มิถุนายน 08, 2024, 05:56:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว JUL331 ชะตาพลิก ซอยยิกเข้าหน้า (Mito Kana)  (อ่าน 6804 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 12:53:21 PM »

CHARACTER AND CAST

คานะ - Mito Kana
โอซาวะ - Ozawa Toru
มาซารุ - Kimura Masayoshi
นากาจิม่า(เจ้าของร้านเซเว่น) - Dau Ani  (ダウ兄)

หนังเริ่มที่ มาซารุ ลูกชายประธานบริษัทผลิตวิสกี้ เริ่มโครงการทำ ไฮบอล
ซึ่งเป็นการเอาวิสกี้ มาเจือจาง ขายแบบกระป๋อง ในราคาถูกตามเซเว่น
เพราะเห็นว่า ไฮบอล เริ่มเป็นที่นิยม

จริงๆ มาซารุเป็นคนเก่งนะครับ แถมมองการณ์ไกล ไม่ยึดติด อุดมการณ์ใดๆ

แต่พ่อของเขา ซึ่งจริงๆ วางมืองานบริหารไปแล้ว ไม่เห็นด้วย
คือ ซับต้นภาษาอังกฤษฉบับที่ผมได้มา พ่อเค้าเป็น chairman ส่วนมาซารุ เป็น president
ตามที่ผมไปค้นเพิ่มเติม พบว่า ถ้าบริษัทไหน มีทั้ง 2 ตำแหน่ง chairman จะใหญ่กว่า president
แต่แปลไทยมันแปลว่า ประธานทั้งคู่ ผมเลยเรียกแกว่า ประธานใหญ่

ซึ่งพ่อแกก็อาศัยอำนาจตรงนี้ ปลดมาซารุ ออกจากตำแหน่ง แล้วให้ โอซาวะ ที่เป็นเก่าแก่ของบริษัท
ดำรงตำแหน่งแทน

ก็ถือว่า เข้าทางโอซาวะไป

โอซาวะ ขึ้นเป็นประธานแทนมาซารุ

เขาก็บีบคั้นคานะให้ทำตามที่ตัวเองต้องการ

แล้วก็เอาโครงการของมาซารุ ไปวิจารณ์ซะไม่มีดี
พวกพนักงาน ที่ยังไม่รู้ว่าจริงๆ มันคือ โครงการของมาซารุ ก็สับจนแหลก

มาซารุทนไม่ได้ครับ ก็เลยลาออก ไปเป็นพนักงานเซเว่น

ด้วยความผิดหวังอย่างแรง เค้าทำงานไปวันๆ แถมเมาหยำเป
พอโมโหขึ้นมา บางทีก็ทำร้ายคานะอีก

ส่วนคานะ ต้องบำเรอโอซาวะ ไม่เว้นแต่ละวัน แต่โอซาวะเอง ก็เอาอกเอาใจเธอมาก
จนคานะเริ่มหวั่นไหว

ต่อมาครับ โอซาวะ เอาโครงการไฮบอล ของมาซารุมาพิจารณาใหม่ ซึ่งตรงนี้มันเห็นๆ เลยว่า
สิ่งที่มาซารุคิดจะทำ มันถูกต้องอยู่แล้ว อย่างน้อยก็ในแง่ การทำกำไรให้บริษัท แต่มันมีดราม่า
เลยโดนโอซาวะ ชุบมือเปิปไปแทน
โอซาวะไปเทคโอเวอร์ ร้านเซเว่นที่มาซารุทำงานอยู่ เพื่อเปลี่ยนเป็นบาร์ ขายไฮบอล

แบบนี้ก็เท่ากับมาซารุต้องตกงานใช่มั้ยครับ
โอซาวะ เลยแกล้ง เอ่ยปากให้มาซารุมาเป็นผู้จัดการบาร์แทน

ทำให้มาซารุโกรธมาก

แถมฉุนขาด ด่าว่า คานะ ว่าทรยศต่อเขา

คานะจึงตัดสินใจ ตกล่องปร่องชิ้น กับโอซาวะ

หลังจากนั้น คานะ ก็ทั้งท้องกับโอซาวะ แล้ว หย่าขาดกับ มาซารุ
จบ.....

VIP สามารถโหลดได้ ทั้งตัวหนังแบบ FHD และซับไทย ฟรี!!!
มาเป็น VIP กันเถอะ
รายละเอียด ติดต่อ สอบถาม ได้ที่ท่านประธาน AVC
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2020, 10:06:01 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 06:03:27 PM »

พล็อตสายโฉดจริงๆ
ผมไม่ค่อยได้ดูแนวมีเนื้อเรื่องเบย

ขอบคุณท่านmhudomที่เอามาreviewสู่กันฟังนะท่าน

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 08:26:09 PM »

ขอบคุณที่แวะข้ามาดูนะฮะ...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: [1] พิมพ์