มิถุนายน 09, 2024, 11:09:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยรู้สึกหวั่นไหวกันบ้างมั้ยครับ ที่ได้ดูหนังแนวนี้  (อ่าน 12037 ครั้ง)
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 11:43:52 AM »

ผมบอกตรงๆ ว่าได้ดูหนัง AV แนวพี่สาวน้องชาย รู้สึกจิตใจมันหวั่นไหวผิดปกติ

แอบคิดกับพี่สาว แค่แอบคิดแอบจินตนาการน่ะครับ ตามในหนัง

ว่าอยากให้พี่สาวเราเป็นแบบนี้บ้างจัง แต่ในชีวิตจริงคงจะเป็นไปไม่ได้

เพื่อนๆ เคยมีความรู้สึกแบบผมกันบ้างมั้ยครับ

ถ้ากระทู้นี้ล่อแหลม ไม่เหมาะสม ผิดกฏ  ผมขอโทษและขอให้ท่านประธานลบกระทู้ผมได้เลยครับ

STAR-605 : Iori Kogawa พี่สาวที่รัก ภาค 1

STAR-684 : Iori Kogawa พี่สาวที่รัก ภาค 2

STARS-598 : Iori Kogawa พี่สาวที่รัก ภาค 3

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 02:20:24 PM »

ครู เเม่ พี่สาว ป้า น้า เราดุมาหมดเเระ   Grin Grin
น้องสาวเราจริงๆเหมือนดาราเอวีนะ  rei  mesune อะไรนั่นนะ
คนเราก็เเล้วเเต่ละ เเต่เราว่าทุกคนมีอะไรบาง ที่ควบคุมตัวเอง ไม่ให้คิดอยากทำอะไรก็ทำ
สมัยเรียนยิ่งเเล้วคุณ ครูภาษาอังกฤษ ...คงไม่ต้องบรรยายนะว่า ประมาณไหน   Grin Grin 
เวลาที่นึกถึงรูปโป็ที่น้องสาวเราถ่ายเก็บไว้ทีไร เคยเห็นนะ มีเป็นซีดีเลย เราก็ได้เเต่นึกว่า อีโง่... ถ้าเป็นเเบบทุกวันนี้ ไม่หลุดว่อนเน็ทเเล้วเหรอ ทำไปทำไม  ก็ไม่ค่อยเข้าใจความคิดคนเท่าไร ดูเเต่หนังโป็  Grin Grin  สมัยนี้อาจจะทำโอลีเเฟนเก็บเงินเเล้วก็ได้  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2022, 02:36:43 PM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Mido Ban
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 03:03:36 PM »

ผมก็ชอบดูแนวๆนี้เหมือนกัน ดูแล้วก็จบกันไปครับ ไม่เอามาคิดอะไรมากมาย
ดูว่าฉากรักในหนังเราชอบมั้ยประมาณนี้อ่ะครับ เห็นท่านชอบแนวนี้
เลยอยากแนะนำสักเรื่อง RTP-089 มีแบบซับไทยด้วย เผื่อท่านจะชอบครับ
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 06:23:38 PM »

ผมดูหลายแนวนะครับ แต่ไม่เคยจะเอามาคิดในชีวิตจริงสักเท่าไร มันตอบสนองในหนังแล้วด้วยแหละมั้ง แต่ถามว่าเคยคิดอยากให้เกิดเหตุการณ์แบบไหน คงจะเป็นแนวที่เราอยู่เฉยๆแต่ ผู้หญิงเป็นฝ่ายมาโจมตีเราแบบในหนังมากกว่า ที่เลือกแนวนี้เพราะครั้งนึงในชีวิตเคยเจอเหตุการณ์แนวนี้แล้ว มันรู้สึกดีมากเลยนะ 5555

Koharu Shiina
kkunurat

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 06:50:52 PM »

ก็ชอบระดับนึงครับ เป็นเรื่องของจินตนาการ แต่ในความเป็นจริงนั้นต้องอยู่ในสำนึกของคนปกติ

การมีหลากหลายแนวของเนื้อเรื่องของ AV ทำให้เราเลือกดูได้ไม่เบื่อครับ ดีกว่าเปิดมาแล้วซั่มเลย
ความสัมพันธ์ - เพื่อนสาว, เพื่อนแฟน, แฟนเพื่อน, น้องเพื่อน, พ่อผัว, ลูกน้อง,...หรือเพิ่งเจอบนรถไฟ, ชวนคนแปลกหน้าจากข้างถนน
อาชีพ - ครู, นักเรียน, พยาบาล, แอร์, นวด,...
ทั้งแบบยินยอม, บังคับ, รุม, แอบทำในที่ตื่นเต้น

ปล. เคยเผลอแอบมองขาสาวๆในที่ทำงานตอนสลับขาไขว่ห้าง, นักศึกษาที่บังเอิญช่องระหว่างกระดุมเสื้อมันโป่ง มองเห็นชั้นใน แต่ต้องรีบกลับมามีสติให้เร็ว เดี๋ยวเค้าว่าเป็นโรคจิตครับ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2022, 07:35:02 AM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
Busty Master

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 07:09:16 PM »

คือถ้าดูแล้วยังแยกแยเได้ว่สมันคือหนัง คือความบันเทิงมันก็ไม่มรปัญหา หรือแปลกอะไรกรอกครับ

ผมยังชอบดูแนวเย็ดแม่เลี้ยง เพื่อนแม่ อะไรแบบนี้เลย
BigBoyBlue
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 08:53:14 PM »

คนเราโรคจิตต่างกันไปครับ แต่จะทำจริงหรือไม่ขึ้นอยู่กับหลายอย่าง ความยับยั้งชั่งใจ สภาพแวดล้อม โอกาสเกิดเหตุ ฯลฯ

เอาเป็นว่าดูแล้วก็สาวแหนมก็พอครับ ไม่เกิดเรื่อง Cheesy
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 08:58:08 PM »

มันคือความแฟนตาซีครับ คิดได้แหละ มันก็ไม่ต่างกับการจินตนาการว่าได้แซนวิส หรือไปเอากลางทะเลเกาะร้าง

ploy25
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 09:20:23 PM »

เราเป็นคน เรื่องแบบนี้ วัยหนุ่มสาวฮอร์โมนพุ่งพล่านมันต้องมีเผลอคิดกันบ้างหล่ะ แต่แค่ต้องดึงสติให้จบในหนังเดี่ยวก็ผ่อนคลายไปเอง ในโลกความจริงต้องคิดให้ได้แบบที่ท่านศาสดา ได้กล่าวว่า ดูธรรมะธรรมโมบ้างดิ๊ ดูปรัชญาคำคม วิถีชีวิตปรัชญา ข่มใจข่มกิเลสตัญหา ดูเป็นบ้างรึเปล่า   Grin Grin
Hiryo

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 09:24:47 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2024, 12:16:46 PM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์