มิถุนายน 16, 2024, 04:56:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รื้อๆเจอแผ่น DVD หนังเก่าๆที่ทรงคุณค่า  (อ่าน 6411 ครั้ง)
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 08:56:15 PM »

หนังสือโป๊รุ่นลายครามนวลนาง เพ็ญพักตร์ ผมยังเหลืออยู่ตั้งนึงในลิ้นชักแบบบานพับที่โต๊ะในห้องที่บ้านเก่า
มีพวกเปิดบริสุทธิ์เก่าๆสมัยที่เอานางแบบแม่โขงมาถ่ายกันด้วย

มารื้อเจอเพราะต้องเคลียร์บ้านให้หลานมาอยู่เรียนหนังสือนี่แหละครับ แถมเจอดีวีดี วีซีดี แบบตรึมเลย
จนต้องล็อคห้องเล็กไว้ห้องหนึ่งไว้เก็บพวกนี้กับสมบัติเก่าอื่นๆของผมเอาไว้ พวกเครื่องเกมซุปเปอร์แฟมมิคอม
เพลย์สเตชั่นรุ่นแรก เครื่องเล่นเทป ตลับเทป อะไรพวกนี้

ผมก็เป็นคนนึงที่สมัยโน้นทำปกปริ้นต์ใส่ตลับอย่างสวย แผ่นก็ปริ๊นด้วย สวยงามเลย แต่พวกที่ทำสวยๆพวกนี้ตอนนี้ยกให้
รุ่นน้องคนนึงไปหมดล่ะครับ น่าจะร่วมร้อยแผ่น ไม่ถึงก็ใกล้เคียงล่ะ ตอนที่มันได้ไปนี่แทบจะกราบผมเลยทีเดียว
แบบคงตื้นตันมาก 555

ผมเห็นด้วยกับท่าน Hiryo นะครับ ของพวกนี้ตอนนี้ผมเก็บเป็นดิจิตอลอยู่ในคอมทั้งหมดเลยเหมือนกัน
ที่มีเก็บแบบเป็นรูปธรรมจับต้องได้ตอนนี้ก็มีแต่ photobook ของดารา นักร้อง ไอดอลน่ารักๆ เซ็กซี่ทั้งหลาย
แบบไม่มีเปลือย ไม่โป๊อ่ะครับ แบบถ้าใครมาเห็นก็ไม่มีอะไรทำนองนั้น

มานึกๆดูก็อย่างท่าน mhudom คิดล่ะครับ อืม เรานี่ก็บ้ากามใช่ย่อยจริงๆ 555
(แซนดี้ ชาร์มมิ่ง กับเพนท์เฮ้าส์รูปที่ท่านลงไว้ผมก็มีเหมือนกัน แต่ไม่รู้ยังอยู่ไหม ในกองตั้งนั้นไม่ได้รื้อดูละเอียดเลย)
witchking
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 09:15:17 PM »

มี Penhouse เหมือนกันครับ คนนี้สวยมาก นมแบบนี้ ขึ้นเลย
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 09:22:17 PM »

Ayaka Oishi - memory คุณภาพไฟล์DVDเก่าเทียบกับไฟล์ฟรีตามเว็บทั่วไปต่างกันไหมครับ
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 10:42:12 PM »

เห็นแผ่นแล้วนึกถึงป๋ายาว สมัยจัดวิทยุแกก็คุยว่าชอบสะสมหนังญี่ปุ่นเหมือนกัน มีเป็นพันๆแผ่น
หื่นอย่างมีคุณภาพ​
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 05:42:16 AM »

แต่ก่อนเคยไรท์ใส่แผ่นdvdเอาไว้เยอะเหมือนกัน แต่ตอนรื้อของเก่าออกมา ก็เอาไปทิ้งหมดแล้ว ใส่ถุงดำเอาไปทิ้งถังขยะหมดแล้ว ฮ่าๆ

