มิถุนายน 04, 2024, 09:23:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเบื่อดูหนังกันไหมครับ?  (อ่าน 16067 ครั้ง)
pasunna
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 12:24:56 PM »

เบื่อบางแนวมากกว่าครับที่ผมรู้สึกว่ามันเริ่มเยอะเกินไป เช่น ประตูหลัง (สายฝรั่ง)

มันเริ่มจากปกติผมไม่ชอบแนวนี้อยู่แล้ว แต่เมื่อก่อนก็เฉยๆก็แค่ไม่ต้องดู แต่ไปๆมาๆ ดาราที่ชอบกลับเล่นแต่แนวนี้เป็นหลัก แบบออกมา 10 เรื่องเป็นประตูหลังซั 7-8 เรื่อง ทำเอาพาลเบื่อนางไป
เป็นเหมือนกันเลยครับเหอๆ....
คือผมชอบดูประตูหลังถ้าฟังญี่ปุ่นนะ เพราะมันค่อนข้างจะแรร์
แต่พอเป็นฝั่งฝรั่งนี่แบบ นี่จะประตูหลังทุกเรื่องเลยเหรอ
แต่ความจริงนางก็เล่นประตูหน้าเยอะแหละ แต่มันพรีเมี่ยมไม่มีตังค์ไปสมัครดู T_T

ถ้างั้นท่านคงมีเพื่อนแล้วล่ะครับ เพราะผมก็เป็นเหมือนกัน 555

อย่างตัวท๊อปบางคนนี่เมื่อก่อนตามดูตลอด ตอนนี้ผมก็ข้ามหมด เคยโหลดมาดูใหม่ครั้งนึงก้หมดอารมณ์ดูเลยกดลบทิ้ง ทั้งที่หุ่นเธอนี่สเปคผมเลยด้วย อดสงสัยตัวเองไม่ได้เหมือนกัน

หลายๆคนที่เคยชอบเลยเซฟไว้ก็เหมือนกัน พอย้อนกลับมาดูมันกลับเฉยๆซะงั้นจนผมลบทิ้ง
บางทีมันเป็นเพราะว่าผมไม่ได้ชอบเธอคนนั้นจริงๆด้วยแหละครับ
เพราะคนไหนที่ชอบมากๆจริงๆ ก็ไม่เบื่อนะ...
เอ...หรือเพราะว่าพวกเธอไม่ดังวะ ออกงานมาไม่มากพอให้เบื่อ 555

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
The Beast
ปลิงควาย

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 03:43:14 PM »

เคยครับ แต่ไม่ได้เบื่อหน้าดาราชาย

แต่เบื่อแบบ เบื่อเนื้อเรื่องเดิมๆ แนวเดิมๆ

รวมไปถึงพฤติกรรมเดิมๆ ของเราเอง คือ โหลดแล้วดอง ไม่ได้ดู

คือ โหลดแล้วก็ เฮ้ย เดี๋ยวค่อยดู แล้วก็ไม่ได้ดู บางเรื่องดองจนลืมว่ามีแล้ว ไปโหลดซ้ำมาอีก

แล้วก็มี แบบไม่ได้ดั่งใจ คือ บางเรื่องเคยเป็นซีรี่ย์ที่ชอบมาก แต่หลังๆ มันนอกลู่นอกทางจนกู่ไม่กลับ

เช่น แรกๆ นางเอกโดนข่มขืนแบบจำใจ ไปๆมาๆ กลายเป็นติดใจ มันเลยผิดคอนเซป ดูแล้วไม่ได้ดั่งใจ

ส่วนบางซีรี่ย์ ทำมาดีแล้ว ดันไม่ทำต่อ ก็เซ็งเพิ่มไปอีก....

เลยพาลเบื่อ...เลิกดูไปช่วงนึง แต่มันจะจุด u-turn ให้เลี้ยวกลับมาดูใหม่ คือ

เวลาที่นางเอกบางคนมาเล่นบทที่ไม่เคยเล่นแล้วเราเพิ่งมาชอบ

เช่น เจอ Yua Mikami ที่ ตั้งแต่เล่นมา ผมไม่ได้ดูเลย เพรามีแต่แนวไม่มีเนื้อเรื่อง แต่เก็บเรื่องแรก คือ SSNI152 แนวข่มขืน

จริงครับ เหมือนถ้าเนื้อเรื่องดีด้วย มันเพิ่มความน่าสนใจกับความฟินเข้าไปอีกอะ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 04:23:47 PM »

ดูเเล้วรุ้สึกเพลียเเละเมื่อย  บทก็ขี้เกียจเขียนกัน นานๆมาเเปลกๆที เด่วเปิดคอมดูหนังไหม่เเปป

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
euro2016
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 06:58:31 PM »

เบื่อ รอคอย หนังใหม่ เพื่อ ดู ครับ ท่าน
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 07:12:24 PM »

