พฤษภาคม 29, 2024, 02:58:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เวลามีอะไรกับแฟนครั้งแรกเสียวตรงหัวไหมครับ  (อ่าน 1825 ครั้ง)
Nice79
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2021, 10:13:09 AM »

ขอสอบถามหน่อยครับ คือผมยังไม่เคยมีอะไรกับแฟน ผมอยากรู้ว่าเวลาเรามีอะไรกับผู้หญิงตอนที่เอาควยแหย่เข้าไปมันจะเสียวตรงหัวปะครับ คือผมเคยใช้จิ๋มกระป๋อง แล้วตอนผมแหย่หัวเข้าไปคือมันเสียวมาก เสียวจนทำต่อไม่ได้ ก็เลยอยากรู้ว่าเวลาที่เราใส่เข้าไปในของผู้หญิงแล้วจังหวะที่ชักเข้าชักออก มันจะเสียวตรงหัวเหมือนตอนเราใช้จิ๋มกระป๋องไหม คือมันเสียวจนผิดปกติ หรือเป็นเพราะผมไม่ชินแบบนี้ เพราะปกติตอนที่แฟนอมให้ผมคือถ้าเค้าอมไปโดนตรงหัวมันก็จะเสียวมากจนผมไม่เสร็จ คือตอนนี้มีโอกาสจะได้มีอะไรกันครั้งแรก แต่ผมกังวลเรื่องนี้นิดนึง กลัวว่ามันจะเสียวจนไม่เสร็จละทำให้เค้าไม่โอเค มีใครเป็นแบบนี้บ้างปะครับ หรือมีวิธีแนะนำบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ
g_o_l_f
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2021, 12:59:21 PM »

เสียวจนไม่เสร็จ???
น่าจะเป็นเรื่องที่ดีนะผมว่า
ก็ไม่ต้องกังวลอะไร เยิบไปเรื่อยๆเท่าที่ใจต้องการครับ
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2021, 07:56:28 PM »

น้องคงแตกเร็วจนรู้สึกไม่หนำใจ
มันต้องฝึกประจำให้ชิน และไม่อ่อนซ้อม
ถ้ายืดเวลาความสุขเป็นครั้งละ 1-2 ชม. ได้
ผู้ชายอย่างเรา ๆ จะมีความสุขมากแบบกูพร้อมนิพพานละ
เอ๊ะ หรือกูจะอยู่เพื่อเย็ด ไม่ไปนิพพานดี  Grin

ผู้หญิงอาจจะรำคาญ ถ้าเค้าไม่จัดเท่าเรา
ฝึกต่อไปครับ ซู่ ซู่ นะแจ๊ะ
Ifrit
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2021, 10:06:49 PM »

เป็นเหมือนกันคับ ถ้าโดนเน้นตรงหัว
มันจะออกแนววูบวาบมากกว่าเสียว
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2021, 01:04:56 AM »

คือเสียวจนเราแตกก่อนที่เขาจะเสร็จหรอครับ
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2021, 04:39:02 PM »

ขอสอบถามหน่อยครับ คือผมยังไม่เคยมีอะไรกับแฟน ผมอยากรู้ว่าเวลาเรามีอะไรกับผู้หญิงตอนที่เอาควยแหย่เข้าไปมันจะเสียวตรงหัวปะครับ คือผมเคยใช้จิ๋มกระป๋อง แล้วตอนผมแหย่หัวเข้าไปคือมันเสียวมาก เสียวจนทำต่อไม่ได้ ก็เลยอยากรู้ว่าเวลาที่เราใส่เข้าไปในของผู้หญิงแล้วจังหวะที่ชักเข้าชักออก มันจะเสียวตรงหัวเหมือนตอนเราใช้จิ๋มกระป๋องไหม คือมันเสียวจนผิดปกติ หรือเป็นเพราะผมไม่ชินแบบนี้ เพราะปกติตอนที่แฟนอมให้ผมคือถ้าเค้าอมไปโดนตรงหัวมันก็จะเสียวมากจนผมไม่เสร็จ คือตอนนี้มีโอกาสจะได้มีอะไรกันครั้งแรก แต่ผมกังวลเรื่องนี้นิดนึง กลัวว่ามันจะเสียวจนไม่เสร็จละทำให้เค้าไม่โอเค มีใครเป็นแบบนี้บ้างปะครับ หรือมีวิธีแนะนำบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

เสียวหรือเจ็บครับ

ถ้าเสียวที่หัวควย มันตรงเสร็จสิครับ
แบบว่าอยากหลั่งอสุจิ

หรือหมายถึงเราเสียวจนเสร็จไว แล้วแฟนจะไม่เสร็จหรอครับ
ถ้าแบบนี้ต้องฝึกนะครับ ให้หลั่งช้าลง
ยิ่งถ้าอยากให้เสร็จพร้อมกันต้องฝึก

