มิถุนายน 09, 2024, 01:11:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มินิรีวิว SSIS-129 ไซกะคัมแบ็คอิสเรียลลลลล  (อ่าน 13521 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2021, 01:32:54 PM »

งานรีวิวชิ้นที่ 2 ของกระผมเองแหละ เนื่องจากเป็นงานรีวิวเพราะฉะนั้น หัวนม หรือสิ่งล่อแหลมทั้งหลายจะโดนจับไปเซนเซอร์ให้หมด เดี๋ยวโดนเล็งเป้าขึ้นมาจะไม่มีที่ให้สิง 555

ตั้งแต่เป็นสาวโรงงาน หาผู้ชายถูกใจไม่มี อะนั้น สาวโรงงานเดินมาแล้ว

สวัสดีจ้าแม่สาวโรงงาน

สาวโรงงานพ่องมึงสิ กูระดับดาราAVเดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยวเลย

นี่ไงเห็นไหมละ ระดับนี้ อันดับ1 Fanza เลยนะมึงเอย

บอกแล้ว ไม่ได้โม้

จ๊ะ ไม่โม้จ๊ะ

เป็นไงจ๊ะ ยังจำห้องนี้ได้ไหม

กูลาวงการกูไม่ได้เป็นอัลไซเมอร์

ย้อนเวลากันซะหน่อย

แฮ่ นู๋สวยไหมก๊ะ

...นั้นฟันหน้าหรือสวนผักว่ะนั้น เรียงสวยงามจนน่ายืมไปพรวนดิน

ตัดมาปัจจุบัน
เออดีๆ อย่ายิ้มเห็นฟันนะตูจะนอนไม่หลับเอา

ยิ่งห้ามคือยิ่งยุ แฮ่

แหน่ะ ท้าทายอำนาจมืดงั้นหรอ

แล้วคิดไงถึงกลับมาละ

เอ้า แฟนคลับฉันมีเป็นล้านๆเรียกร้องให้กลับมาฉันก็ต้องกลับสิ

งั้นก็ไม่ต้องพูดเยอะ ถอดออกซะ

....มึงคุยกันก่อนก็ได้ รีบให้กูถอดจังเลยนะ

ถอดก่อนคุยทีหลังไงสไตล์ av

...กูเคยทำงานกูรู้น่าว่า มันคุยก่อนถอดนี่มึงสนองนีตตัวเองล้วนๆเลยนะ

ย้อนเวลาไปหา อดีตกันต่อ

สาบานนะว่านี่หน้า ไม่ใช่กระด้ง

เดี๋ยก็ถีบเข้ายอดหน้าเข้าให้ มึงนี่รีวิวดีๆไม่เป็นใช่ไหม kingz9

คราบแม่ครับ นู๋ขอโต๊ดคราบ

ยิ้มพิมใจ ให้ไทยแลนด์ แดนกะลาแลนด์ นั้นไงไปเรื่องเสี่ยงละ1ดอก

ฟันเรียงสวยงามอย่างงี้ AVที่ไหนจะมีแบบนี้บ้าง คิดสิคิด อย่างโง่เหมือน .... (คุณก็รู้ว่าใคร)

จ๊ะสวยจ๊ะ ว่างๆขอเอาไปพรวนดินหน่อยนะจ๊ะ

แช่วับ แช่วับแช่แว่ว

อู๊ยยสวยจัง

ชมนู๋หรอ

เปล่าชมผ้าม่านข้างหลัง

น.นมพิฆาต kingz9

ยอมก็ได้วะ เห็นนมแล้วยอมทุกอย่างเลยจ้า

ขอกินหน่อยนะจ๊ะ

อ้าวมึงใครเนี่ยเฮ้ยเดี๋ยว

ฉันคือ บิ๊กนั้น เป็นหน่วยตรวจเชคดาราAVที่ตาkingz9มอบหมายงานให้

อ้อๆ ตา kingz9 มอบหมายสินะ .....ทำไมชื่อมันคุ้นๆว่ะ ไอ้คนมอบหมายงานเนี่ย

ขีปนาวุธ พร้อมยิง

เฮ้ยเดียว ตูจำไม่เคยได้ว่า ให้ใครมาตรวจเชคดาราAVนี่หว่าเฮ้ย...

จบพอ เอาแค่นี้พอ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2021, 01:36:31 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2021, 02:42:52 PM »

เรื่องนี้ฉากแรก ฉากสอง ดีมากครับ  น้องน่ารักจริงๆ
คิดแทนพี่อ้วนหื่นแล้วโคตรอิจฉา หน้าตาอย่างแก ปกติจะมีโอกาสได้แลกลิ้น เล่นร่างกายแบบนี้ไหมนี่ คงฟินน่าดู
Rubato
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2021, 03:08:28 PM »

สุดยอดเลยครับ  Grin

Tenga คืออะไร เป็นกระป๋องเพื่อช่วยตัวเอง สำหรับผู้ชายจากญี่ปุ่น อ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับ
Taegoo309

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2021, 11:55:36 PM »

ตอนนี้เซนเซอร์หัวนมแล้วเหรอ!!!

kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2021, 06:42:14 AM »

ตอนนี้เซนเซอร์หัวนมแล้วเหรอ!!!

กองเซนเซอร์(ผมเองนั้นละ)ทำงานเกินเบอร์ไปหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2021, 07:08:19 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
RAMZES
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2021, 07:17:54 AM »

ทำผมทรงนี้แล้วดูคล้ายๆนางเอกเกาหลี Lee Min Jung
mommy87
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2021, 12:30:45 PM »

ตอนแรกกดโหลดมาแบบไม่หวังอะไรมาก

พอดูจริงๆ อื้อหือออออออออ เป็นธรรมชาติมาก ดูแล้วฟินสุดๆครับ
CheekyDream
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 09:34:57 AM »

ชอบนางมากนะ แต่เรื่องนี้ดูจืดมาก เหมือนดูหนังของหน้าใหม่ debut เลย
แต่อาจจะเป็นความตั้งใจของผู้กำกับ หวังว่าเรื่องต่อๆ ไป จะแซ่บขึ้น
paragon11
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 12:07:07 PM »

สวย+หุ่นดีมากๆ
javfc2021
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 04:05:47 PM »

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ 555

หน้า: [1] 2 พิมพ์