มิถุนายน 08, 2024, 08:24:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้นกับน้องคะน้าครับ?  (อ่าน 13798 ครั้ง)
banana_99
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นมีศิลปะ
*

« เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 01:33:55 AM »

รหัสล่าสุด ipx-852 น้องผอมจนติดกระดูกแล้ว น่ากลัวมากๆ เป็นห่วงสุขภาพน้องจริงๆ
SuperAok
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 04:56:11 AM »

ใช่ครับ ผอมจนแทบเหลือแต่หนังหุ้มกระดูกเลย ไม่รู้ว่าเกิดจากสาเหตุอะไรเหมือนกัน น่าเป็นห่วงมาก
จากแฟนคะน้าอีกคน
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 07:26:56 AM »

น่าจะมีปัญหาที่ระบบเผาผลาญ หรือระบบดูดซึมอาหารของร่างกายอ่ะครับ
เพราะถ้าตามทวิตน้องเขา จะพบว่าน้องไม่ได้อดอาหาร คุมอาหารเลยนะ

ในทวิตมีแต่กินๆๆๆๆแทบจะตลอดเวลา
ทำให้นึกถึงนักกินจุบางคน ที่แข่งกินทีนี่ กินข้าวเป็นสิบๆจาน กินราเมงเป็นสิบๆชาม
แต่ผอมกระหร่องแบบคะน้าแบบนี้เลย
ploy25
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 08:53:53 AM »

ผอมลงมาก ที่สำคัญเดือนหน้าไม่มีหนังของน้องด้วยนี่สิ Idea คนอื่นยังออกปกติ
SuperAok
AV Columnist

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 09:12:07 AM »

ที่ tweet ว่ากินเยอะนั้นผมว่าเป็นเรื่องโกหก ผมกลัวเหลือเกินว่าจะเป็นโรคคลั่งผอม แล้วสูญเสียดาราดี ๆ ไปอีกคน
โรคคลั่งผอม คือปัญหาสุขภาพจิตอย่างหนึ่ง โดยผู้ป่วยโรคนี้จะกลัวน้ำหนักขึ้น มีพฤติกรรมการลดน้ำหนักด้วยการจำกัดปริมาณอาหารที่รับประทาน อดอาหาร หรือหักโหมออกกำลังกายมากเกินไป ผู้ป่วยบางรายอาจล้วงคออาเจียนอาหารที่รับประทานเข้าไป หรือใช้ยาระบาย ยาสวนทวารหนัก ยาลดน้ำหนัก หรือผลิตภัณฑ์สมุนไพรอื่น ๆ เพื่อลดน้ำหนักและรักษารูปร่าง มักโกหกว่ารับประทานอาหารไปมากน้อยเท่าไหร่ เพื่อเลี่ยงการรับประทานอาหาร ความสนใจเกี่ยวกับเรื่องเพศลดลง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2022, 09:16:03 AM โดย SuperAok » บันทึกการเข้า
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 09:59:01 AM »

ตอนแรกว่าจะตอบท่าน SuperAok แต่คิดไปคิดมา ไม่เอาดีกว่า ตอบในมวลรวมเอาดีกว่า

นางกินจริง กินเยอะจริงๆครับ เพราะนางได้ โล่ จากร้าน ราเมง ที่ผมเคยแปลไว้ให้อ่านไปแล้ว คือนางกินเยอะ แล้ว ช่วงนี้นางผอมๆเพราะ นางเพิ่งออก โฟโต้บุ๊คเล่มใหม่ไปซึ่งถ้านับจากงาน+โฟโต้บุ๊คที่ออกมา คือเวลาน่าจะ เข้ากันได้ในระดับนึง ส่วนจะถึงขั้นกินแล้วล้วงคออ้วกไหม ถ้านางไม่บอก ก็ไม่มีใครรู้ เพราะงั้นผมไม่เดาดีกว่า ปลอดภัยสุด

แล้วถามว่านางรู้ไหมว่าตัวเองผอม นางรู้ครับนางบอกจะฟิตหุ่นให้อ้วนขึ้นกว่านี้ให้เหมือนคนเดิม หลังจากถ่ายงานโฟโต้บุ๊คเสร็จ เพราะงั้น คาดว่างานต่อๆไปน่าจะค่อยๆเห็นการเปลี่ยนแปลงของนาง
จบการรายงานแต่เพียงเท่านี้ ขอบคุณครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
hellobaba
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 12:30:03 PM »

