มิถุนายน 08, 2024, 11:50:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่กับแฟน แต่กลับอยากชักว่าวมากกว่า  (อ่าน 3346 ครั้ง)
maguro721
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 08:43:58 PM »

ผมเริ่มมีปัญหากับแฟนครับ ซึ่งเป็นปัญหาเดียวกันกับแฟนคนก่อนๆ

คือตอนนี้ผมไม่มีอารมกับแฟนเลยครับ มันรู้สึกแบบไม่อยากมีอะไรกัน รู้สึกอยากไปเปิดเอวีชักว่าวมากกว่า หรือแบบอยากเก็บน้ำไว้ไปแตกกับคนอื่นดีกว่า (ผมมี fwb อวบ อึ๋ม แต่นางมีแฟนแล้ว เจอกันเพื่อเย็ดอย่างเดียว)

เรื่องของเรื่อง ผมชอบสาวอวบ อึ๋ม นมใหญ่ มีพุง แต่แฟนผมมาแนวบางกรอบ ตัวเล็ก ทำให้ผมไม่มีอารมณ์ทางเพศกับแฟน ทั้งที่จริงๆผมก็ยังรักเค้าในเรื่องอื่นๆ ซึ่งช่วงแรกๆที่คบกันเหมือนจะไม่มีปัญหานี้ (ผมคบกับเธอก่อนช่วงโควิดแปปนึง) แต่พอได้คบกัน ได้มีอะไรกันเรื่อยๆมันรู้สึกไม่ใช่

ซึ่งนี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นกับผม แฟนคนก่อนๆผมก็มีปัญหาแบบนี้จนถึงขั้นเลิกกันก็มี
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 09:12:33 PM »

เข้าใจอารมณ์ครับ แต่ละคนชอบไม่เหมือนกันจริงๆ
อย่างผม ถ้าอวบ จะหมดอารมณ์เลย

กรณีไม่มีอารมณ์จริงๆ แนะนำว่า ถ้ารู้สึกว่าเป็นปัญหามากๆ อาจจะลองงดดู AV งดช่วยตัวเองดูครับ สักพัก อาจจะมีความอยากมากขึ้น
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2020, 03:13:04 AM »

ชอบอวบๆแต่ทำไมถึงจีบบางกรอบมาเป็นแฟนหล่ะ แปลกคน
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2020, 01:46:56 PM »

เข้าใจอารมณ์เลย ของแบบนี้บางทีมันก็พูดยาก
Busty Master

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2020, 01:54:23 PM »

ชอบอวบๆแต่ทำไมถึงจีบบางกรอบมาเป็นแฟนหล่ะ แปลกคน

ชีวิตจริงมันไม่ได้ง่ายแบบนั้นนะครับ ผมเข้าใจความรู้สึกของ จขกท. ดี เพราะผมเองก็ชอบสาวอวบ นมใหญ่ แต่พอถึงบทจะชอบใคร มันก็ไปชอบเรื่องอื่นของเค้าจนลืมสเปคด้านรูปร่างไปชัวขณะ

การเป็นแฟนกันมันประกอบด้วยหลายๆเรื่องมันถึงจะตกลงใจคบกันเป็นแฟนได้

ทางแก้ของผม ซึ่งอาจจะไม่ใช่ทางที่ดีเท่าไหร่หรือ ไปหาซื้อกินเอาครับ เอาแบบถูกใจถูกสเปคเลย ส่วนกับแฟนก็พยายามบิวท์ตัวเองเยอะๆหน่อย
Boyjack
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2020, 01:04:11 PM »

พอจะเข้าใจ แต่ต้องหาวิธีแก้ไขนะ เป็นผม ผมจะบอกกับแฟนตรงๆ ไม่ได้หมายถึงเรื่องมี FWB นะครับ แต่แค่ลองอธิบายสิ่งที่เป็นอยู่ตอนนี้ มันเป็นการเปิดใจคุยกัน เผื่อแฟนนายจะกินเยอะขึ้น เพิ่มน้ำหนัก ให้ดูอวบอึ๋ม
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 03:38:49 PM »

เป็นเหมือนกันครับ ทำการบ้านบ้าง ส่วนใหญ่ว่าวเองบ่อยกว่า
ziiz
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 06:22:47 PM »

ผมนี้ ก็ทั้งว่าว ทั้งมีเซ็กกับแฟนครับ

ผมนี้มีลูก 2 คนด้วย ลูกเล็ก 1 คน ติดแม่มาก

ไม่ค่อยมีเวลาจัดกันเท่าไร ก็จัดสรรเวลาเอาครับ แต่อย่างน้อยก็ต้องสัปดาห์ละ 2-3 ครั้ง

ถ้าคิดเป็นสัดส่วน ผมว่าวมากกว่าเซ็กกับแฟน 60 / 40

นานๆทีจะหากินนอกบ้าน 55+
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2020, 08:42:41 PM »

อาการเดียวกันเลยครับ  เหมือนเค้าเรียกว่าอาการติดมือ   จนเวลามีอะไรกับแฟนให้แฟนขย่มอย่างเดียว
ผมไม่ค่อยเสร็จหรอก   แอบไปว่าวเองตลอด   คือรู้สึกว่าถ้าชักว่าวจะมันส์กว่า 
minimark16
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2020, 09:47:42 PM »

ผมก็เป็น แบบอยากใช้มือบ้าง
หน้า: [1] พิมพ์