สำหรับผมที่สังเกตตัวเอง ก็เจอความรู้สึกที่เปลี่ยนไปเหมือนกันครับ แปลกดี
คือแต่ก่อน จะชอบเฉพาะหน้าตานางเอก
คือถ้าหน้าตาน่ารัก คือติดใจ ชอบเลย

พอสักพักจะเริ่มดูที่หุ่นประกอบด้วยครับ ถ้าคนไหนหน้าตาน่ารัก แต่ต้นขาใหญ่ๆ ขาเบียดๆ ตรงโหนกดูอ้วนๆ (ไม่ใช่อูมเป็นกระเปาะสวยๆ) ถึงหน้าตาน่ารัก ก็จะไม่ค่อยเก็บ จะเบื่อเลย

แต่กลับกันคือ แม้หน้าตาจะไม่น่ารักมาก แต่มีเสน่ห์ หรือยิ้มแล้วสวย ถ้ารูปร่างดี ก็จะเก็บครับ

หลังๆมาอีกก็จะไม่เบื่อดาราชายบางคน แต่บางคนที่ไม่เบื่อคือพวกที่เล่นแบบเก่งๆหน่อย หนักๆหน่อย
เนื้อเรื่องก็มีผล ช่วงหลังๆ ถ้าเนื้อเรื่องเดิมๆ หน้าเดิมๆ ทุกอย่างมันไม่ค่อยขึ้น
สงสัยเป็นเพราะตัณหาเราละเอียดขึ้น 5555
play...

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 08:42:55 PM »

ดาราชายที่ไม่ชอบก็เบื่อนะ แม้จะลีลาดีไม่ค่อยชอบพวกเก๊กๆ ผมชอบพวกหน้าหื่นๆและจะไม่เบื่อด้วยยิ่งเล่นยิ่งชอบ 55

ส่วนดาราหญิงนี่สำศัญสุดๆอยู่แล้ว ที่จริงถ้าดูเยอะๆก็เบื่อทุกคน
แต่ถ้าคนไหนชอบมากก็เบื่อยากกว่า คนไหนพอชอบบ้างก็เบื่อง่าย ขึ้นกับระดับความชอบ ดูตามRankingของตัวเอง
เก่าใหม่ดูหมด ถ้าเบื่อก็ไล่อันดับลงไปเรื่อยๆ บ้างทีผมก็ชอบไปขุดดาราเก่าที่ยังไม่รู้จักมาดู

เรื่องตัวหนังผมดูที่มุมกล้อง ลีลา ภาพการถ่ายทำ ถ้ามุมกล้องพื้นๆท่าธรรมดาก็เบื่อ
ต้องมีท่ายากท่าสวยแหวกแนว หรือชุด เปลี่ยนไปเรื่อยๆก็จะไม่เบื่อ 
คือหนังเก่าๆผมก็ไม่เบื่อแค่ต้องดูสับเปลี่ยนกัน
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 09:21:54 PM »

ช่วงนี้เลย เอาจิงน่าจะตั้งแต่ต้นปีละ เบื่อๆ av ไม่มีดาราที่รู้สึกน่าสนใจเลย ทุกวันนี้ได้ย้อนกลับไปดูดาราเก่าๆ
naruxy
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 28, 2020, 12:55:20 PM »

ช่วงนี้เลย เอาจิงน่าจะตั้งแต่ต้นปีละ เบื่อๆ av ไม่มีดาราที่รู้สึกน่าสนใจเลย ทุกวันนี้ได้ย้อนกลับไปดูดาราเก่าๆ
จิงครับ ผมก็ต้องย้อนไปดูดาราเก่าๆ ดูสวย มีเอกลักษณ์ Cool Cool Cool
brodequin
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 29, 2020, 01:00:41 PM »

เบื่อเพราะมันมีให้ดูเยอะมากเกินไป ไม่เหมือนสมัยก่อนสมัยนี้โหลดมาดูฟรีจนจำไม่ได้แล้วมันเยอะจัด

ตอนนี้ชอบแบบไม่ต้องสวยมาก ขอให้เล่นเเล้วดูว่าเสียวจริงๆ มีอารมณ์ร่วมถึงจะดู

asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 01:52:21 PM »

ผมว่า

น่าจะเป็นธรรมชาติของกิเลส ที่จะเบื่อคราบ

ผสมกับ

สัญชาตญาณการสืบพันธุ์ของสัตว์เพศผู้  ที่ต้องผสมพันธ์ให้ได้เยอะๆ เพื่อขยายเผ่าพันธุ์อ่า

(ซึ่งมนุษย์เราสังคมก้าวเกินจุดนั้นแล้ว  จนกำหนดผัวเดียวเมียเดียวเป็นศีลธรรม  แต่สัญชาตญาณยังเหมือนเดิม)

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์