เมษายน 28, 2024, 02:28:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สัมภาษณ์ ตัวเต็ม - Natsuki Rin งานเดบิวท์นัตสึกิ รินจัง  (อ่าน 15032 ครั้ง)
CyberXmax
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: กันยายน 26, 2021, 07:37:58 PM »

.

ซุปเปอร์โมเดล ใบหน้าสวยสะดุดตา รูปร่างสูงยาว 
นักศึกษาผู้ปรารถนาอยากเป็นคุณครู
แต่ก็หลงใหลในงานเอวี
เปิดตัวงานเดบิวท์ ผลงานเอวีที่รอคอยกันมานาน นัตสึกิ รินจัง

ร่างกายที่แสนบอบบาง เพียงแค่ถูกสัมผัสที่หลังก็สะท้าน
เมื่อโดนลิ้นกวาดเลีย ตัวเธอจะงอราวกับกุ้ง

กับการใช้ปากดูดเลียที่ไม่คุ้นเคย ต้องพยายามอย่างหนัก
ด้วยปลายลิ้น ดูดจนได้ยินเสียงน้ำแจ๊ะแจ๊ะที่หัวลึงค์
แล้วถอนปากออกมาด้วยความไร้เดียงสา

มาฟังการสัมภาษณ์ครั้งแรกของเธอ
ประสบการณ์ทางเพศ  ผลงานเดบิวท์
ลุคที่น่ารัก บอดี้ที่มีเสน่ห์
ไม่ต้องสงสัยเลยว่าคนๆนี้จะยึดครองโลกของเอวีไว้ได้  นัตสึกิ รินจัง

―― :  มีใบหน้าสวยสะดุดตา และสัดส่วนรูปร่างที่งดงามนะครับ งั๊นก่อนอื่นเริ่มกันที่คำถามง่ายๆก่อนนะครับ
          คุณชอบผู้ชายแบบไหนครับ?
รินจัง :  ชอบคนที่มีเสน่ห์ดึงดูดทางเพศค่ะ  ไม่ค่อยได้ชอบคนที่หน้าตา ชอบคนที่ดูอีโรติก มีฟีโรโมน

―― :  ความรู้สึกอีโรติกนั้น ไม่เกี่ยวข้องกับรูปร่างหน้าตาของผู้ชายหรอ?
รินจัง :  มันคือเรื่องบรรยากาศค่ะ

―― :  อย่างคนในวงการบันเทิงมีใครบ้างที่เป็นแบบนั้น ?
รินจัง :  คนในวงการบันเทิงที่ชอบไม่ค่อยมีค่ะ แต่ชอบแบบคุณ โทรุ นากามูระ

―― :  แจ่มมาก ! พวกวัยคุณลุงคงดีใจกันยกใหญ่
รินจัง :  ชอบแบบแนวคุณลุงค่ะ คบแต่กับคนที่อายุเยอะกว่า
      โตสุดที่เคยคบก็อายุ 35 ค่ะ ถึงอายุ35 แต่ยังดูวัยรุ่นๆอยู่ค่ะ ดังนั้นอายุเยอะกว่าก็ได้ค่ะ

―― :  เป็นเด็กดีจริงๆ  แล้วต้องแก่กว่าขนาดไหนถึงจะยังได้อยู่  ?
รินจัง :  มีคนเจ๋งๆ ในวัยอายุ 50 เยอะแยะเลยค่ะ  ดังนั้นก็ยังอยู่ในช่วงที่ยอมรับได้ค่ะ

―― :  แล้วถ้าพูดกลับกันล่ะ คนหนุ่มๆไม่โอเคหรอ ?
รินจัง :  ถึงเป็นวัยรุ่นแต่ถ้าจิตใจเป็นผู้ใหญ่ก็โอเคค่ะ แต่ชอบผู้ชายที่เป็นผู้ใหญ่มีประสบการณ์ที่หลากหลาย
          และเพราะว่าฉันเป็นเด็ก  ก็เลยชอบผู้ชายที่เป็นผู้ใหญ่ค่ะ

