พฤษภาคม 02, 2024, 01:38:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : RBD697 เติมไฟในชีวิตด้วยเมียน้อง ( ISHIHARA RINA )  (อ่าน 2584 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2022, 07:33:47 AM »

หนังเก่าจาก ซีรี่ย์ที่เก่ายิ่งกว่า ซึ่งอันที่จริง หลายๆ คนคงจะลืมไปแล้วด้วยซ้ำ เพราะผมเองก็ลืมเหมือนกัน
หนังมันจั่วหัวไว้ว่า เป็นภาคที่ 9 ออกในปี 2015 แต่เอาจริงๆ คือ ผมจำไม่ได้ด้วยซ้ำว่า ภาคล่าสุด คือ ภาค 8
มันออกมาตอนไหน ใครเป็นนางเอก แต่ถ้าเราตามย้อนกลับไปดูเราก็จะไม่แปลกใจครับ
เพราะภาค 8 นั้น ออกมาตั้งแต่ ปี 2013 รหัส RBD492 ซึ่งห่างจากภาคนี้ ถึง 200 กว่า รหัส

หมายความว่ายังไง??
ก็หมายความว่า มันคือ ซีรี่ย์เก่าที่ถูกปลุกผีขึ้นมา ให้ Ishihara Rina โดยเฉพาะ!!!
มันจึงควรค่าแก่การไปหามาดูครับ...

ปกจ้ะ...

หนังเริ่มต้นที่ชายคนหนึ่ง เดินขึ้นยอดตึกอย่างหมดหวัง
ขอเรียกเขาว่า ทาบูจิ ก็แล้วกันนะครับ ว่าแต่เขาจะทำอะไร?

ทาบูจิ บอกเล่าเรื่องราวในชีวิตของเขาให้เราฟังครับ
ว่าเมื่อก่อนเขาเคยเป็นคนที่ประสบความสำเร็จในชีวิต มีเงินมีทองมาก่อน
แต่ตอนนี้ ชีวิตของเขาพังทลาย โดนไล่ออก แถมเมียก็ทิ้ง มีหนี้มีสิน

เขาตั้งใจจบชีวิตของตัวเองครับ และตึกนี้ จริงๆ แล้ว มันก็คือ อพาร์ทเม้นต์เก่า
ที่เขาเคยอยู่ในตอนเด็ก เมื่อก่อนเขาไม่เคยเหลียวแล แต่ตอนนี้ มันกลายเป็น
สมบัติชิ้นสุดท้ายที่เขาเหลืออยู่...

ขณะที่เขากำลังจะโดดลงไป ก็มีหญิงสาวหน้าตาจิ้มลิ้ม เรียกเขาเอาไว้

ดูเหมือนว่า เขาจะไม่รู้จักเธอครับ
แล้วเธอมาเรียกเขาทำไม หรือว่าเธอจำคนผิด

ที่จริงแล้ว เธอเป็นภรรยาของเคนอิจิ น้องชายของเขาเองครับ
เธอชื่อว่า รินะ และเธอน่ารักมากขอบอก

เคนอิจิ น้องชายของเขาที่ไปอยู่ฮอกไกโดกลับมาครับ
แสดงว่า รินะเป็นสาวเหนือสินะ มิน่า สวยจริงๆ...

เคนอิจินั้น ดูเหมือนจะไปทำเกษตร ที่ฮอกไกโดครับ ที่เขากลับมาก็เพราะมีเจรจาธุรกิจ
เขาถามถึงหลานๆ ซึ่งทาบูจิก็โม้ไปว่า ส่งไปเรียนนอก แน่นอนว่าเขาโกหก

ที่จริงก็อย่างที่เรารู้กันอยู่ ทาบูจิรับไม่ได้ที่ตัวเองที่เคยประสบความสำเร็จกว่าน้อง
กลับต้องมาตกต่ำยิ่งกว่า เขาเลยขอตัวออกไปข้างนอก

ส่วนเคนอิจิที่ไม่รู้อะไร ก็ยังชื่นชมเขาเสมอ เคนอิจิมีทาบูจิ เป็นไอดอลนะครับ
เขามองว่าพี่เก่งกว่าตัวเองเสมอ ไม่เคยคิดดูถูกอะไรพี่ชายตัวเองเลย

