได้หน้าตาเฉยเลยนะ (555) ความปรารถนาของคุณเป็นจริงแล้วล่ะ (555) การมีเซ็กส์กับนักแสดงชายมืออาชีพเป็นอย่างไรบ้างล่ะ?
-- ประหลาดใจกับความใหญ่ของ (ครวย) นักแสดงชายมากค่ะ  สงสัยอยู่เหมือนกันว่าจะเข้าไปได้ไหม  แต่ก็รู้สึกดีมากเลย ต่อจากนั้นก็ฟินเลยเพราะเสร็จค่ะ (5555)

/// ในวันที่ถ่ายทำนี่มีการถ่ายทำ 3 ช่วงนี่นา มีตอนที่ถ่ายบนรถกระจกมหัศจรรย์ด้วยใช่ไหม?
-- ค่ะ พอมีคนเดินผ่านนี่หัวใจหล่นไปอยู่ตาตุ่มตลอดเลย แต่ก็ตื่นเต้นดีนะคะ รู้สึกเหมือนกำลังแอบทำอะไรลับๆ ล่อๆ อยู่

/// แล้ว 3P ต่อจากนั้นล่ะ?
-- พอต้องลุยเองแล้วไม่รู้ว่าต้องทำอย่างไรเลยค่ะ แต่การถ่ายทำวันนั้นเป็นวันที่ดีมากอีกวันหนึ่ง  อาจจะรู้สึกดีจนน่าหมั่นไส้เลยล่ะค่ะ

/// ไม่มีเวลาพักเลยสินะ เคยมีประสบการณ์แปลกๆ อย่าง 3P หรืออะไรมาก่อนไหม?
-- ไม่เคยเลยค่ะ แค่แบบธรรมดาเท่านั้น ยิ่งกว่านั้นการเล้าโลมก่อนก็แทบไม่เคยทำ จูบเสร็จก็เยสเลยแบบนั้นล่ะค่ะ (555) คงเป็นเหตุผลว่าทำไมนักแสดงชายถามตลอดเลยว่า “แบบนี้ไหม?”

/// เอ๊… แสดงว่าหนองโพคู่นั้นก็ยังไม่ค่อยได้ใช้งานเท่าไรน่ะสิ
-- ค่ะ ไม่เลย ถึงอยากให้ช่วยจับหน่อยไง เพราะเมื่อก่อนนี้ไม่เคยให้ใครจับเลยนะ

/// คัพ G (ทางขวาน่านะ F) แต่ห้ามจับ… ว่าแต่ว่ามีครั้งแรกเมื่อไรครับ?
--- ตอนอายุ 18 กับรุ่นพี่ทำงานพิเศษค่ะ

/// ค่อนข้างช้าเลยนะ แล้วครั้งแรกเป็นอย่างไรบ้าง
-- เจ็บสิคะ (ตอบทันที) แล้วเจ็บไปตั้งหลายวัน แล้วมันเป็นอย่างนั้นจะกระทั่งเริ่มรู้สึกดีกับการมีเซ็กส์น่ะ

/// ตั้งแต่เริ่มโอเคกับเซ็กส์ได้ไม่นานก็มาเดบิวต์เอวีเลย ผลิกผันมากเลยนะ !  เริ่มรู้สึกตัวเองว่ามีความต้องการสูงตั้งแต่เมื่อไร?
-- ตั้งแต่ประถมแล้วค่ะ ค้นพบว่าตัวเองรู้สึกดีเมื่อได้ถูไถกับขอบโต๊ะ (555) ตอนที่เรียนประถมปลายจนถึงช่วง ม.ต้นก็เรียนรู้ที่จะเอาอะไรยัดเข้าไปตรงนั้น แล้วก็เริ่มเอานิ้วตัวเองสอดเข้าไปค่ะ

/// มีพัฒนาการช่วยตัวเองแล้วสินะ ใช้แค่นิ้วเหรอ เลยลองของเล่นบ้างไหม?
-- ตอนนี้ก็ใช้แต่นิ้วค่ะ ไม่เคยใช้ของเล่นเลย