―― :  ดูเหมือนจะอยากอยู่ในโลกของผู้ใหญ่
รินจัง :  พอมีประสบการณ์เยอะ เรื่องเซ็กส์ก็น่าจะเก่งใช่มั๊ยล่ะคะ (หัวเราะ)

―― :  ถูกต้อง! ไม่แพ้พวกวัยรุ่นหรอก! หลักๆคนดูเอวีส่วนใหญ่ก็เป็นรุ่นคุณลุงนี่แหละ
          ว่าแต่มีงานอดิเรกอะไรครับ ?
รินจัง :  ฉันชอบทาคาระซุกะ  ก็จะไปโรงละครทาคาระซุกะ ไปแช่ออนเซ็น แล้วก็ไปดูหนัง

―― :  เป็นงานอดิเรกที่เจ๋งมาก
รินจัง :  ชอบดาราที่เล่นบทผู้ชาย ฉันมักจะไปที่โรงละคร โตเกียวทาคาระซุกะ

―― :  ชอบทาคาระซุกะมานานแค่ไหนแล้วครับ ?
รินจัง :  ประมาณ2ปีที่แล้ว

―― :  ชอบดาราคนไหน?
รินจัง :  ฉันชอบคุณ เร ยูซุกะที่สุด  ตอนที่ฉันชอบตอนนั้นยังเป็นดารามือรอง แต่ตอนนี้เป็นระดับท๊อปแล้วค่ะ

―― :  ทักษะพิเศษของคุณคืออะไร ?
รินจัง :  ฉันเล่นเคนดามะเก่ง ฉันอาจจะนวดเก่งด้วยค่ะ  เพราะฉันชอบไปนวด เลยคิดว่าอาจจะนวดเก่ง

―― :  เรียนรู้เทคนิคต่างๆจากการนวดหรอ ?
รินจัง :  บางทีก็โยงไปถึงเรื่องเซ็กส์  อย่างพอถูนวดโดนจุดก็รู้สึกดี ตอนมีเซ็กส์ก็จะคิดว่า "ถ้าเป็นจุดนี้จะรู้สึกดีมั๊ยน๊าา"

―― :  ทฤษฎีที่ว่า การนวด=เซ็กส์ น่าสนใจดี ว่าแต่เห็นมีโพสบันจี้จั๊มในทวิตเตอร์  เป็นยังไงบ้าง
รินจัง :  เป็นทริปไปเที่ยวส่วนตัวกับเพื่อนค่ะ เล่นไม่เก่งหรอกค่ะ แต่อยากลองชาเล้นจ์ตัวเองดู

―― :  มีเรื่องท้าทายอย่างอื่นอีกไหม ?
รินจัง : ไปกระโดด สกายไดร์วิ่ง ที่ความสูง 4200 เมตร ที่กวมค่ะ

―― : เฮ๊ยย น่ากลัว !
รินจัง : แต่ว่า บันจี้จั๊มระยะทางสั้นกว่า แต่เพราะต้องกระโดดคนเดียว ก็เลยกลัวค่ะ

―― :  เรื่องท้าทายสนุกมาพอแล้ว  จะเริ่มเข้าเรื่องเซ็กส์แล้วนะ (หัวเราะ)
          ก่อนเดบิวท์ได้ดูเอวีไหมครับ ?
รินจัง :  ดูค่ะ ดูตั้งแต่เรียน ม. ต้น

―― : เร็วมาก ! ดูทางไหนครับ?
รินจัง : มีไอโฟนค่ะ เลยดูจากทางนั้น

―― : คืออยากรู้อยากเห็นหรอครับ หรือดูเพราะว่าเริ่มช่วยตัวเองแล้ว?
รินจัง : ดูแล้วก็ช่วยตัวเองค่ะ

―― : อยู่ชั้นม.ต้นแล้วก็ช่วยตัวเองแล้ว โตเร็วไปไหมครับ?
รินจัง : ใช่ค่ะ เริ่มช่วยตัวเองตั้งแต่อยู่ชั้น ม.ต้น

