เมษายน 30, 2024, 03:57:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมี Sex กับแฟนเพื่อนไหม (ความทรงจำที่ลบไ  (อ่าน 3494 ครั้ง)
brelmbfombmb
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2022, 12:39:15 PM »

ตอนนั้นผมปลดทหารมา และเลือกที่จะทำงานเลย(ไมากลับไปเรียนต่อ ป.ตรี)
และได้รู้จักเพื่อนคนนึง เป็นคนต่างจังหวัด เข้าทำงานในเวลาใกล้ๆกัน ทำให้สนิทกัน เวลาผ่านไปเกือบปี
แฟนเพื่อนท้อง เพื่อนผมเลยต้องทำงานมากขึ้น หลังเลิกงานเขาจะไปทำงานที่้ร้านอาหารต่อ (ที่ทำงานไม่มี OT)
ทุกครั้งที่เลิกงาน เพื่อนจะให้ผม พาแฟนของเขาไปส่งบ้านด้วย เพราะเธอแพ้ท้อง มีอาการคลื่นใส้ เวาลาอยู่ในที่แคบ
หรือผู้คนแออัด เช่น รถแถวหรือรถเมล์ ซึ้งแฟนเพื่อน ท้องได้ประมาณ 4-5 เดือน มีอยุ่วันนึง ผมกำลังขับรถพาไปส่งที่ห้องเธอ
เธอบอกกับผมว่า ขอยืมเงินหน่อยสัก 4000 จะเก็บไว้กลับบ้านช่วงปีใหม่ ได้โบนัสจะคืน ผมก็ตอบว่าได้ แต่ขอกลับไปที่ห้องผมก่อน ไปเอาบัตรATM พอถึงที่ห้อง ผมก็ลงรถแล้ว ขึ้นมาที่ห้อง เธอก็เดินตามผมมาที่ หลังเขาห้องเสร็จผมมองไปที่เธอแล้วเดินไปใกล้ๆ
เธอมองหน้าผมแล้วก็ยิ้ม ผมก็จูบเธอ สัมพัสหน้าอก แล้วค่อยๆไปที่เตียง ..หลังมีSex กับเสร็จ ผมกับเธอก็อาบน้ำกัน แล้วแต่งตัว ออกไปข้างนอก ไปกดเงินให้เธอ แล้วช่วยเธอซื้อกับข้าว วันต่อมาทุกอย่างก็ปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอหลังปีใหม่ได้เดือนึง
ขณะที่กำลังขับรถไปส่งเธอ เธอยื่นเงินสดให้ผม ผมบอกว่า ไม่เป็นไร เก็บไว้เป็นค่าใช้จ่ายค่าคลอดให้น้อง (ผมดีใจนะที่เขาคืนเงิน
ให้ผม55) หลังจากนั้นอายุครรถ์เธอ 8 เดือน ผมก็ไม่ได้ไปส่งแล้วครับ เพราะเธอลาคลอด
หลังจากที่แฟนเพื่อน คลอดลูกได้ไม่กี่เดือน ผมก็ตัดสินใจออกจากงานและมาเรียน ต่อ ป.ตรี และตอนนี้ ผมใกล้จะเรียนแล้ว
ผมไม่ได้ ติดต่อเพื่อนคนนั้นและแฟนเขา เลย แต่ก็เห็นในเฟสเสมอ เขาลงรูปไปเที่ยว นั้นนี้ เป็นรูปครอบครัวที่อบอุ่น
ซึ้งนั้น แหละ มันทำให้นึกถึงอดีต ที่ได้ทำว่า ไม่น่าทำอะไรแบบนั้นไปเลย
ผมแค่อยาก ระบายนะครับ ยินดีแลกเปลี่ยนความเห็นครับ
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2022, 12:02:24 AM »

