มิถุนายน 09, 2024, 07:35:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Chiharu Sakai ยิ้มแต่ละทีหัวใจละลาย // อัพเดทหน้า 2 หลังหายไป 10 เดือน  (อ่าน 40476 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2020, 10:22:43 PM »

เปิดตัวมาแล้วครับสำหรับสาวน่ารักสดใสคนล่าสุดจากทางค่าย SOD เรียกได้ว่าดีเกินคาดมากครับ
เวลายิ้มทีเธอมันช่างน่ารักสะเหลือเกินผมแอบเขินตามไปหลายช็อตเลยครับ แถมมาพร้อมหน้าอกหน้าใจคัพใหญ่ไซต์เต็มมืออีก

ดูข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับเธอหรือสนใจอุดหนุนหนังของแท้ถูกลิขสิทธิ์สามารถกดดูได้ที่ลิ้งค์ด้านล่างเลยครับ
https://ec.sod.co.jp/prime/videos/?id=SDNM-256

ส่วนนี้คือประวัติโดยย่อของเธอที่ทาง SOD ระบุไว้ที่หน้าเว็บครับ (ผมใช้กูเกิลแปลติดขัดตรงไหนต้องขออภัยด้วยครับ)
- เธอมีอายุ 29 ปี และที่สำคัญเธอแต่งงานแล้วครับ
- การที่มาที่เธอมาแสดงหนัง AV ครั้งนี้ได้เป็นเพราะเธอแอบมาเล่นครับ โดยที่สามีของเธอก็ไม่รู้
- ปัจจุบันนี้นี้ทำอาชีพเป็นคนดูแลผู้สูงอายุครับ
- จุดเด่นคือเรื่องรูปร่าง ผิวพรรณ หน้าอก และรอยยิ้มที่ทรงเสน่ห์มากครับ
- เมื่อเวลาที่เธอมีอารมณ์ทางเพศสูง(ตอนที่พระเอกบิวท์) สีหน้าของเธอ แววตาของเธอ มันบ่งบอกชัดเลยครับว่าเธออยากเอามากๆแล้ว

รหัส SDNM-256 หนังออกแล้วครับ

ภาพตัวอย่างของหนังแบบภาพนิ่งครับ

ภาพตัวอย่างของหนังแบบเคลื่อนไหวครับ

ถ้าเธอมีผลงานใหม่ออกมาเมื่อไรไม่ว่าจะไปต่อกับทางค่าย SOD หรือไปรับงานกับค่ายอื่นหรือรับงานมือสมัครเล่น
ผมจะรีบมาอัพเดทผลงานของเธอให้อีกทีนะครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2021, 12:55:17 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

Pyruvate71
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 10:05:05 AM »

ขอบคุณคร้าบบ
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 10:42:31 AM »

เห็นภาพประกอบแล้วอื้อฮือ...ของดีอีกแล้ว ใครได้เยนี่โชคดีจัง

ต้องเข้าไปจับจองแล้วครับ

ขอบคุณที่มาแนะนำของดีๆครับ

pong55
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 11:24:16 AM »

ขอบคุณคร้าบบ

ขอบคุณเช่นกันครับท่าน Pyruvate71

เห็นภาพประกอบแล้วอื้อฮือ...ของดีอีกแล้ว ใครได้เยนี่โชคดีจัง

ต้องเข้าไปจับจองแล้วครับ

ขอบคุณที่มาแนะนำของดีๆครับ

คิดเหมือนกันเลยครับท่าน titans ผมอิจฉาพระเอกเลยครับ หุ่นเอย นมเอย ไหนจะแววตากับสีหน้าของเธออีก 😆
ขอบคุณที่ชื่นชอบผลงานของเธอเช่นกับท่าน titans

lovejoy
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 09:11:24 PM »

หน้าเด็กเกินอายุเลยครับ หุ่นเพรียวแบบนี้แต่หน้าอกหน้าใจไม่ใช่น้อยเลย
ของดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน  Grin
ผู้กองหมี
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 09:16:42 PM »

ของดีเลย
FK_KiT
AV Distinctive (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 11:01:48 PM »

ตอนนี้สามีเธอจะรับได้ไหมครับเนี่ยยย น่าจะแอบเล่นไม่ได้อีกต่อไป เรื่องเดียวหายรึเปล่าน๊าาา

ปล.หุ่นแบบนี้หน้าตาแบบนี้อยากให้เล่นไปนานๆ5555
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 12:26:12 AM »

มาอาชีพนี้ ต้องมีแนวหนังดูแลผู้สูงอายุแน่ๆ

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
pong55
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 01:21:42 AM »

หน้าเด็กเกินอายุเลยครับ หุ่นเพรียวแบบนี้แต่หน้าอกหน้าใจไม่ใช่น้อยเลย
ของดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน  Grin

ตอนแรกที่เห็นรอยยิ้ม+กับหน้าเด็กก็ถูกใจมากแล้วครับท่าน lovejoy แต่พอถอดเสื้อออกเท่านั้นความหื่นคูณสองเพิ่มขึ้นมาเลยครับท่าน ยอมรับเลยว่าหน้าอกของเธอทรงสวยมากครับแถมเต็มไม้เต็มมืออีก

ของดีเลย

ของดีจริงๆ ครับท่านผู้กองหมี

ตอนนี้สามีเธอจะรับได้ไหมครับเนี่ยยย น่าจะแอบเล่นไม่ได้อีกต่อไป เรื่องเดียวหายรึเปล่าน๊าาา

ปล.หุ่นแบบนี้หน้าตาแบบนี้อยากให้เล่นไปนานๆ5555

เรื่องสามีผมยังอยากให้เป็นแค่พอตหนังที่ SOD สร้างเรื่องขึ้นมาเลยครับท่าน FK_KiT (ส่วนใหญ่ 80 เปอร์เซ็นน่าจะแต่งขึ้น) เพราะว่าเผื่อจะได้เห็นผลงานแสดงของเธออีก อยากเห็นอีกหลายๆเรื่องดูจากทรงแล้วเธอไปได้หลายแนวเลยครับ ยิ่งบวกด้วยเรื่องอายุของเธอด้วยพอตหนังแนวของเธอ ณ ตอนนี้เยอะมากครับ ถ้าเรื่องสองของเธอมาแล้วเรื่องถัดๆไปคงไม่ไกลเกินหวังแล้วครับท่าน ตอนนี้ขอเรื่องที่สองอย่างเดียวเลยครับ

มาอาชีพนี้ ต้องมีแนวหนังดูแลผู้สูงอายุแน่ๆ

ต้องมีแน่นอนเลยครับท่าน Hitomitokushada ทำให้ผมนึกถึงนักแสดงคนนึงเลยครับ เปิดตัวด้วยการเป็นอดีตหมอนวดกระปู๋มาก่อน พอหลังจากนั้นมาแนวหนังของเธอจะเนเนเป็นทางนวดสบู่ + นวดกระกระปู๋เป็นหลักเลยครับท่าา

adisaklover
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 10:32:19 AM »

แค่เหนหน้าปกนี่แทบไม่คิดเลย ว่าของต้องดีแน่ๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์