―― :  เพราะอะไรถึงทำให้ได้รู้จักการช่วยตัวเอง?
รินจัง :  เคยลองช่วยตัวเองด้วยสายฝักบัว แต่ ก็รู้สึกว่ามันไม่ค่อยได้
          พอตอนนอนเอาขามาไขว้กัน แล้วถู เสียดสีกันไปมา ก็รู้สึกเสียวๆ
          จากตรงนั้น ก็เริ่มมีบ่างอย่างที่เหมือนกันการช่วยตัวเอง

―― :  รู้ไหมว่าการทำแบบนั้นทำให้รู้สึกเสียว?
รินจัง :  รู้ค่ะ  เพราะได้ดู เอวี ความรู้เลยเข้ามาตามธรรมชาติเลยค่ะ แต่
          แต่จำความรู้สึกตอนนั้นไม่ได้แล้ว "เสร็จรึเปล่าน๊าา" จำไม่ได้แล้ว

―― :  แต่จำได้ว่าเสียวใช่ไหมครับ
รินจัง : พอเสียดสี ขยับไปมา ก็ "อ๊ะ~!"  ความรู้สึกเสียวซ่านน

―― :  นั่นน่าจะเป็นประสบการณ์ในการเสร็จแล้วล่ะนะ
           แล้วอะไรทำให้มีความตั้งใจเปิดตัวงานเดบิวท์ ?
รินจัง :  ฉันชอบดูนักแสดงที่สวยและน่ารัก สมัยนี้มีดาราที่เลเวลสูงๆเยอะเลย
          เหมือนคนในวงการบันเทิง แล้วฉันก็ชอบเซ็กส์  ก็คิดว่าฌลกของเอวีจะเป็นยังไงนีา
          ก็เลยมาเดบิวท์ค่ะ

―― :  มีนักแสดงเซ็กซี่คนโปรดไหมครับ ?
รินจัง : ตอนอยู่ ม.ต้นดูเอวีของ คุณ อะสุกะ คิรารา เยอะค่ะ
          แต่ว่านักแสดงหญิงคนโปรดของฉันรีไท์แล้ว  คือคุณมิซุชิมะ อะสุมิ
          นักแสดงบทบาท ร่านราคะ

―― :   ชอบผลงานแบบสาวร่านสวาทหรอครับ ?
รินจัง :  ก็ไม่ได้ว่าชอบ  แต่ชอบซีรี่ของคุณมิสุชิมะ ที่โดนลวนลาม

―― :  เป็นนักเรียนชั้นม.ต้นแบบคลั่งไคล้นะ  แล้ว คิราร่าดูเป็นไอดอลหรอืเปล่า?
รินจัง :  โดยทั่วไปก็ดูเพราะ มีไสตล์ดี เซ็กส์ก็ดี แถมหน้าตาก็น่ารัก
          ตอนม.ต้นยังเป็นสาวบริสุทธิ์  แต่ก็ตั้งใจเอาไว้ใช้เป็นข้อมูลอ้างอิง (หัวเราะ)

―― :  เริ่มมีประสบการณ์ครั้งแรกตอนอายุเท่าไหร่?
รินจัง :  ประมาณ 17 18 ค่ะ อีกฝ่ายเป็นครูโรงเรียนกวดวิชา อายุน่าจะประมาณ 23 มั๊งคะ

―― :  เป็นครูที่น่าละอายจริงๆน๊า!แล้วไปเอากันที่ไหน?
รินจัง :  เลิฟโฮเต็ลค่ะ  กำลังเดทกันและฉันก็ถูกเอาใจ

―― :  ห่างกันตั้ง 8 ปีไม่รู้สึกอึดอัดหรอ?
รินจัง :  ข้างในดูเป็นผู้ใหญ่  ดูโตกว่าคนอายุ 23

―― :  แล้วไปคบกันครูโรงเรียนกวดวิชาได้อย่างไร?
รินจัง :  ฉันเรียนกับเขาตอนอยู่ชั้น ม. ต้น พอขึ้นม. ปลายก็แลกเมล์กัน
          แล้วก็ไปกินข้าวด้วยกันแล้วก้เลยคบกันค่ะ