ตอนนั้นผมปลดทหารมา และเลือกที่จะทำงานเลย(ไมากลับไปเรียนต่อ ป.ตรี)
และได้รู้จักเพื่อนคนนึง เป็นคนต่างจังหวัด เข้าทำงานในเวลาใกล้ๆกัน ทำให้สนิทกัน เวลาผ่านไปเกือบปี
แฟนเพื่อนท้อง เพื่อนผมเลยต้องทำงานมากขึ้น หลังเลิกงานเขาจะไปทำงานที่้ร้านอาหารต่อ (ที่ทำงานไม่มี OT)
ทุกครั้งที่เลิกงาน เพื่อนจะให้ผม พาแฟนของเขาไปส่งบ้านด้วย เพราะเธอแพ้ท้อง มีอาการคลื่นใส้ เวาลาอยู่ในที่แคบ
หรือผู้คนแออัด เช่น รถแถวหรือรถเมล์ ซึ้งแฟนเพื่อน ท้องได้ประมาณ 4-5 เดือน มีอยุ่วันนึง ผมกำลังขับรถพาไปส่งที่ห้องเธอ
เธอบอกกับผมว่า ขอยืมเงินหน่อยสัก 4000 จะเก็บไว้กลับบ้านช่วงปีใหม่ ได้โบนัสจะคืน ผมก็ตอบว่าได้ แต่ขอกลับไปที่ห้องผมก่อน ไปเอาบัตรATM พอถึงที่ห้อง ผมก็ลงรถแล้ว ขึ้นมาที่ห้อง เธอก็เดินตามผมมาที่ หลังเขาห้องเสร็จผมมองไปที่เธอแล้วเดินไปใกล้ๆ
เธอมองหน้าผมแล้วก็ยิ้ม ผมก็จูบเธอ สัมพัสหน้าอก แล้วค่อยๆไปที่เตียง ..หลังมีSex กับเสร็จ ผมกับเธอก็อาบน้ำกัน แล้วแต่งตัว ออกไปข้างนอก ไปกดเงินให้เธอ แล้วช่วยเธอซื้อกับข้าว วันต่อมาทุกอย่างก็ปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอหลังปีใหม่ได้เดือนึง
ขณะที่กำลังขับรถไปส่งเธอ เธอยื่นเงินสดให้ผม ผมบอกว่า ไม่เป็นไร เก็บไว้เป็นค่าใช้จ่ายค่าคลอดให้น้อง (ผมดีใจนะที่เขาคืนเงิน
ให้ผม55) หลังจากนั้นอายุครรถ์เธอ 8 เดือน ผมก็ไม่ได้ไปส่งแล้วครับ เพราะเธอลาคลอด
หลังจากที่แฟนเพื่อน คลอดลูกได้ไม่กี่เดือน ผมก็ตัดสินใจออกจากงานและมาเรียน ต่อ ป.ตรี และตอนนี้ ผมใกล้จะเรียนแล้ว
ผมไม่ได้ ติดต่อเพื่อนคนนั้นและแฟนเขา เลย แต่ก็เห็นในเฟสเสมอ เขาลงรูปไปเที่ยว นั้นนี้ เป็นรูปครอบครัวที่อบอุ่น
ซึ้งนั้น แหละ มันทำให้นึกถึงอดีต ที่ได้ทำว่า ไม่น่าทำอะไรแบบนั้นไปเลย
ผมแค่อยาก ระบายนะครับ ยินดีแลกเปลี่ยนความเห็นครับ

เรื่องความอยากพูกยากอธิบายยากครับ ถ้าทำแล้วไม่มีใครเดือดร้อนก็คงจะไม่ใช่เรื่องใหญ่ แต่ถ้ามีคนบ้านแตกก็อีกเรื่องครับ ผมเองก็ไม่อยากเหลา เด๊่ยงยาว 555
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2022, 06:58:02 PM »

มันไม่ได้สนุก เหมือนใน AV ที่เราดูก่อนหรอก 555 แต่ก็นะ ทำไปแล้ว
แล้วมันก็ติดอยู่ในใจ คอยให้เราคิดถึงมันเสมอ(นานๆครั้ง)
mashupmen
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2022, 10:43:35 AM »

เคยมีประสบการณ์ที่มี SEX กับเพื่อนเหมือนกัน เพื่อนคนนี้ชื่อว่า “แยม”

เกริ่นก่อนว่า แยมเป็น ผญ ที่หุ่นดีนะ แต่ผมว่าติดผอมไปหน่อย ตอนเรียนด้วยกัน แยมเป็นคนมี่ใส่ชุด นศ กระโปรงทรงเอ ได้เข้ารูปที่สุดในห้องละ แยมเป็นคนหุ่นดีจริง แต่ไม่ค่อยฮอต เพราะผิวนางออกไปทางหมองๆ หน่อย คือจะดำก็ไม่ดำนะ จะสีแทนก็ไม่แทน
ง่ายๆ คือไม่ค่อยมีออร่าเท่าไหร่ แต่หน้าตาโอเคเลย