ทว่า หลังออกไปเดินเล่นไม่นาน ทาบูจิ ก็โดนธนาคารโทรมาทวงหนี้ จนเสียอารมณ์
ต้องกลับบ้านอีกครั้ง

พอกลับมาบ้าน ก็มาเจอภาพบาดตาครับ เคนอิจิ ดูดปากรินะ อย่างดูดดื่ม
ดูดนานมาก ดูดไม่ปล่อยเลยเพื่อนๆ โคตรคุ้มอ่ะครับ

แถมยังมีส่งซิกอะไรกันอีก ผมก็ไม่รู้แกเป็นใครนะ คุณเคนอิจินี่ ข้อมูลอะไรก็ไม่มี
แม่ง....ส้มหล่นจริงๆ ได้มาเล่นเรื่องนี้ ถ้าผมเป็นพี่โย่งนี่ คงแค้นน่าดู...

ดูดกันนาน จนลืมตัวเลยครับ

ทาบูจิเห็นเข้าก็ทนไม่ไหวอีกต่อไป กลับขึ้นดาดฟ้าอีกครั้ง เหมือนคราวนี้ เหมือนจะเอาแน่...
แต่รินะ ก็ตามมาอีก เธอดูออกครับ ว่า ทาบูจิดูไม่ค่อยสบายใจ
จะว่าไปนะ ผมดูแล้วก็รู้สึกว่า ตอนนี้ รินะ นี่ดูอ่อยๆ ยังไงไม่รู้

แต่ทาบูจิ ก็อ้างว่า เขาแค่คิดถึงลูกเมีย ไม่ได้กะจะฆ่าตัวตาย

คืนนั้น ทาบูจิ แอบเห็น เคนอิจิกับรินะ ทำ ซัมติง กัน
เคนอิจินี่แม่ง อีกแล้ว ได้จับนม ได้เลียหีเลย

เช้าวันรุ่งขึ้น ทาบูจิตั้งท่าจะ ( แกล้ง) ออกไปทำงานครับ ก็เห็นรินะ ทำงานบ้านให้อยู่
เธอช่างเพรียบพร้อมจริงๆ

แถมท่าทางทำงานบ้านก็ช่าง....

แต่แล้ว จู่ๆ ก็มีโทรศัพท์จากทนายของอดีตภรรยาครับ
เขาโทรมาเรื่องค่าเลี้ยงดู เล่นเอาทาบูจิถึงกับเข่าทรุดเลย

ซึ่งจุดนี้ มันเหมือนฟางเส้นสุดท้ายที่ทำให้ทาบูจิสติแตก

อะไรต่างๆ ที่เขาเคยปิดบังเอาไว้ เขาได้พูดออกมาจนหมด

ว่าแล้ว เขาก็ลงมือ ข่มขืนรินะซะเลย

ตกดึกคืนนั้น รินะก็ท่าทางซึมไปจนเคนอิจิสังเกตได้
แต่เธอก็บอกว่า ไม่มีอะไร

เช้าวันต่อมา ทาบูจิ เจอรินะไปแอบอยู่ในห้อง เหมือนเขาจะรู้ตัวว่าผิดเหมือนกัน
ที่ทำกับเธอแบบนี้

แต่รินะนี่สิ ทำไมโลกสวยจัง

อย่างที่ผมบอก ส่วนตัวดูแล้ว เหมือนรินะจะอ่อยๆ อยู่นิดหน่อย

ว่าแล้วก็จัดไปครับ รางวัลสำหรับคนโลกสวย

ตกดึกครับ รินะที่รู้สึกผิดก็หนีขึ้นไปดาดฟ้า แต่ทาบูจิก็ไปตามลงมาจนได้

ว่าแล้วก็ลงมาจัดกันต่อ หน้าห้องที่เคนอิจิหลับอยู่

วันรุ่งขึ้น เคนอิจิ ก็ได้เวลากลับครับ เขาขอให้ทาบูจิไปเยี่ยมที่ฮอกไกโดบ้าง
และเขาอยากมีลูกมานานแล้ว เขาอยากให้ลูกเป็นเหมืนพี่ชายมาก แต่รินะก็ไม่ท้องซะที
จะว่าไปก็ไม่รู้ว่า เคนอิจิ เป็นหมันหรือเปล่า...