―― :  เป็นความสัมพันธ์ที่น่าอิจฉา ประสบการณ์เซ็กส์ครั้งแรกเป็นอย่างไร ?
รินจัง :  เจ็บนิดหน่อย แต่ครั้งแรกก็รู้เลยว่า เซ็กส์มันสนุก  แล้วฉันก็อยากจะเอาอีก
          เวลาออกเดท ฉันก้เลยเป็นคนหาโรงแรมซะเองเลย (หัวเราะ)

―― :  เข้าใจครับ (หัวเราะ) เวลาอย่างงั๊น
รินจัง :  อารมณ์อยากล้นปรี่เลย(หัวเราะ)

―― :  ครั้งแรกนี่เสร็จ ไหมครับ ?
รินจัง : รู้สึกที่คลิตอริส แต่สุดท้ายก็ไม่เสร็จค่ะ
          แต่ตอนสอดใส่เข้าไปก็เสียวมาก ตอนนั้นคิดว่าอยากทำอีกๆ

―― :  เป็นความทรงจำที่ดี
รินจัง :  ใช่ค่ะ

―― :  มีที่จำได้อีกไหม  เซ็กส์ที่แปลกๆ
รินจัง : ครูโรงเรียนกวดวิชานั้นเข้าใช้เนคไทในชุดเครื่องแบบของฉันมาปิดตา แล้วก็มัดมือเบาๆ

―― :  เป็นประสบการณ์ที่น่ารักดี สนใจที่จะเล่นปิดตา แล้วก็มัดมือไหม
รินจัง :  สนุกทั้งคนทำ และคนถูกทำ ฉันมีทั้ง S และ M 
          ขึ้นคร่อมอีกฝ่ายโดยที่มือเขายังถูกมัดอยู่ก็สนุกดีค่ะ

―― :  ทั้งอีโรติก และทั้งน่ารัก  มีประสบการณ์มาแล้วกี่คน
รินจัง :  5 คนค่ะ

―― :  คุณนัตสึกิมีเสน่ห์มาก คุณป๊อบปูลาพราะว่าคุณมีสไตล์และหน้าตาที่ดีใช่ไหม?
รินจัง :  ไม่ได้มั่นใจในเรื่องนั้นหรอกค่ะ

―― :   มีนิสัยชอบอะไรติดด้วยมาไหม ?
รินจัง :  ตอนที่ฉันคบกับผู้ชายอังกฤษ ก็ถูกตีที่ก้น ฉันก้เลยตื่นเ้นเล็กน้อย
          ถ้าอีกฝ่ายตีก้นฉันฉันก็จะตื่นเต้นด้วย

―― :  ตีเบาๆหรอ ?
รินจัง :  ไม่ค่ะ  ดัง "ป๊าบบบ" เลยค่ะ

―― :  ตีมาเต็มเหนี่ยวเลยสิ
รินจัง :  ไม่เจ็บหรอกค่ะ แต่เสียงมันดัง

―― :  เหมือนที่พวกนักมวยปล้ำใช้กัน ดังแต่ไม่เจ็บ (หัวเราะ) 
          มีส่วนไหนที่โดนแล้วเสียวอีกไหม ?
รินจัง :  เสียวตอนโดนกัดที่หลัง  ตอนงานเดบิวท์ครั้งแรก ตอนท่านอนคว่ำ
          นักแสดงชายง่ำเข้าที่หลังของฉัน ฉันก็รู้สึกตกใจ เพราะไม่เคยบอกใครว่าชอบแบบนี้

―― :  ถ้าให้พูดว่าแบบไหน นี่คือ M (มาโซคิส) ใช่ไหม  ?
รินจัง :  ท่าคาวเกิร์ลอยู่ข้างบนฉันก้ชอบ โดน M ก็ชอบ
          ชอบ ทั้ง S และ M

―― :  แล้วท่าที่ชอบจริงๆ คือท่าไหน  ?
รินจัง :  ท่านั่งหันหน้าเข้าหากัน

―― :  เพราะว่าได้เห็นหน้าอีกคนใช่ไหมครับ  ?
รินจัง :  ได้เห็นหน้า แล้วก็ไม่เห็นในมุมไม่ดี
           และเป็นจุดที่เจี๊ยว กระแทกเข้าไป ทำให้เสียวค่ะ

