เมษายน 29, 2024, 09:30:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: (รีวิว) Fondlove 【無許可挿入】 オナホール キツ系 非貫通 アダルトグッズ ความสนุกของหม้อโลลิ  (อ่าน 4453 ครั้ง)
kasa
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 07:26:01 PM »

สวัสดีครับผม ขอมารีวิวหม้อโลลิน้อยตัวนี้ Fondlove 【無許可挿入】 オナホール キツ系 非貫通 アダルトグッズ ความสนุกของหม้อโลลิในฐานะผู้ใช้จิ๋มปลอม จิ๋มกระป๋องแล้วแต่จะเรียก เป็นการใช้ครั้งแรกของผม ไม่เคยใช้แบบอื่นๆมาก่อน
(แต่แบบนี้เขาเรียก onaho ใช่ไหมครับ? ถ้าผมจำไม่ผิดนะ )

ตัวนี้ผมสั่งจากamazon,co,jpนะครับ ผมอยู่ ตปท.นะครับ ขั้นตอนต่างๆผมขอข้ามนะครับ ผมคิดว่าถ้าเป็นที่เมืองไทยการสั่งของแบบนี้คงมีความยุ่งยากพอสมควร

ส่วนของเว็บรีวิว ส่วนมากจะรีวิวว่า หม้อโลลิตัวนี้ รูเล็ก เอามันส์ เหมาะสำหรับทั้งมือใหม่มือเก่า
ส่วนตัวผมเอาแล้ว สนุกมากครับ เอาเพลิน รูฟิตดี คือขอเล่าว่า ผมมีแฟนนะครับ เรื่องsex ระหว่างเราปกติดี มีความสุขในเรื่องนี้
แต่ตัวผมเอง ชอบลองอะไรใหม่ๆ เอาตรงๆผมอยากรู้ว่าเอา onahoความรู้สึกมันเป็นอย่างไรนั้นละครับ

ใช้งานจริงๆรูหม้อโลลิ เล็กครับ ขนาดของผมก็ชายไทยทั่วไป ถ้าไม่ใช้เจลคงไม่เข้า แต่เจลใส่ไปไม่มากนะครับ ข้อดีของหม้อน้อยนี้ รูเล็กอยู่แล้ว ประหยัดเจลไปในตัว

การเล่น ถ้าเล่นสลับด้านตามภาพ จะมีความรู้สึกแบบตามภาพเลย(เหมือนเอาท่าหมา) แต่ต้องจับเน้นๆนิดนึงนะครับ ผมเล่นท่านี้ประจำเลย
แต่ถ้าเล่นท่าปกติ ซอยเร็วๆ ก็ฟินเช่นกัน

ส่วนน้ำหนักก็พอดีแกการเล่นเพลินๆ

ตัวสินค้าไม่มีเจลแถมมานะครับ ผมเลยสั่งเจลตัวนี้มา เอาตามรีวิวดีๆมาเป็นหลักในการสั่ง ราคาไม่แพง ขนาด370ml โดยร่วม หล่อลื่นดีใช้ได้ครับ

สรุปโดยรวมนะครับ
1 ตัวหม้อภายนอกนุ่ม ภายในนิ่มสบาย เล่นแบบhardcore ก็ยิ่งสนุก
2 กระแทกสนุก เอามันส์ยิ่งซอยถี่ๆ รู้สึกถึงทุกจุดภายใน ในรูฟิต แต่ช่วงด้านบนบางไปนิด
3 ทำความสะอาดง่าย แค่แหวกเอาน้ำล้างเข้าไปก็ได้ละ
4 ใช้เจลน้อยเพราะรูเล็ก
5 มีข้อเสียตรงไหนผมไม่แน่ใจ เพราะเป็นตัวแรกของผม แต่คิดว่า คงจะมีโลลิที่ดีกว่านี้ เพราะไล่ๆดูมีหลายแบบเหลือเกิน ตัวนี้ผมซื้อตามรีวิวล้วนๆ บวกราคาไม่แพง
6 ถ้าน้อยชายเราไม่แข็งพอเล่นไม่สนุกครับ ทำให้ไม่รู้สึกความฟินเต็มที่ แต่ถ้าแข็ง เล่นได้นานเพลินๆเลย

ปล.กลายเป็นว่าผมชอบของเล่นแบบนี้ไปแล้ว คงต้องลองแบบอื่นๆแน่แท้แล้วละครับ

provoke
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 07:42:24 PM »

อยากดูรีวิวแบบโหดครับ
kasa
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 07:49:10 PM »

https://twitter.com/Bootesex69/status/1283057662675099652

โหคพอไหมครับ
provoke
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 08:22:58 PM »

https://twitter.com/Bootesex69/status/1283057662675099652

โหคพอไหมครับ

สุดยอดครับ อยากลองของดีๆแบบนี้บ้าง
Revo_Max
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2020, 09:28:33 PM »

ตอนล้างเสร็จทำยังไงให้มันแห้งหรอครับหรือใช้ผ้าเช็ดเอา หรือว่าพึ่งอากาศ
kasa
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2020, 03:07:23 AM »

ตอนล้างเสร็จทำยังไงให้มันแห้งหรอครับหรือใช้ผ้าเช็ดเอา หรือว่าพึ่งอากาศ

ล้างเสร็จก็เอาผ้าเช็ดรอบนอก ส่วนข้างในผมก็ไว้แบบนั้น เดียวมันก็แห้งครับ ผมไม่ได้ใช้บ่อย แต่เวลาใช้ผมเล่นนาน จะให้สนุกก็เล่นตอน น้องชายแข็งแบบสุดๆแบบนั้น
หน้า: [1] พิมพ์