ผมกับแยมแทบจะเป็นเพื่อนที่คุยกันน้อยที่สุดในกลุ่มละ
ด้วยความที่ไม่ค่อยสนิทกัน แยมก็เลยพูดสุภาพกับผมมากๆ ไม่เคยเรียกมึงกูกับผมเลย ไม่เคยด่าผมเลย
ผมเองก็สุภาพกับแยมมาตลอด ด้วยความให้เกียรติกันมั้ง 55
แยมมีแฟนแล้วคบกันสมัยปี 2 แต่แฟนเป็นทอมอยู่คนละคณะกัน

สมัยมหาลัยก่อนจะเรียนจบผมไปเที่ยวต่างจังหวัดกับกลุ่มเพื่อนด้วยกัน ช 3 ญ 2
ปกติเวลาไปเที่ยวกับกลุ่มเพื่อน แฟนแยมจะตามมาด้วยตลอด จนเค้าแทบจะเป็นเพื่อนอีกคนในกลุ่มผมไปละ
แต่ทริปนี้แฟนแยมไม่ได้มา เพราะเป็นทริปก่อนจะเรียนจบแล้ว อยากให้มีแค่เพื่อนกัน

ทริปนี้เราแยกห้องนอน 2 ห้อง ชาย หญิง ตอนกลางคืนพวกเราก็ไปปาร์ตี้ห้อง ผญ กัน
พอกินดื่มกันเสร็จง่วงนอน ก็แยกย้ายกลับไปนอนที่ห้องของตัวเองกัน

ทีนี้ตอนตื่นมามีเหตุการณ์ที่ทำให้ เหลือผมกับแยม อยู่ที่ที่พัก มีเพื่อน ผช คนนึงไม่สบายมากๆ ตอนเช้ามืด
เค้าปลุกเพื่อนผมที่ขับรถให้พาไป รพ แล้ว  แต่ผมหลับลึกมากเลยไม่รู้เรื่อง ทีนี้เพื่อน ผช อีกคนก็ไปเรียกเพื่อน ผญ อีกคนให้ไปเป็นเพื่อน

เลยเหลือผมกับแยมอยู่ที่โรงแรม ตอนแรกคิดว่า แยมไปกับเค้าด้วย พออ่านในไลน์กลุ่มก็เลยรู้ว่าแยมไม่ได้ไป
จังหวะที่จะลงไปกินข้าว แยมเดินมาเคาะประตูที่ห้องผม แล้วก็มาเล่าให้ฟังว่าเออเพื่อนไม่สบายนะ
เค้าเลยพาไป รพ กันก็เหลือเราสองคนนี่แหละ ไปกินข้าวกันมั้ย ผมก็ตอบตกลง ระหว่างที่กินข้าวก็ไม่ได้คุยอะไรกันมากนะ
คุยแต่เรื่องเพื่อนที่มันไม่สบาย ผมกับแยมไม่ค่อยได้สนิทกัน เลยไม่รู้จะคุยอะไร ผมก็ชวนคุยไม่เก่ง บรรยากาศเลยนิ่งๆ

พอที่กินข้าวเสร็จ ขึ้นลิฟมา แยมก็พูดว่า “ไปอยู่เป็นเพื่อนหน่อย กว่าพวกนั้นจะกลับคงอีกนานเลย”
ผมก็เลยตอบตกลงไป แต่อีกใจก็แสดงความเป็นสุภาพบุรุษด้วยการบอกแยมไปว่า “งั้นไปนั่งเล่นข้างล่างตรงล๊อบบี้กันมั้ย”
แยมบอกว่า ไม่เป็นไร นางใช้แลปทอปด้วยต้องใช้ปลั๊ก อีกอย่างตรงล๊อบบี้คนเข้าออกเยอะ ไม่ค่อยมีสมาธิ