―― :  และยังได้เห็นตอนเสียบเข้าเสียบออกด้วยนะ
รินจัง :  อ๊ะ แน่นอน แต่ว่าฉันมองแต่หน้า (หัวเราะ)

―― :  ท่านั่งหันหน้า พอโดนส่วนด้านบนของหี แล้ว เสียวมั๊ย?
รินจัง :  ข้างในรู้สึกเสียวมั๊นน๊าา  ที่จริงมันก้ขึ้นกับ ของของอีกฝ่ายด้วยค่ะ

―― : ของของอีกฝ่ายหรอ ชอบรูปร่างควยแบบไหน ?
รินจัง : ชอบแบบ รูปร่าง อ้วน สั้น ค่ะ

―― :  มีเด็กเยอะเลยนะที่ชอบใหญ่ๆ  แบบนี้ก็เป็นกำลังใจให้คนอ่านนะเนี่ยะ
รินจัง :  ถ้าใหญ่ไปฉันเจ็บค่ะ

―― :  ควยอ้วน ขนาดไหนที่ชอบ ?
รินจัง : เปรียบเทียบยาก  อ้วน แต่ไม่ยาวเกินไป

―― :  แต่ว่าเมื่อกี้บอกว่า ท่านั่งหันหน้า ชอบที่โดนกระแทกเข้าไปข้างใน
          แต่ถ้าสั้น มันก็ไม่โดนถึงข้างในไม่ใช่หรอ ?
รินจัง :  ช่วงนี้ก็เลยไม่รู้ว่าชอบอะไร (หัวเราะ)  จากนี้คงได้เจอนักแสดงชายอีกหลายคน
           คิดว่าคงจะรู้แล้วล่ะค่ะว่า ชอบควยแบบไหนกันแน่ (หัวเราะ)
           ดังนั้น ก็อดใจรอถ่ายทำไม่ไหวแล้วค่ะ

―― :  ความอยากรู้อยากเห็นนี่ล้นเลยนะครับ  พอเดบิวท์แล้วความชอบเปลี่ยนไปไหมครับ  ?
รินจัง :  ไม่ได้มีอะไรเปลี่ยนแปลงไปเป็นพิเศษ  แต่ฉันกำลังกลุ้มว่า ตอนอยู่ส่วนตัว
           จะช่วยตัวเองดี หรือ ไม่ช่วยตัวเองดี

―― :  หมายถึงอดทนต่อความต้องการทางเพศหรอ  ?
รินจัง :  ฉันกำลังพยายามดูว่าแบบไหนมีฟีรีโมนออกมามากกว่ากัน

―― :  ถ้าผู้ชายสะสมไว้ระดับความเงี่ยนก็จะเพิ่มขึ้นนะ
รินจัง :  ตามที่พูดเลยค่ะ

―― :  หลังจากเดบิวท์ ความต้องการทางเพศมากขึ้นไหมครับ  ?
รินจัง :  ความปรารถนาในการช่วยตัวเองอาจจะมากมากขึ้น  แต่การถ่ายทำใน1วันก็มีเซ็กส์ที่เข้มข้นมาก
          ตั้งไม่รู้กี่ครั้ง  ไอ้เรื่องเซ็กส์อ่ะ ที่นั่นมันก็ทำให้พอใจ  อยากเลยอยากจะโฟกัสในการช่วยตัวเอง

―― :  มีความเห็นที่สนุกๆเยอะดีนะ ว่าแต่ ตอนช่วยตัวเองใช้นิ้ว หรือ สินค้าของผู้ใหญ่  ?
รินจัง : ใช้เครื่องนวดบ่อยค่ะ

