พฤษภาคม 29, 2024, 06:46:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าดาราเอวีคนใดจะเล่นไปจนถึง mature บ้างครับ  (อ่าน 11231 ครั้ง)
ooiyo
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 05:20:41 PM »

-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2023, 09:17:21 PM โดย ooiyo » บันทึกการเข้า
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 05:24:33 PM »

ฮิโตมินี่ยาวๆครับ ปะจจุบันเจ๊แกก็ 34 ละ และก็ไม่มีวี่แววจะความนิบมลดลงแต่อย่างไร

คนที่จะเล่นได้ยาวๆจรเป็นสาย milf ได้นี่ผมว่าต้องเป็นคนที่ไม่ได้พยายามจายความสวย คงามหุ่นดีครับ เพราะพวกนี้อายุเยอะมันจะเปลี่ยน

แต่น่าจะต้องพวกสายอวบ สายนม แบบ Hana Haruna ไรพวกนี้
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 05:52:24 PM »

Yuria satomi,yui hatano นี่นับด้วยไหมครับเล่นนานอยู่55

khazar
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 06:07:56 PM »

Tsubomi ครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 07:16:56 PM »

Yuria satomi,yui hatano นี่นับด้วยไหมครับเล่นนานอยู่55

ความเห็นของท่าน ตรงใจเรานัก...

Tsubomi ครับ

ท่านก็ด้วย

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
pasunna

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 07:43:12 PM »

ตราบใดที่ยังขายได้ ก็น่าจะยังเล่นกันอยู่เกือบหมดนะผมว่า
ยกเว้นว่าความนิยมตก ค่าตัวต่ำจนรู้สึกไม่คุ้มกันคงเลิก
อย่างตอนนั้นเสียดายที่คาเอเดะกลับมา แต่ไม่ปังแล้วก็หายไปเลย
อย่าง ไอ ฮาเนดะ เห็นกลับมาแว๊บๆ เหมือนไม่ค่อยปัง ก็เงียบไปแล้วเหมือนกัน

อีกส่วนก็พวกมาไวไปไว เล่นเก็บเงินเฉยๆคงไม่นับ

ที่ผมว่าอยู่ยาวชัวร์ก็ ยุย ฮาตาโนะ อาซาฮิ มิซึโนะ กัปตัน ซึบาสะ
ซึบาสะ ฮาจิโฮะ มาโกะ โอดะ ไอ ซายามะ
เสียดาย อันริ ถ้าไม่ท้องคงกลับมาแหงๆ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 01:02:30 AM »

กำลังจะพูดเหมือนกันเลยคราบ

pong55
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 01:42:50 AM »

หลายๆท่านกล่าวไปแล้วอันนี้ผมเพิ่มเติมนะครับ ผมเดาว่าเธอมีแนวโน้มน่าจะอยู่ยาวล่ะกันครับ
Azuma Rin, Hasumi Kurea, Hatsukawa Minami, Morisawa Kana, Mukai Ai, Okuda Saki, Tomoda Ayaka, Yumeno Aika

ส่วนใหญ่พวกเธอจะเป็นนักแสดงที่ยืนระยะหนังมายาวครับ ที่ทำทุกวันนี้ก็เปรียบเหมือนเป็นอาชีพหลักของเธอก็ว่าได้ไม่ได้มาทำเพลินๆแล้วจากไป แล้วหลายคนที่กล่าวมาติด 1 ใน 100 นักแสดงยอดนิยมเกือบทุกปีดูแล้วพวกเธอน่าจะอยู่กับเราอีกนานเลยครับ

SuperAok
AV Columnist

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 02:19:10 AM »

Akiho Yoshizawa, Chitose Hara
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 04:21:15 AM »

Akiho Yoshizawa เลิกไปตั้งนานแล้ว
หน้า: [1] 2 พิมพ์