/// ดูเอวีบ้างไหม
-- ดูเอวีค่ะ พวกงานแสดงอิสระแล้วก็งานของนักแสดงน่ารักๆ

///ได้ดูงานเดบิวต์ของตัวเองแล้วหรือยัง?
-- ยังไม่ได้ดูเลยค่ะ ดูแค่ตัวอย่าง หนูอายน่ะ… มันแบบว่า ตรงนี้น่าจะพูดอะไรหน่อยนะ, เอ๊ะทำไมเสียงฉันแบบนี้เนี่ย หรือแบบนี่ฉันร่านขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย

/// งั้นเรามาคุยเรื่องของเมย์จังบ้างดีกว่าเนอะ ในัวันหยุดทำอะไรบ้างครับ?
-- ปกติก็นอนค่ะ แต่โดยทั่วไปเป็นคนนอนไม่ค่อยหลับ มักจะอยู่ดึกๆ เสมอ  หรือไม่ก็นอนตอนเย็น ตื่นอีกทีตีหนึ่ง (555) พอตื่นแล้วก็อ่านมังงะหรือไม่ก็ดูยูทูป  ชอบรายการเกียวกับมิติพิศวงแล้วก็กลัวจนไม่อยากไปที่นั่น  ชอบอะไรตามกระแสน่ะค่ะ

/// ใช้เวลาในบ้านสินะ เล่นกับเพื่อนบ้างไหม?
-- เวลาที่ไปหาเพื่อนที่โตเกียวก็จะไปชอปแล้วก็หาอะไรกิน  แต่พอกลับมาบ้านก็ไม่ค่อยได้ออกไหนค่ะ

/// งานอดิเรกล่ะ?
-- ดูอนิเมะและอ่านมังงะค่ะ เปย์ให้มังงะตลอด (555)  ส่วนใหญ่ที่อ่านเป็นการ์ตูนผู้ชาย  แล้วก็ยังชอบทำขนมอีกด้วย หนูมักทำคุกกี้และกาโต้ชอคโกแลตแล้วก็ไปให้เพื่อนค่ะ

/// ส่วนความสามารถพิเศษ?
-- วาดรูปกับเล่นฮูลาฮูปค่ะ ช่วงที่อยู่ประถมนั้นเคยเล่นฮูลาฮูปได้ถึง 5 อันพร้อมกัน (555)

/// เป็นทักษะพิเศษจริงๆ ด้วย  ตอนเรียนมัธยมเป็นอย่างไรบ้างครับ?
-- เป็นเด็กค่อนข้างเงียบค่ะ ไม่ค่อยเก่งในการพูดคุยกับเพื่อนร่วมชั้นที่เป็นผู้ชาย แต่ถึงเวลาที่ต้องคุยก็พยายามเต็มที่ค่ะ  กับเพื่อนผู้หญิงก็จะมีหลายคนที่ชอบเรื่องอย่างว่า แต่หนูไม่ค่อยพูดอะไรถึงเรื่องนี้ เพื่อนๆ ก็จะบอกว่าหนูเป็น “นางฟ้า” ค่ะ (555)

/// นางฟ้า!! ฟังดูดีเลยนะ  ต้องเป็นความรู้สึกสับสนมากแน่ๆ นี่นางฟ้าคนนี้มาเล่นเอวีเสียแล้ว 555 แล้วกิจกรรมชมรมทำอะไรบ้างล่ะ?
-- หนูอยู่ชมรมศิลปะค่ะ ทักษะการเคลื่อนไหวหนูไม่ค่อยดีและกระโดดสูงไม่ได้

/// ตอนเด็กๆ อยากเป็นอะไร?
-- อยากเป็นนักวาดนิทานค่ะ เพราะชอบวาดรูปมาตลอด

/// เกี่ยวกับเรื่องความรัก ชอบผู้ชายแบบไหนเหรอ?
-- หนูไม่ค่อยสนมากเรื่องรูปลักษณ์ภายนอก แต่ชอบคนน่ารักแบบสุนัข (ในบริบทนี้เป็นคำชม /ผู้แปล) แบบไม่ว่าจะคบกันนานแค่ไหนก็ยังหวานอยู่ สัญชาติญาณจะบอกได้เลยว่าแบบนี้ล่ะ น่ารัก~