―― :  ใช้มานานแค่ไหนแล้ว  ?
รินจัง :  เริ่มใช้เมื่อประมาณ 2 ปีก่อน

―― :  มีของเล่นผู้ใหญ่อย่างอื่นอีกไหม
รินจัง : ใช้แต่เครื่องนวด

―― :  โนเนะจังนะ  พอเดบิวท์แล้วมีทักษะทางเพศที่นึกออกไหม
รินจัง :  อาจจะไม่ได้มีอะไรพิเศษ  เดิมทีฉันชอบดูดกัดหัวนมผู้ชาย
          แต่กลับกัน ฉันลืมตามา โดนเลียนิ้วเท้าอยู่ ก็รู้สึกเสียวเกินคาด
          ความรู้สึกเหมือนโดนโม๊คควยอยู่ค่ะ
―― :  ฮ่าๆๆ (หัวเราะ)  ควยก็ไม่มีทำไมถึงรู้  ?
รินจัง :  ถึงจะไม่มีควย แต่ถ้าถูกเลียส่วนที่ยื่นออกมา ก็คิดว่าน่าจะรู้สึกแบบนี้แหละนะคะ

―― :  เหมือนทีควยตั้ง 10อันเลยนะ (หัวเราะ)
รินจัง :  ฉันรู้สึกที่หัวแม่โป้งมากที่สุด เพราะมันใหญ่ที่สุดหรือเปล่าน๊าา

―― :  ไม่คิดว่าหัวแม่โป้งจะกลายเป็นควยลุกตั้งซะได้นะเนี่ยะ (หัวเราะ)
รินจัง :  เอิม...เป็นไปแล้วล่ะค่ะ

―― :  งานเดบิวท์ที่จะเปิดตัวในวันที่ 29 เมษา การถ่ายทำเป็นอย่างไรบ้างครับ  ?
รินจัง :  เมื่อสองวันก่อนถ่ายก็ประหม่ามาก พอวันจริงก็ยังไม่หาย
          แต่ว่าถึงจะอายแต่ก้สนุกดีค่ะ รู้สึกดี  รู้สึกขอบคุณที่ได้รู้ว่าสถานที่นี้เป็นที่แรกที่จะได้ถ่ายทำ

―― :  พูดถึงอย่างงั๊น มีเซ็กส์ต่อหน้าคนที่ไม่รู้จัก รู้สึกอายไหมครับ ?
รินจัง :  ไม่รู้จัก มองอีกมุมมันก็ดี  จากนี้ก็จะปล่อยผลงานเดบิวท์
           คนที่ไม่รู้จักก็จะได้ดู  ฉันก็ตัดสินใจแล้วว่าจะพยายามให้มาก

―― :  คนแปลกหน้าจำนวนมากก็จะดูและช่วยตัวเอง
รินจัง :  อยากให้ทำกันให้เยอะๆเลยค่ะ

―― :  ในบทแรกมีการเช็คความรู้สึกทางเพศ เป็นยังไงหรอครับ
รินจัง :  ถูกถามว่าตรงไหนคือจุดเสียวบ้าง  หรือถูกให้อ้าหีบ้าง

―― :  จากนั้นก็มีฉากโม๊คควย รู้สึกยังไงบ้างที่โม๊คควยต่อหน้าคนอื่น
รินจัง : ตอนแรกก็อาย  แต่ตอนที่โม๊คก็ตั้งใจโม๊คและคิดว่าว่า  "จะต้องทำให้เสียวให้ได้"
         พอเสร็จ สต๊าฟก็ชมฉันว่า ทำได้ดีมาก  ฉันก็ดีใจ

―― :  เรื่องโม๊คนี่เก่งมั๊ยครับ ?
รินจัง :  ไม่รู้ว่าเก่งหรือเปล่า แต่ว่าชอบนะ เมื่อตอนประสบการณ์ครั้งแรกฉันก็ดูเอวีและศึกษา

―― :  สุดยอด~! แล้วครั้งนี้น้ำอสุจิแตกไปที่ไหน ?
รินจัง : แตกเข้าไปในปาก แล้วก็เอามือรอง รู้สึกว่ามันข้นมากเลยค่ะ

―― :  ข้นหรอ  แล้วเซ็กส์ครั้งแรกในเอวีเป็นอย่างไรบ้าง ?
รินจัง :  ตอนแรกก็อายค่ะ  แต่พอเริ่มต้นแล้ว ก้มีความรู้สึกอยากเอาชนะความอายนั้น
          แล้วรู้สึกว่าสนุกไปกับมัน

―― :  กังวลเรื่องตากล้อง และ สต๊าฟไหม
รินจัง :  อื มม ก็มีคิดๆแต่ว่า ฉันกำลังมีสมาธิกับเซ็กส์