ฝึกจากการดูหนังโป๊ครับ แล้วช่วยตัวเองให้ใกล้จะเสร็จ
แล้วหยุด ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ
จนวันนึงจะควบคุมการหลั่งได้ แม้ว่าอาจจะมีหลั่งออกมาปรื้ดนึง น้อยๆบ้าง
ก็ต้องฝึกไว้ครับ

ส่วนอีกวิธี ให้แฟนใช้มือชักว่าวให้ครับ
แต่เราต้องฝึกว่าห้ามหลั่งเร็ว

และวิธีที่สาม ที่ผมใช้
คือ เย็ดกับแฟนบ่อยๆ แต่ต้องใส่ถุงยางนะสำหรับน้องที่ยังไม่พร้อมจะเลี้ยงลูก
ฝึกตอนใกล้จะเสร็จ ให้แฟนเปลี่ยนท่า คือ ส่งซิก หรือคุยกันก่อนว่าถ้าเรามีอาการแบบนี้
ให้เปลี่ยนท่า ไม่งั้นเสร็จก่อน จบเห่เลย

แต่จริงๆแล้ว ผมใช้วิธีนี้
แฟนผมปกติจะชอบรุกก่อน ด้วยการจูบแลกลิ้น
ซึ่งมันทำให้ผมอยากสอดใส่เร็วขึ้น

แต่ไม่มีปัญหา จุดสำคัญอยู่ตรงที่ตอนเราเล้าโลมกัน
ถ้าเราจะเสร็จตอนสอดใส่เข้าไปไม่กี่ครั้ง
เราต้องรอให้ฝ่ายหญิงเริ่มแฉะ
มีน้ำหล่อลื่นไหลออกมา

แบบนี้ผู้หญิงรู้สึกดีแน่ครับ จะโอเคมากๆ
ให้เราสอดใส่เลย
หรือ ถ้าฝ่ายหญิงบอกให้สอดใส่ได้ ก็ยิ่งถูกใจนางล่ะครับ
จัดไปตามคำขอ

สิ่งที่ต้องฝึก คือ ถ้าขยับควยเข้าออก แล้วเรารู้สึกเสียวตอนที่ของผู้หญิงมันตอด
เราอย่ารีบตามอารมณ์นั้นไป ไม่งั้นจะเสียวจนเสร็จ แฟนถีบตกเตียงแน่ๆ 55555
ฝึกเรื่องนี้แหละครับ อึดแน่ ผู้หญิงจะโอเคมาก

ทำได้โดยซอยไปเนิบๆ เล้าโลมตามจุดต่างๆ แล้วแต่ชอบ
จังหวะสม่ำเสมอ อย่ารีบซอยถี่ๆ เร็วๆ ดูผู้หญิงด้วยว่าเสียวไหม
เปลี่ยนให้ผู้หญิงขึ้นคร่อมบ้าง
ใช้ท่าที่มองหน้าเข้าหากัน แล้วมองตาครับ
จากนั้น ....... ตามแต่ใจต้องการ
โดยนึกไว้เสมอว่า ควยเราต้องชนะการตอดของผู้หญิง

ตอนสอดใส่เข้าไปครั้งแรกๆ ไม่ต้องกังวลครับ
ยังไงก็เสียวสุดยอดเลย (อย่าไปใส่ใจมาก เดี๋ยวแตกก่อน เตือนแล้วนะ)
ผมนี่เย็ดกับแฟน แบบไม่ใส่ถุงยางบ่อย
บอกเลย ผมครางแบบกลั้นไม่อยู่
ใครสอดจู๋เข้าไปในจิ๋มไม่เสียว ก็ด้านแล้ว

ผมฝึกอย่างที่เล่าไว้ครับ
แฟนถึงรัก ถึงหลง แล้วเย็ดกับผมบ่อยมาก
ผมยืดเวลาได้จนเสร็จพร้อมกัน ก็บ่อย
มันสุดยอดมากนะตอนแตะสวรรค์พร้อมกัน

ปล. ผมเย็ดกับแฟนมาร่วมๆ 9 ปีแล้ว
แรกๆ โดนแฟนหยิกจนแขนช้ำหมดเลยครับ
กว่าลงตัวกันเรื่องเซ็กซ์

ปัจจุบันผมตีก้นแฟน จนแดงเลย 555
ขำๆนะครับ แต่แฟนก็ชอบนะ

ตอนเย็ดท่าด็อกกี้ มันได้อารมณ์หมั่นเขี้ยวไงครับ
ต้องตีดังป๊าบ  Grin สะใจสุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2021, 04:42:29 PM โดย cheesesauces » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: [1] พิมพ์