ถ้าพนักงานเก็บขยะเจอ คิดว่าน่าจะเอาไปเปิดดูได้อยู่ ฮ่าๆ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 08:48:52 AM »

เห็นแผ่นแล้วนึกถึงป๋ายาว สมัยจัดวิทยุแกก็คุยว่าชอบสะสมหนังญี่ปุ่นเหมือนกัน มีเป็นพันๆแผ่น

เรื่องพวกนี้ มันคุยได้เรื่อยๆ เลยนะครับ ในหมู่ผู้ชายด้วยกัน

จะทำอาชีพ หรือจัดรายการอะไรก็ช่าง พอมุกตัน ก็ขุดเอาเรื่องหนังเอวีมาพูด

พูดไปพูดมา เหมือนเขื่อนแตก ทะลักมาเรื่อยๆ บางคนเงียบๆ ดูมาแล้วเป็นร้อยเป็นพันเรื่อง

จะว่าไป ผมมีเรื่องนึงฮะ อยากถามเพื่อนๆ จริงๆ ผมค่อนข้างมั่นใจนะว่าใช่

แต่ไม่เคยคุย หรือถามเรื่องนี้กะใคร เพื่อนๆ ใครที่เคยดูภาพของ A4U หรือ TBA

รู้จักน้องคนที่ใช้ชื่อ Sandra Mar มั้ย คนนี้

คนเดียวกะ นางแบบ penthouse คนนี้มั้ย
ส่วนตัวผมว่าใช่อ่ะ แต่อยากรู้ว่าคนอื่น จะว่าเหมือนผมมั้ย

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
praset
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 10:11:40 AM »

A4U น้องคนนี้ผมมีครบทุกเซ็ตครับ

เรื่องพวกนี้ มันคุยได้เรื่อยๆ เลยนะครับ ในหมู่ผู้ชายด้วยกัน

จะทำอาชีพ หรือจัดรายการอะไรก็ช่าง พอมุกตัน ก็ขุดเอาเรื่องหนังเอวีมาพูด

พูดไปพูดมา เหมือนเขื่อนแตก ทะลักมาเรื่อยๆ บางคนเงียบๆ ดูมาแล้วเป็นร้อยเป็นพันเรื่อง

จะว่าไป ผมมีเรื่องนึงฮะ อยากถามเพื่อนๆ จริงๆ ผมค่อนข้างมั่นใจนะว่าใช่

แต่ไม่เคยคุย หรือถามเรื่องนี้กะใคร เพื่อนๆ ใครที่เคยดูภาพของ A4U หรือ TBA

รู้จักน้องคนที่ใช้ชื่อ Sandra Mar มั้ย คนนี้

คนเดียวกะ นางแบบ penthouse คนนี้มั้ย
ส่วนตัวผมว่าใช่อ่ะ แต่อยากรู้ว่าคนอื่น จะว่าเหมือนผมมั้ย

asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 10:13:15 AM »

555 เจ๋งคอดๆเลยท่าน
กระทู้นี้

นึกถึงสมัยก่อนที่สั่งซื้อจากwebไทย
แ้วมีstickerติดแผ่น  ชื่อหนัง

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 11:59:02 AM »

สมัยก่อนไม่ได้เลือกขนาดนี้ ไปนั่งร้านเน็ท เปิดมาก็รู้สึกว่าเจ้าของร้านสนใจละ ใช้เวลาเลือกหนังไม่ถึงห้านาที  จำชือยังไม่ได้สักคน  เห็นเเค่ว่าหน้าโอเคหน่อยก็กดซื้อเลย ได้เป็นเเผ่นมา ขาวๆ ไม่เหมือนสมัยนี้ ดูเเล้วดูอีก ตัวอย่างก็มี มีซีรีย์นั่นนิให้กดต่อ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 12:15:12 PM »

ทำไมไปเลือกหนังที่ร้านเน็ทล่ะ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์