―― :  ต้องทำ ท่า แบบไหนบ้าง
รินจัง :  ก็มีเช่น ท่านอนหงานมิชชันนารี ท่านอนคว่ำ แล้วก็ ท่าหมา

―― :  ครั้งแรกนี้   ได้ทำท่ากายกรรมเอวีหรือเปล่าครับ
รินจัง :  ไม่ได้ทำค่ะ

―― :  รู้สึกยังไงบ้างตอนโดนน้ำอสุจิครั้งแรก
รินจัง :  รู้สึกอุ่นๆค่ะ

―― :  แล้วเสร็จไหม
รินจัง :  เสร็จค่ะ

―― :  เสร็จข้างในหีเลยใช่ไหม
รินจัง :  ใช่ค่ะ เสร็จไปหลายครั้งจนจำไม่ได้เลยค่ะ

―― :  ไม่รู้กี่ครั้ง !นำ้หีแตกกระจายเลยไหม
รินจัง :  น้ำหีไม่แตกกระจายค่ะ

―― : อดใจรอครั้งหน้านะ แล้วใช้ของเลานผู้ใหญ่อะไรบ้าง
รินจัง : มีไข่สั่น ไวเบรเตอร์ แล้วก็เครื่องนวดไฟฟ้า พอถูกถามว่าชอบอันไหน
         ฉันเลยบอกว่าเครื่องนวดไฟฟ้า

―― :  เพราะเป็นของที่ใช้เองด้วยหรือเปล่า
รินจัง :  ใช่ค่ะ

―― :  ไข่สั่น กับ โรเตอร์เป็นอย่างไรบ้าง
รินจัง :  เครื่องนวดไฟฟ้ากระตุ้นจุดเสียวคลิตอริสได้ดีที่สุด
          แต่หลังจากนี้จะลองหลายๆแบบในการถ่ายทำ

―― :  อยากจะใช้ของเล่นผู้ใหญ่อะไรที่นอกเหนือจากครั้งนี้ไหม
รินจัง :  ฉันไม่ค่อยรู้มากเท่าไหร่ ก็อยากใช้ทั้งไวเบอร์เตอร์และเครื่องนวด

―― :  ใช้เครื่องนวดที่คลิตอริส แล้วใส่ไข่สั่นเข้าไปในรูหีได้ไหม
รินจัง :  คิดว่าทั้งข้างนอกและข้างในก็เจ๋งหมด อยากลองค่ะ

―― :  โลภนะ!คิดว่าคงจะได้โดนแหละ แล้วสุดท้ายที่ใช้โลชันตอนมีเซ็กส์
           มันต่างจากเซ็กส์ปกติไหม
รินจัง :  ความรู้สึกมันไวกว่า อารมณ์มันขึ้นเร็ว  ตอนแรกก็ตกใจตอนทา เพราะผิวมัน เมือกๆลื่นๆ
          แต่พอโดนเลีย โดนสัมผัส  มันก็เสียวกว่าปกติ

―― : เป็นการค้นพบที่น่าสนใจ  ถ้าเป็นเตียงส่วนตัวมันจะสกปรกเลยทำไมค่อยได้
         ฉากไหนเป็นฉากไฮไลท์ของงานเดบิวท์
รินจัง : แน่นอนว่า ฉากเซ็กส์ค่ะ เพราะว่ารู้สึกดีตอนที่กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม
         ถ้าได้ดูก็จะดีใจมากค่ะ

―― : มีอยากลองเล่นเรื่องแบบไหนครับ
รินจัง : เดิมทีชอบแนวแบบโดนลวนลาม เลยอยากลองเล่นแนวโดนลวนลาม

―― : เพราะการลวนลามมันเป็นอาชญากรรม พอดูเอวีก็รู้สึกตื่นเต้น
รินจัง : ได้โปรดรับชมทางเอวี ครั้งหน้าถ้ามีผลงานโดนลวมลามก็จะดีใจค่ะ