/// ถึงตอนนี้คบมาแล้วกี่คน
-- ที่เคยคบด้วยก็มี 3 คนค่ะ แต่ทุกคนแก่กว่าหมด

/// ประมาณว่าชอบคนที่อายุมากกว่าเหรอ? เท่าไรถึงจะโอเค?
-- ชอบคนที่อายุมากกว่าค่ะ มันก็แล้วแต่กรณีไป บางทีก็น่าสักสามสิบกลางๆ ละมั๊งคะ

/// เสพติดเรื่องไหนรึเปล่า?
-- ไม่เชิงเสพติดนะคะ แต่ว่าชอบดมกลิ่นน้ำกามค่ะ “นี่เหรออสุจิ อย่างนี้นี่เอง!” 5555

/// นี่มันกลิ่นดีจังเลยนะ มันต้องแบบนี้สิ!!!
-- แบบนั้นเลยค่ะ !! แล้วยังชอบกลิ่นเหงื่อและรักแร้ด้วยนะ ♡

/// ตรงไหนที่อ่อนไหวมากที่สุด?
-- ข้างในหรือเปล่านะ? คือปกตำเล้าโลมข้างในตลอด แบบเวลาที่ทำอะไรกันถ้าข้างนอกมันก็จะเลอะเทอะน่ะค่ะ…

/// ดูไม่ค่อยคุ้นเคยเท่าไรนะถ้าจะเล่นเฉพาะข้างในแล้วไม่สนใจเล้าโลมข้างนอกเลย ด้วยอายุเท่านี้ถือว่าเชี่ยวชาญพอที่จะมีผลงานระดับกลางเลยล่ะ !!!
-- หนูว่าข้างนอกมันก็ดีแต่ไม่เคยลองสักที  สงสัยว่าแฟนจะไม่ค่อยได้เล้าโลมมากเท่าไร ถึงแฉะง่ายมาก

/// ถ้างั้นต่อไปน่าจะให้นักแสดงชายเล้าโลมมากขึ้น มีอะไรอีกไหมที่รู้สึกดีด้วยน่ะ?
-- หัวนมค่ะ หรือการเล้าโลมด้านหลังก็ดี  นอกจากนี้ยังเรียนรู้จากเอวีอีกว่าถ้าเลียที่ร่องก้นจะฟินมาก 555+

/// อยากให้พัฒนาการเรื่อง AV ไปอีกไกลเลยสินะ? แล้วชอบท่าไหนเป็นพิเศษล่ะ?
-- ท่าพื้นฐานเนี่ยล่ะค่ะ  รู้สึกดีเพราะว่ามันเข้าไปข้างในได้เต็มๆ

///  ดูจากผลงานเนี่ย เหมือนว่าอมเก่งนะ
-- ได้ยินว่าผู้ชายจะรู้สึกพึงพอใจกับคนที่อมเก่งน่ะค่ะ แล้วหนูก็เรียนรู้จากการดูเอวี  แล้วหนูก็มักได้รับคำชอบจากการอมเสมอ  สิ่งที่ระวังก็แค่อย่าให้โดนฟันก็พอ  หนูชอบมากและจะพัฒนาต่อไปค่ะ ♡

/// เก่งมาก!! มีอะไรนอกจากการอมไหม?
-- ไม่รู้จะว่ายังไง... หนูก็เลียหมดทั้งนม ทั้งหู ทั้งตัวนั่นล่ะ (555)

/// เลียนมด้วยเหรอ… เซอร์วิซมายด์เต็มที่เลยนะเนี่ย
-- อย่างนั้นเหรอคะ ในทางกลับกันถ้าบอกให้หนูขบหรือทำแรงๆ เนี่ย หนูหวั่นๆ นะคะเพราะไม่รู้ว่าจะเจ็บหรือเปล่า กลัวอยู่

/// ในอนาคตอยากเล่นเอวีแนวไหน?
-- อยากเล่นในบทที่เป็นผู้ใหญ่มากขึ้นแล้วก็บทขืนใจน่ะค่ะ

/// อยากเป็นนักแสดงแบบไหน?
-- อยากเป็นนักแสดงที่สามารถทำเรื่องสัปดนได้ทุกเรื่อง หากมีชื่อเสียงได้ก็จะดีใจมากค่ะ