ผมก็โอเค เข้าห้องไปเก็บของ แล้วก็ไปนั่งเล่นอยู่ห้องแยม สภาพในห้องคือ มันมีเก้าอี้ให้นั่งแค่ตัวเดียวกับโต๊ะ
ตอนแรกแยมจะให้ผมนั่งเก้าอี้ แล้วแยมนั่งเล่นคอมบนเตียง แต่ผมเห็นว่า แยมต้องใช้โน๊ตบุคนิ ก็เลยให้แยมนั่งไปเลย

ตัวผมก็ไปนั่งตรงพื้นข้างๆ ละเอาหลังพิงขอบเตียงเอา นั่งไปสักพัก นางก็หันมาขำแล้วบอกว่า “ตลกอ่ะ แขกนั่งข่างล่าง เจ้าของห้องนั่งสบายเลย” ผมก็บอกว่า ไม่เป็นไร ชิวๆ ยังไงก็ได้ แต่นางรู้ว่าผมเกรงใจ สุดท้ายแยมเลยลงมานั่งที่พื้นข้างๆผม แล้วเอาคอมวางบนเตียงแทน บรรยากาศก็เงียบเหมือนเดิม เพราะผมชวนคุยไม่เก่ง ไม่รู้จะคุยอะไร จนห้องมันเงียบเกิน

แยมเลยหันมาแซวผมว่า “เงียบเนอะ 55 เออนี่ เธอชอบฟังเพลงแนวไหนมั้ย เดี๋ยวเปิดให้ฟัง” ผมก็บอกไป นางก็เปิดเพลง บรรยากาศก็ดีขึ้นมานิดนึง สักพักนางก็เริ่มชวนผมคุย บอกว่า อุส่าห์เป็นทริปก่อนเรียนจบละเนอะ ได้มาแหง่กอยู่ในห้องเฉยเลย เสียดายจัง  ผมก็ปลอบไปว่า ไม่เป็นไร ทริปหน้ายังมี บรรยากาศเริ่มโอเคขึ้น แยมก็เปรยกับผมว่า “เออนี่ เหมือน 3 ปีที่ผ่านมา เราไม่ค่อยได้คุยกันสองคนแบบนี้เลยเนอะ” นี่ถ้าเพื่อนอีกคนไม่ป่วย เราก็ไม่ได้คุยกันแบบนี้ใช่มะ 555

ผมก็ตอบแบบเขินๆ ว่า นั่นดิ ปกติเป็นคนพูดน้อยอยู่แล้ว เพื่อนในกลุ่มก็ชอบแย่งกันพูดเลยนั่งฟังดีกว่า 55
แล้วก็แก้ตัวไปว่า ปกติแฟนแยมก็มาอยู่กับในกลุ่มตลอด เราเลยไม่กล้าชวนแยมคุยเเท่าไหร่
นางก็บอกว่า บ้า ไม่เป็นไร คุยได้นะ แฟนแยมไม่กัดหรอก 55

แยมจ้องหน้าผมนานมาก จนผมถามว่า เป็นไรป่ะนิ ละผมก็โยกหน้าหลบ นางก็จ้องตามแล้วหัวเราะ แล้วนางก็เอามือมาจิ้มแก้มผม ผมพยายามจะเปลี่ยนเรื่อง แต่ไม่รู้จะคุยอะไร บวกกับความลย อยู่ดีดีก็เลยพูดขอบคุณว่า ที่ผ่านมาขอบคุณที่ช่วยเหลือ แล้วก็สุภาพกับเรามาตลอดนะ นางก็บอกว่า ไม่รู้สิ ถึงไม่ได้ค่อยได้คุยกัน แต่เรารู้สึกได้ว่า เธอเป็นคนที่สุภาพมากๆ คอยช่วยเหลือเพื่อนในกลุ่มตลอด แยมเลยไม่กล้าที่จะหยาบใส่ แต่ก็ไม่ได้ไม่อยากสนิทนะ แต่แบบแปลกๆ อ่ะ เพราะแยมก็สุภาพกับเรามาตลอด มันชินไปละมั้ง

มีต่อนะครับ ยาวนิด 5555 ....
mashupmen
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2022, 10:44:47 AM »

