มิถุนายน 05, 2024, 02:51:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Minagawa Yuna ค่ายหลักไม่ได้ไปต่อ งั้นหนูขอรับงานอิสระ  (อ่าน 19846 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: กันยายน 12, 2020, 11:29:57 PM »

Minagawa Yuna เปิดตัวครั้งแรกกับค่าย Kawaii เมื่อเดือนกุมภาพันธ์ที่ผ่านมา โดยน้องมีผลงานกับทางค่ายทั้งหมด 5 เรื่องครับ
เมื่อเข้าสู่ปลายเดือนกรกฎาคมน้องก็ไม่ได้ไปต่อกับค่ายแล้วครับ อาจเพราะหมดสัญญาหรืออีกข้อคือไม่เป็นที่นิยมสักเท่าไร

จุดเด่นของน้อง Minagawa Yuna
- อย่างแรกที่สะดุดตาเลยครับคือน้องเป็นคนที่มีผิวพรรณดีมากครับ ขาวเนียน สว่างออร่า
- หน้าอกคัพ E ของน้องสวยงามทั้งสองเต้า(นมแท้) ตอนพระเอกจับหรือคลำจะเต็มไม้เต็มมือกำลังดีเลย แถมจุกก็ยังเป็นสีชมพูอีกครับ
- น้องสาวของน้องสวยมากครับมีขนปกคลุมไม่มากแบบกำลังดี แถมแคมยังอมชมพูระเรื่อแบบชัดทะลุโมเสกเลยก็ว่าได้

ข้อสังเกต
- ลีลาการร่วมรักของน้องอยู่ในขั้นกลางๆ ครับออกไปทางแข็งๆ เพราน้องดูเขินๆ อายๆ ตลอดเวลา
- สีหน้าและอารมณ์ร่วมของน้องในตอนร่วมรักยังน้อยไปนิด แต่มีบางเรื่องน้องก็จัดเต็มแต่ส่วนใหญ่จะออกไปทางน้อย
- ข้อสังเกตที่กล่าวไปนี้อาจเป็นเหตุที่ทำให้น้องไม่ได้ไปต่อกับค่าย Kawaii ก็เป็นได้ครับ
- ปล. ข้อสังเกตที่เหล่านี้ถูกกลบด้วยจุดเด่นของน้องจนทำให้แทบมองข้ามไปได้เลยครับ

---------------------------------------------

ก่อนรับชมผลงานอิสระเรื่องใหม่ของน้อง ผมขอแนะนำผลงานเก่าของตอนที่ยังอยู่กับ Kawaii ทั้งหมด 5 เรื่องด้วยกัน
ขอคัดฉากที่ดูโดดเด่น มุมกล้องสวย ฉากประกอบดี แสงสวย หรือท้วงท่าในจังหวะลีลาเด็ดๆ คัดมาให้นะครับ

CAWD-058 หนังออกเมื่อวันที่ 25/02/2020
หนังเปิดตัวเรื่องแรกอย่างเป็นทางการของน้องกับค่าย Kawaii ครับ

CAWD-067 หนังออกเมื่อวันที่ 25/03/2020
เรื่องที่สองมาในแนวหลากหลายชุดรวมไปถึง 3P 4P ครับ

CAWD-074 หนังออกเมื่อวันที่ 25/04/2020
หนังเรื่องแรกแบบมีเนื้อเรื่องกับบทแอบรักแฟนเพื่อน โดยเรื่องนี้ส่วนตัวผมชอบทั้งเนื้อเรื่อง แสง มุมกล้อง และอารมณ์ร่วมของน้อง
ถ้านับจากหนังหมดของน้องผมให้เรื่องนี้คือที่ 1 ครับ ด้วยความพิเศษนี้จึงขอจัดเต็มภาพเคลื่อนไหวหน่อยนะครับ

CAWD-089 หนังออกเมื่อวันที่ 25/06/2020
แนวเนื้อเรื่องเรื่องที่ 2 กับการออกงานต่างจังหวัดกับหัวหน้า ความพิเศษของเรื่องนี้ก็คือ เป็นการแตกในครั้งแรกของน้องครับ

CAWD-092 หนังออกเมื่อวันที่ 25/07/2020
หนังเรื่องสุดท้ายกับทางค่าย Kawaii ครับ กับบทหลานสาวที่ถูกลุงของตัวเองข่มขืน 2 วันติดต่อกันจนติดใจ แถมแตกในแบบไม่ยั้งอีก