/// หากต้องการที่จะพัฒนาล่ะก็ทำได้อยู่แล้ว อยากให้เป็นเช่นนั้นด้วย มีอะไรจะบอกผู้อ่านไหม?
-- งานเดบิวต์ของหนูน่าอายมากค่ะ แต่หวังว่าจะชอบในความเขินอายเช่นนั้น
แล้วก็มีข้อมูลการท่องเที่ยวยามากาตะนิดหน่อยด้วยนะคะ  จะดีใจมากเลยหากสามารถมาชมทิวทัศน์ที่สวนงามของท้องถิ่นได้ หนูอยากจะเจอแฟนๆ เช่นกันหากมีอีเวนต์ต่อจากนี้ และจะยินดีมากหาโอกาสมาพบเจอกัน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ผลงานเดบิวต์ รหัส DVDMS-555 วางจำหน่ายอย่างเป็นทางการ 7 กรกฎาคม 2563

ประวัติส่วนตัว

ซัทซึกิ เมย์ (さつき芽衣) อายุ 19 ปี
เกิดวันที่ 16 สิงหาคม 2000 จ.ยามากาตะ
สูง 154cm สัดส่วน 87/60/86 หน้าอก F (ขวา) G (ซ้าย)
Twitter: @satsuki_mei816
ผลงานเดบิวต์ DVDMS-555 วางจำหน่ายอย่างเป็นทางการ 7 กรกฎาคม 2563

ภาพบางส่วนจากโซเชียลน้อง:

หมายเหตุผู้แปล: ช่วงนี้และที่ผ่านๆ มาผมหายๆ ไปหน่อยนะครับเพราะมรสุมชีวิต ทั้งเรื่องงาน เรื่องเรียน เรื่องเศรษฐกิจที่บ้าน ฯลฯ แล้วยังมาเจอเรื่องที่ทำให้ผมงี่เง่าเองอีกด้วย ตอนนี้ก็เริ่มปรับตัวกับชีวิตได้นิดหน่อยแล้ว หวังว่าต่อไปคงดีขึ้นครับ
ถอดความจาก https://dxbeppin-r.com/archives/95000/

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)

うららりぼん🎀

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 01:18:57 AM »

สัมภาษณ์ Satsuki Mei ดาราหน้าใหม่ นักศึกษาสาวจากยามากาตะ อายุ 19 ที่เพียงมองหน้าก็รู้ว่าเธอมีความปรารถนาจากภายใน
ถอดความโดยพี่ซิดสายเต๊าะเด็กใหม่และไอดอล

หึหึ พี่ต้องเป็นพี่ชายที่พลัดพรากของผมแน่ๆ ทำไมๆต้องสนใจคนเดียวกันบ่อยขนาดนี้

ปล.ขอบคุณสำหรับบทความแปลและเป็นกำลังใจให้พี่ซิดเสมอนะจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2020, 01:27:49 AM โดย earth410 » บันทึกการเข้า

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 01:51:30 AM »

บุ๊กมาร์กไว้ก่อน

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 07:04:55 AM »

หน้าอกสวยมากเลย ชอบเลยครับทรงแบบนี้
Cherry Boy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 07:08:57 AM »

คั่นหน้าไว้ก่อน
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 07:14:54 AM »

เป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอบคุณสำหรับการถอดบทสัมภาษณ์น้องครับ

ได้รู้จักน้องแล้วอยากจะดูหนังของน้องขึ้นมาทันทีเลย

หน้าอกหน้าใจ หน้าตามันได้มาก ชอบมากๆครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 09:37:11 AM »

น่าจัดชุด15รุม1ให้เทอจิมๆ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 01:39:27 PM »

ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านกันนะครับ ว่าแต่งานรถนั่นมันมีให้ชมมั๊ยครับ หรือรอมีในงานแรกไปด้วยเลย
karasukung
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 02:10:54 PM »

หนังมาละ งานดีมาก นมทรงสวยธรรมชาติของแท้แม่ให้มาแน่นอน ผมไม่ใช่สายนมยังชอบเลย
ia02
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 03:10:38 PM »

ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านกันนะครับ ว่าแต่งานรถนั่นมันมีให้ชมมั๊ยครับ หรือรอมีในงานแรกไปด้วยเลย

มีในเรื่องแรกด้วยเลยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์