―― :  มีบทที่อยากจะลองแสดงดูไหม
รินจัง :  ผู้จัดการชมรม และ ก็บทคุณครู

―― :  ผู้จัดการที่โดนข่มขืน คุณครูร่านสวาท ทั้งสองอย่างเลยใช่ไหม
          สุดท้ายนี้อยากให้ฝากข้อความถึงผู้อ่านหน่อยครับ
รินจัง : เป็นคลิปหรอคะ

―― :  ไม่ใช่ๆ เป็นฝากข้อความธรรมดานี่แหละครับ
รินจัง :  แล้วมันจะมีเสียงออกมาหรอคะ

―― :  ผมจะเขียนถ่ายทอดออกมาเอง (หัวเราะ) 
รินจัง : สวัสดีค่ะคุณผู้อ่าน ฉัน นัตสึกิ ริน  เดบิวท์กับ FALENO วันที่ 29 เมษายน
         อยากให้คนได้เห็นผลงานเดบิวท์ของฉันเยอะ
         อยากได้รับแรงใจแรงเชียร์เยอะๆ และฉันจะพยายามให้มากค่ะ
         ฉันชอบผู้ชายที่เป็นผู้ใหญ่ ดังนั้น ฉันจะดีใจมากถ้า คนยุคคุณลุง
         ได้ดูวีดีโอ และตื่นเต้นที่จะได้เห็นผลงานเดบิวท์ของฉันนะคะ

- วันเกิด:1998-11-16
- ส่วนสูง:166cm
- สัดส่วน:B88・W63・H92
- บ้านเกิด:จังหวัด คานากาว่า
- งานอดิเรก:ชมละครเวทีทาคาระซุกะ
- ความสามารถพิเศษ:เคนดามะ、นวด
- Twitter ― @natsuki_rin123

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2021, 11:41:14 PM โดย CyberXmax » บันทึกการเข้า

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2021, 08:17:01 PM »

Wow, ขวัญใจอีกคนนึงเลยครับ

ขอบคุณสำหรับการถอดบทความที่ยอดเยี่ยมครับ
lovejoy
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2021, 08:58:58 PM »

มีโปรยตอนท้ายเอาใจคนวัยลุงๆด้วย
คนนี้ผมเคยบอกไว้ตอนแรกๆว่าหน้าคล้ายเด็กสาวแถวบ้านมากๆ
ยิ่งดูผลงานไปหลายๆเรื่อง ยิ่งฟันธงเลย ว่าคล้ายจริงๆ
ขอบคุณสำหรับบทสัมภาษณ์ครับ
saitei
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2021, 09:56:26 PM »

ขอบคุณมากที่แปลมาอย่างดีเลย อ่านสนุกมากครับ

ผมเชื่อเหมือนน้องเขาในเรื่องแรงดึงดูดทางเพศหรือฟีโรโมนนะ บางครั้งความใคร่ มันมีอะไรมากกว่าชอบกันที่รูปร่างหน้าตา เศรษฐานะ หรือนิสัยใจคอ แต่เป็นเรื่องที่ดิบและอธิบายยากกว่านั้น555
lekkiki
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2021, 11:12:33 PM »

ขอบคุณมากกก ครับ ดีงาม
saitei
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 07:18:27 AM »

มีโปรยตอนท้ายเอาใจคนวัยลุงๆด้วย
คนนี้ผมเคยบอกไว้ตอนแรกๆว่าหน้าคล้ายเด็กสาวแถวบ้านมากๆ
ยิ่งดูผลงานไปหลายๆเรื่อง ยิ่งฟันธงเลย ว่าคล้ายจริงๆ
ขอบคุณสำหรับบทสัมภาษณ์ครับ

น้องหน้าคล้ายคนไทยจริงครับ เป็นอีกสาเหตุที่ทำให้ฟิน555
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 09:23:46 AM »

ต้องไปตามดูเลย
NongNoeyNaruk
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:15:12 AM »

คนนี้งานดีครับ ปกติผมไม่ค่อยชอบดาราหุ่นสูงๆแต่คนนี้ สวยน่ารักผ่าน อยากดูบทโดนแรงๆบ้าง

necromonger
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 03:17:27 PM »

ขอบคุณมากครับ  Grin
kamonjjan
*

RATAFA

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 12:26:43 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์