เมษายน 27, 2024, 10:50:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเล่นตุ๊กตายางซิลิโคนบ้างครับ อยากจะสอบถาม  (อ่าน 1682 ครั้ง)
เทพเจ้าสๅมหำ
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 10:09:51 PM »

สงสัยมานานแล้ว ผมเห็นBRFมีเด็กฝึกงานอยู่2ตัว เลยอยากรู้ว่าเขาสั่งมาได้ยังไงครับ ไม่โดนพี่ศุลเล่นเหรอ
ขนาดเท่าคนจริงขนาดนั้น ช่วยชี้โพรงให้กระรอกหน่อยครับ555
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2022, 01:40:44 PM »

เราว่าเข้ามา"ช่องทางเฉพาะ" คือธรรมดาของประเทศนี้ครับ มันคุยได้ของแพงๆแบบนี้ด้วย หรือไม่ก็ผลิตในประเทศคือจริงๆประเทศมันมีช่องว่างทางกฎหมายอยู่ครับ เทนก้าสามารถขายได้แบบถูกกฎหมายนะ แล้วเทนก้าขายแบบนี้ได้มาหลายประเทศแล้ว

เขาอาจจะนำเข้ามาในฐานะ ตุ๊กตา หุ่นลองเสื้ออะไรพวกนี้

+ส่วยนิดหน่อย ส่งเข้าศุลกากร ศุลกากรส่งไปให้ข้างบนเป็นทอดๆ แล้วถ้าเราเข้าใจเกี่ยวกับความอุบาดของประเทศนี้ดีพอจะรู้ว่าสุดท้ายปลายทางเงินคือที่ไหน

(ยิ่งบริษัทไหนมีชื่อเสียงแล้วใช้คำว่า"สยาม"นำหน้า เดาๆได้เลยว่าจ่ายให้ใคร)
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2022, 08:56:44 PM »

ในบ้านเรามีตัวแทนที่นำเข้า sex doll หลายเจ้าครับ BRF เองก็สั่งผ่านตัวแทนพวกนี้ แน่นอนว่าเค้าคงมีวิธีการดีลกับ ศก.ในบ้านเราเรื่องการนำเข้า

ส่วนตัวผมติดตามเพจเฟสบุคตัวแทนพวกนี้อยู่ มีการอัพเดตรุ่นใหม่ๆเรื่อยๆ แต่ยังไม่คิดสั่งมาใช้เอง  Grin
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2022, 07:59:02 PM »

ในบ้านเรามีตัวแทนที่นำเข้า sex doll หลายเจ้าครับ BRF เองก็สั่งผ่านตัวแทนพวกนี้ แน่นอนว่าเค้าคงมีวิธีการดีลกับ ศก.ในบ้านเราเรื่องการนำเข้า

ส่วนตัวผมติดตามเพจเฟสบุคตัวแทนพวกนี้อยู่ มีการอัพเดตรุ่นใหม่ๆเรื่อยๆ แต่ยังไม่คิดสั่งมาใช้เอง  Grin
ไม่ลองดูอะครับ555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2022, 08:00:45 PM โดย เทพเจ้าสๅมหำ » บันทึกการเข้า
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2022, 08:00:08 PM »

เราว่าเข้ามา"ช่องทางเฉพาะ" คือธรรมดาของประเทศนี้ครับ มันคุยได้ของแพงๆแบบนี้ด้วย หรือไม่ก็ผลิตในประเทศคือจริงๆประเทศมันมีช่องว่างทางกฎหมายอยู่ครับ เทนก้าสามารถขายได้แบบถูกกฎหมายนะ แล้วเทนก้าขายแบบนี้ได้มาหลายประเทศแล้ว

เขาอาจจะนำเข้ามาในฐานะ ตุ๊กตา หุ่นลองเสื้ออะไรพวกนี้

+ส่วยนิดหน่อย ส่งเข้าศุลกากร ศุลกากรส่งไปให้ข้างบนเป็นทอดๆ แล้วถ้าเราเข้าใจเกี่ยวกับความอุบาดของประเทศนี้ดีพอจะรู้ว่าสุดท้ายปลายทางเงินคือที่ไหน

(ยิ่งบริษัทไหนมีชื่อเสียงแล้วใช้คำว่า"สยาม"นำหน้า เดาๆได้เลยว่าจ่ายให้ใคร)
ใช่พ่อของเราไหมครับ
MegaTon
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2022, 09:28:49 PM »

หลักๆคือเรื่องการเก็บกับดูแลรักษาอ่ะครับ ถ้าเป็นคนโสดอยู่คนเดียวคงไม่มีปัญหาเรื่องนี้ แต่พอในบ้านมีคนอื่นอยู่ด้วย มันค่อนข้างลำบากในการหาที่เก็บ แล้วเรื่องการดูแลรักษาก็ค่อนข้างยากกว่าใช้ onahole ทั่วๆไป เพราะน้ำหนักค่อนข้างเยอะ จะยกไปล้างทีก็น่าจะเหนื่อยเอาเรื่อง  Undecided
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2022, 10:24:33 PM »

หลักๆคือเรื่องการเก็บกับดูแลรักษาอ่ะครับ ถ้าเป็นคนโสดอยู่คนเดียวคงไม่มีปัญหาเรื่องนี้ แต่พอในบ้านมีคนอื่นอยู่ด้วย มันค่อนข้างลำบากในการหาที่เก็บ แล้วเรื่องการดูแลรักษาก็ค่อนข้างยากกว่าใช้ onahole ทั่วๆไป เพราะน้ำหนักค่อนข้างเยอะ จะยกไปล้างทีก็น่าจะเหนื่อยเอาเรื่อง  Undecided

แก้ไม่ยาก ซื้อให้ครบทุกคน จะได้ไม่ต้องแย่งกัน
สาว ๆ กับตุ๊กตา​เจอกันเป็นไม่ได้ เล่นทั้งวัน
แต่งหน้า ทำผม แต่งตัว ถ้าเน้นเยสครึ่งตัวกำลังดี
ดูแลง่าย ใส่เสื้อยืด ใส่หมวก ตั้งโชว์ในห้องเข้ากันดี
ข้อเสียคืออย่าปล่อยให้เพื่อนอยู่กับน้องตามลำพัง เด็ดขาด
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 25, 2022, 01:30:07 PM »

แก้ไม่ยาก ซื้อให้ครบทุกคน จะได้ไม่ต้องแย่งกัน
สาว ๆ กับตุ๊กตา​เจอกันเป็นไม่ได้ เล่นทั้งวัน
แต่งหน้า ทำผม แต่งตัว ถ้าเน้นเยสครึ่งตัวกำลังดี
ดูแลง่าย ใส่เสื้อยืด ใส่หมวก ตั้งโชว์ในห้องเข้ากันดี
ข้อเสียคืออย่าปล่อยให้เพื่อนอยู่กับน้องตามลำพัง เด็ดขาด

โดนNTR แน่นอน เราว่าอีกอันที่น่ากลัวนะคือเด็กอะ พังมาเยอะแล้วไม่ว่าอะไร
หน้า: [1] พิมพ์