มิถุนายน 05, 2024, 03:58:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านใดสะสมหนัง av หรือสินค้าอื่นๆที่เป็นของแท้ๆมั่งไหมครับ  (อ่าน 9373 ครั้ง)
Thanker
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 06:22:54 PM »

สวัสดีครับ ตามหาพี่ๆที่สะสมสินค้า av ที่ถูกสิขสิทธิ์ครับ เช่น หนังแผ่น หรือ อื่นๆที่เกี่ยวข้องครับ
อยากจะขอไปถ่ายรายการทาง youtube ครับ
เนื้อหาของช่องคือสะสมของแปลกๆหายากๆครับ
ส่วนเรื่อง จะเปิดเผยหน้าตาได้หรือไม่นั้น ยินดีให้ความร่วมมือครับ
in box มาคุยรายละเอียดกันได้นะครับ
https://www.facebook.com/thankerbrutal/
ยังไงรบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 06:25:44 PM »

มีแผ่นแท้อยู่ประมาณนึงครับ ไม่ได้เยอะมาก เพราะซื้อได้เฉพาะตอนไปเที่ยวญี่ปุ่น

พอติดเรื่องโควิดนี่ทำให้ไม่ได้ไปซื้ออะไรเพิ่มเลย
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 06:38:40 PM »

ดังกันใหญ่ล่ะงานนี้

จริงๆ ผมก็อยากคุย อยากอวดนะ

แล้วผมก็คิดว่า มีหลายท่าน อยากแชร์ความรู้

เพราะเรื่องแบบนี้ มันหาอ่านเอาตามหนังสือ ไม่ได้

ต้องคนมีประสบการณ์ตรง แล้วประสบการณ์เยอะ รู้จริงด้วย

หลายๆ ท่านคงเคยเห็นตามเว๊บไซด์ บางแห่ง ชอบเอาเรื่องเอวี มาจั่วหัว

เรียกร้องความสนใจให้คลิกเข้าไปอ่าน แต่พอเข้าไปจริงๆ จะพบว่า ไม่มีอะไรเลย

บางทีก็มั่ว เช่น เคยมีที่นึง หัวข้อ ดาราไม่ตรงปก พอเข้าไปดู เจอหนังของ mayu nozomi

แล้วมันแคปเอาภาพตอนหน้าเหวอๆ มา บอกไม่ตรงปก เห็นแล้วแบบ....

คนเขียนนี่ไม่มีความรู้เลย mayu nozomi เนี่ยนะ ไม่ตรงปก

กะอีกเรื่องคือ บอก yui hatano เป็นดาราเอวี เกรดบี เพราะเล่นหนังอันเซ็นฯ

ส่วนเกรดเอ ของมันคือ จับเอาเฉพาะคนที่เป็นกระแสในไทยมา มโนเอง

เช่น มิยาบิ , อ้อย, โช นิชิโนะ ,
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2020, 06:52:43 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Busty Master

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 06:59:27 PM »

ดังกันใหญ่ล่ะงานนี้

จริงๆ ผมก็อยากคุย อยากอวดนะ

แล้วผมก็คิดว่า มีหลายท่าน อยากแชร์ความรู้

เพราะเรื่องแบบนี้ มันหาอ่านเอาตามหนังสือ ไม่ได้

ต้องคนมีประสบการณ์ตรง แล้วประสบการณ์เยอะ รู้จริงด้วย

หลายๆ ท่านคงเคยเห็นตามเว๊บไซด์ บางแห่ง ชอบเอาเรื่องเอวี มาจั่วหัว

เรียกร้องความสนใจให้คลิกเข้าไปอ่าน แต่พอเข้าไปจริงๆ จะพบว่า ไม่มีอะไรเลย

บางทีก็มั่ว เช่น เคยมีที่นึง หัวข้อ ดาราไม่ตรงปก พอเข้าไปดู เจอหนังของ mayu nozomi

แล้วมันแคปเอาภาพตอนหน้าเหวอๆ มา บอกไม่ตรงปก เห็นแล้วแบบ....

คนเขียนนี่ไม่มีความรู้เลย mayu nozomi เนี่ยนะ ไม่ตรงปก

กะอีกเรื่องคือ บอก yui hatano เป็นดาราเอวี เกรดบี เพราะเล่นหนังอันเซ็นฯ

ส่วนเกรดเอ ของมันคือ จับเอาเฉพาะคนที่เป็นกระแสในไทยมา มโนเอง

เช่น มิยาบิ , อ้อย, โช นิชิโนะ ,

นั่นแหละครับ เวลาพุดถึงดาราเกรดเอก็เห็นวนๆอยู่ 3 คนนี้ (มันคือคนที่คนไทยรู้จักซะเยอะอะนะ)

น่าน้อยใจแทน Hitomi ที่ยอดฟอล social หลักล้าน โกอินเเตอร์ทั้งยุโรป เมกา แต่มักโดนลืมเพราะ "นมใหญ่เกินไป" คนไทยไม่ชอบ
Thanker
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 08:35:33 PM »

มีแผ่นแท้อยู่ประมาณนึงครับ ไม่ได้เยอะมาก เพราะซื้อได้เฉพาะตอนไปเที่ยวญี่ปุ่น

พอติดเรื่องโควิดนี่ทำให้ไม่ได้ไปซื้ออะไรเพิ่มเลย

ติดต่อผมมาทีได้ไหมครับพี่ ขอรายละเอียดเพิ่มนิดหน่อยครับ
ZANON
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 05:56:38 AM »

ฝากท่านPan อย่างเดียว ส่วนใหญ่จะเป็นแผ่นรวมผลงาน
ja_oui
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 08:32:07 AM »

ผมมีพวก แผ่นบลูเรย์บ้าง
โฟโต้บุค ต่างๆ หนังสือนี่เยอะมาก
กับลายเซนที่น้องเซนให้ รูปถ่ายต่างๆ ของที่ระลึกตอนไปงานวันเกิด
แต่ผมไม่ได้อยู่ กทม นะ กำ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 09:34:58 AM »

ซื้อแต่ r18 ครับ (dmm มีบ้าง) แต่ตอนนี้โดนบล็อคเวลาจะเข้ายุ่งยากมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2020, 02:12:44 PM โดย Aobchoey » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
swatbinladen
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 11:17:15 AM »

แผ่นแท้​ กกน​ การ์ด​ปฏิทิน​ ฟตบ.​ แต่เก็บบ้างคนฃ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 01:10:46 PM »

แผ่นแท้​ กกน​ การ์ด​ปฏิทิน​ ฟตบ.​ แต่เก็บบ้างคนฃ

อย่าหาว่าละลาบละล้วงเลยนะครับ

กกน. นี่หอมมั้ย กลิ่นเป็นยังไง...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: [1] 2 พิมพ์