น้องเคยอ้วนครับ คือน้องลดน้ำหนักลงมาเรื่อยๆ แล้วเหมือนมีอาการเสพติดการลดน้ำหนัก แต่น้องชอบกินมากๆ อัพรูปลงโซลเชียลตลอด ช่วงหลังไม่รู้เกิดอะไรขึ้นถึงผอมได้ขนาดนี้ ผอมจนผมเลิกเก็บงานน้องมานานแล้ว โหลดดูแล้วลบทิ้ง งานหลังๆไม่ได้เก็บไว้เลย...เสียดาย ชอบหุ่นน้องช่วง 2017-2019 มากๆ หุ่นดีกำลังน่าขย้ำ

ผิวน้องไม่ค่อยตึงเพราะเคยอ้วนมากก่อน สังเกตจากนม

หุ่นช่วงปี 2017-2019 คหสต.ช่วงนี้คือยุคทองของคะน้าแล้วครับ อยากให้หุ่นนี้กลับมาไวๆจัง เห้อออ! 

IPX-337 ชอบเรื่องนี้ที่สุด ช่วงปี 2019

จุดพีคที่สุดของคะน้าคือ โคตรน่ารักเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2022, 12:50:29 PM โดย hellobaba » บันทึกการเข้า

amaya_aki
mizuirO
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 03:37:36 PM »

น้องเคยอ้วนครับ คือน้องลดน้ำหนักลงมาเรื่อยๆ แล้วเหมือนมีอาการเสพติดการลดน้ำหนัก แต่น้องชอบกินมากๆ อัพรูปลงโซลเชียลตลอด ช่วงหลังไม่รู้เกิดอะไรขึ้นถึงผอมได้ขนาดนี้ ผอมจนผมเลิกเก็บงานน้องมานานแล้ว โหลดดูแล้วลบทิ้ง งานหลังๆไม่ได้เก็บไว้เลย...เสียดาย ชอบหุ่นน้องช่วง 2017-2019 มากๆ หุ่นดีกำลังน่าขย้ำ

ผิวน้องไม่ค่อยตึงเพราะเคยอ้วนมากก่อน สังเกตจากนม

หุ่นช่วงปี 2017-2019 คหสต.ช่วงนี้คือยุคทองของคะน้าแล้วครับ อยากให้หุ่นนี้กลับมาไวๆจัง เห้อออ! 

IPX-337 ชอบเรื่องนี้ที่สุด ช่วงปี 2019

จุดพีคที่สุดของคะน้าคือ โคตรน่ารักเลย

คิดเหมือนผมเลย ช่วง 2019 คะน้าเรียกว่า พรีเมี่ยมสุดๆ หน้า นม หุ่น เป๊ะจริงๆ แต่พักหลังผอมลงมากๆ

Koharu Shiina
mizuirO

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 03:40:20 PM »

ตอนแรกว่าจะตอบท่าน SuperAok แต่คิดไปคิดมา ไม่เอาดีกว่า ตอบในมวลรวมเอาดีกว่า

นางกินจริง กินเยอะจริงๆครับ เพราะนางได้ โล่ จากร้าน ราเมง ที่ผมเคยแปลไว้ให้อ่านไปแล้ว คือนางกินเยอะ แล้ว ช่วงนี้นางผอมๆเพราะ นางเพิ่งออก โฟโต้บุ๊คเล่มใหม่ไปซึ่งถ้านับจากงาน+โฟโต้บุ๊คที่ออกมา คือเวลาน่าจะ เข้ากันได้ในระดับนึง ส่วนจะถึงขั้นกินแล้วล้วงคออ้วกไหม ถ้านางไม่บอก ก็ไม่มีใครรู้ เพราะงั้นผมไม่เดาดีกว่า ปลอดภัยสุด

แล้วถามว่านางรู้ไหมว่าตัวเองผอม นางรู้ครับนางบอกจะฟิตหุ่นให้อ้วนขึ้นกว่านี้ให้เหมือนคนเดิม หลังจากถ่ายงานโฟโต้บุ๊คเสร็จ เพราะงั้น คาดว่างานต่อๆไปน่าจะค่อยๆเห็นการเปลี่ยนแปลงของนาง
จบการรายงานแต่เพียงเท่านี้ ขอบคุณครับ

หวังว่านางจะขุนตัวเองกลับมาได้นะครับ ผมติดตามผลงานคะน้ามานาน กลัวว่าถ้าติดโรคผอมจะรีไทร์ไปเลยเด๋วจะเสียตัวท็อปไปอีกคน

Koharu Shiina
Aze
AVLOVER
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 24, 2022, 11:25:15 PM »

เรื่องล่าสุดนี่ไม่ไหวจริงๆอะ เป็นแนวเรื่องที่ผมชอบแต่ตัวน้องแกคือผอมจนน่ากลัว
หน้า: [1] 2 พิมพ์