ระยะเวลา 1 เดือนกว่าๆที่น้อง Minagawa Yuna ไม่มีผลงานใหม่ออกมา ณ ตอนนั้นแอบคิดในใจว่าน้องคงเลิกไปแล้ว
ช่วงนั้นแอบเศร้าไปพักนึง จนสุดท้ายเมื่อปลายเดือนสิงหาคมที่ผ่านมาน้องมีผลงานใหม่กับทางค่าย Luxu TV

259LUXU-1306 หนังออกเมื่อวันที่ 31/08/2020

SGA-144 หนังออกวันที่ 25/09/2020
และปลายเดือนกันยายนนี้น้องก็จะมีผลงานใหม่สุดเสียวกับหนังแนวฟิวส์แฟน อารมณ์ไปเที่ยวด้วยกัน 2 ต่อ 2 จบด้วยการแตกใน
โดยซีรีย์นี้เป็นซีรีย์ของทางค่าย Prestige ที่ผมชอบมากครับเพราะได้อารมณ์แบบแฟนไปเต็มๆ

ถ้าถามว่าน้องจะมีหนังใหม่ออกมาไหมผมตอบได้เพียงว่า "ไม่มีความแน่นอน" เพราะน้องมีความติ๊ดและอินดี้อยู่พอประมาณนึงเลยครับ
จึงคาดเดาอนาคตได้ยากเลยครับ แต่ถ้าวันไหนมีหนังใหม่ของน้องออกมา ผมจะรีบมาอัพเดทให้ทันทีเลยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2020, 11:35:11 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

AV Idol
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 05:26:09 AM »

พึ่งได้รู้จักน้อง ผมว่าน้องก็น่ารักนะ ขาวด้วยต้องหาผลงานมาดูซะแล้ว ขอบคุณครับ

WAWA55
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 07:44:08 AM »

นมสวยแท้คนนี้ แต่หน้าตาไม่ใช่แนวผมแฮะ
pong55
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 09:38:15 AM »

พึ่งได้รู้จักน้อง ผมว่าน้องก็น่ารักนะ ขาวด้วยต้องหาผลงานมาดูซะแล้ว ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันครับท่าน ƒαℓℓισя™ เสพความขาว ความเนียนน้อง ความน่ารักของน้อง ถือว่าคุ้มเลยครับ

นมสวยแท้คนนี้ แต่หน้าตาไม่ใช่แนวผมแฮะ

ทรงนมสวยจริงครับท่าน WAWA55 ครั้งแรกที่ดูผมคิดว่าน้องทำมาเพราะรูปทรงมันสวยลงตัวไปหมด จนดูไปเรื่อยๆ พระเอกจับบ้าง จังหวะที่น้องนอนลง หรือจังหวะที่ถูกซอยแล้วหน้าอกกระเพื่อมเป็นธรรมชาติ จึงมั่นใจเลยว่าของแท้แน่นอน แถมจุกยังสีชมพูอีกเรียกได้ว่า Nice Oppai จริงๆครับ

osarasit
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 06:36:58 PM »

อยู่กับ prestige ดูมีออร่าขึ้นนะครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 06:37:51 PM »

รูปร่างถือว่าใช้ได้เลย
mark1111
พลพรรคคนหื่น
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 07:36:49 PM »

ทรงนี่อยู่อิสระน่าจะรุ่ง จะได้ไปแนวๆอื่นบ้าง   Wink
pong55
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 08:54:30 PM »

อยู่กับ prestige ดูมีออร่าขึ้นนะครับ

จากภาพตัวอย่างในภาพนิ่งถือว่าออร่าน้องจับเลยครับท่าน osarasit

รูปร่างถือว่าใช้ได้เลย

ใช่เลยครับท่าน sito ถือว่าเป็นจุดขายของน้องเลยครับ

ทรงนี่อยู่อิสระน่าจะรุ่ง จะได้ไปแนวๆอื่นบ้าง   Wink

ลุ่นหนังเรื่องต่อไปอย่างเดียวเลยครับท่าน mark1111 ว่าจะมีหรือเปล่าหรือว่าจะมาเมื่อไร ฮ่าๆๆ น้องดูอินดี้ด้วย

kutzuo
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2020, 12:59:04 PM »

AV Idol
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 25, 2020, 12:21:25 PM »

ล่าสุดน้องไป Prestige 
แล้วครับ รหัส SGA-144 หนังออกแล้วไปหาชมกันได้ครับ  Grin

หน้า: [1] 2 พิมพ์