แต่ทาบูจิก็บอกกับน้องไปว่า เคนอิจิต้องมีลูกแน่ๆ ไม่ต้องห่วง

เล่นเอารินะ ถึงกับสะดุ้ง

แต่ว่า ออกไปได้ไม่ทันไร ทาบูจิก็โทรหารินะครับ เขาทนไม่ได้ที่ต้องอยู่คนเดียว

เขาขึ้นไปอยู่บนยอดตึก ให้รินะเห็น

รินะก็เลยอ้างว่า ติดธุระบางอย่าง ให้เคนอิจิกลับไปก่อน
ผมว่า รินะ ต้องมีใจนิดนึงแหละ ไม่มากก็น้อย

เมื่อเคนอิจิไม่อยู่ ทั้งคู่ก็จัดหนักกันอีกรอบ แม้จะดูไม่เต็มใจนัก แต่รินะก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร

ด้วยความที่เป็นพี่น้องกัน และเคนอิจิเองก็อยากมีลูกเหมือนทาบูจิ ถ้าลูกออกมา มีส่วนเหมือนทาบูจิ
เขาคงไม่คิดอะไร ว่าแล้ว ทาบูจิก็จัดให้

เขาแตกในรินะ หยดแหมะๆ เลยทีเดียว

หลังจากนี้ หนังมันจะเฉลยครับว่า ทาบูจินั้นหมดไฟในชีวิตไปแล้ว
จนมาเจอรินะนี่แหละ ทำให้เขามีกะจิตกะใจจะมีชีวิตต่อไป ( ซะงั้น )

เวลาผ่านไปครับ รินะก็ตั้งท้องจริงๆ ดูเหมือนว่า เคนอิจิจะดีใจมาก
แต่ลูกในท้องเป็นลูกเคนอิจิแน่เหรอ เรื่องนี้ เพื่อนๆ คงมีคำตอบแล้วในใจ

ทุกอย่างเป็นไปตามแผนของ ทาบูจิ  จากนี้ไปเขาไม่ต้องอยู่คนเดียวอีกแล้ว

และแล้วเรื่องก็จบลงครับ

ก็จบไปอีกเรื่องนะครับ สำหรับซีรี่ย์เก่าที่โดนปลุกผีขึ้นมา
เพราะหลังจากตอนนี้ ก็ไม่มีตอนใหม่ออกมาอีกเลย เท่ากับว่า ซีรี่ย์นี้
หายไปเป็นเวลากว่า 7 ปีแล้ว
ส่วนตัว ดูแล้ว ไม่ค่อยหื่นเท่าไหร่ มันออกจะเป็นแนวสมยอมนิดๆ
ถ้าจะหื่น ก็คงหื่นเพราะเป็นรินะนี่แหละ
และก็เป็นอีกเรื่อง ที่ผมดูแล้ว รู้สึกว่า ตัวละครหลักมันไม่ได้เน้นที่นางเอก
แต่เน้นไปที่ทาบูจิมากกว่า ส่วนนางเอก คือคนที่มารับผลจากการกระทำของทาบูจิ

สรุปเนื้อเรื่องสำหรับคนขี้เกียจอ่าน
ทาบูจิ เสียหน้าที่ตัวเองมีไม่เท่าน้อง เลยเอาความแค้นไปลงที่รินะ
แต่ไปๆ มาๆ ทาบูจิกลับขาดรินะไม่ได้ เพราะไม่อยากอยู่คนเดียวอย่างโดดเดี่ยว
เลยทำรินะท้องแม่งซะเลย...

เรื่องนี้ โดนลบไปแล้ว จาก R18 แต่ยังตามไปโหลดได้อยู่นะครับ

ไว้พบกันใหม่ สวัสดีครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2022, 05:41:49 PM »

เบียดกันมา คู่คี่กับพี่เกรียนอ่ะ ขอบอก....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: [1] พิมพ์