ต่อ
จังหวะนั้น แยมเข้าโผกอดผมแบบงงๆ ตอนแรกผมก็นิ่งๆ จนสวมกวดกลับ
พอกอดกันเสร็จแยมก็หลับตา แล้วยื่นหน้ามาจูบผมเลย ผมค้างไปประมาณ 5 วิ ที่ต้องตัดสินใจว่าจะผลักแยมออก หรือ เลยตามเลยดี
แต่ก็อย่างว่าครับ เจอแบบนั้นใครจะทนไหว สิ้น 5 วิ ผมแหย่ลิ้นเค้าไปในปากของแยมทันที
มือก็เริ่มลูบหัวแยม แล้วลามลงมาเรื่อยๆ จนถึงหลัง จากหลังก็เริ่มขยับมาที่หน้าอก

แล้วก็ผละหน้าออกมา ถามแยมว่า แบบนี้โอเคจริงๆ เหรอ แยมบอกกับผมว่า อื้ม โอเคสิ ไม่เป็นไร เค้าไม่บอกใครหรอก
ผมก็เลยขยับแยมขึ้นมาบนเตียง แล้วก็เริ่มจูบอีกรอบ บอกกับแยมว่าขอนะ นางก็อื้ม ผมก็รุกหนักมากขึ้น มือจับที่หน้าอก เริ่มขยำเบาๆ แล้วก็เขี่ยหัวนมอยู่ที่นอกเสื้อ ปากก็จูบ ปนไซร้คอไป เสร็จก็ถอดเสื้อของแยมออก

แยมเป็นคนที่หน้าอกไม่ใหญ่เลย คัพ A คือพอมี จังหวะนั้นผมไม่สนแล้ว ก้มไปดูดหัวนมให้แยม แยมเองก็เริ่มครางเบาๆ สักพักจนได้ที่ ผมเอามือไปคลำตรงกางเกงแยม คือแฉะมาก ก็เลยเอานิ่ววนๆ จนจากที่แฉะเริ่มมีน้ำออกมา ผมก็ถอดกางเกงแยม แล้วก็กางเกงผมเองด้วย เสร็จ ผมถามแยมเป็นครั้งสุดท้ายว่า โอเคจริงๆ นะ เราไม่มีถุงจริงๆ นางก็บอกว่าไม่เป็นไร แล้วจับควยผม เข้าไปที่หีเลย ผมก็ค่อยๆ สอดใส่ แต่นางร้องเสียงดังเป็นระยะๆ เพราะมันแน่นจริงๆ ผมเองก็เกือบจะเสร็จ ตอนมันเข้าไปมิดลำ แต่พอคุมจังหวะได้ ไม่ได้ซอยแรงมาก ค่อยๆ ไป เลยไปต่อได้ ผมคอยถามแยมตลอดว่า เจ็บมั้ย นางก็บอกว่านิดหน่อย แต่นางโอเค ผมซอยต่อไปสักพัก จนผมเองก็เริ่มจะไม่ไหวแล้ว แยมบอกผมว่าจะเสร็จก็เสร็จเลยนะ แยมโอเค ผมก็ถามกลับว่า ให้เสร็จข้างในหรือเสร็จข้างนอกดี นางก็บอกว่าแล้วแต่เลยย เอาที่เธอชอบ จังหวะนั้นนางเหมือนจะรู้ตัว นางเลยขยิบให้มันแน่นเข้าไปอีก ผมที่ซอยๆ อยู่ก็ทนไม่ไหว แต่ใจไม่กล้าพอที่จะแตกใน เลยมาปล่อยออกข้างนอก

เสร็จกิจ ผมก็พาแยมไปล้างตัว แล้วก็บอกขอโทษนะ แยมก็บอกผมว่านี่คือครั้งแรกเลยที่มีอะไรกับ ผช
ตอนนั้นแยมคิดว่า เป็นโอกาสเดียวที่จะได้ลองมีอะไรกับผช จริงๆ เพราะนางก็รักแฟนทอมคนนั้นมากคิดที่จะคบกันไปตลอดชีวิต
ผมได้ยินแบบนั้นก็ยิ่งรู้สึกผิดเข้าไปใหญ่ แต่นางก็มาปลอบว่าไม่เป็นไร แล้วก็ขอบคุณผมมากๆ
แยมไม่เสียใจเลย ดีซะอีก นี่คงเป็นครั้งแรกแล้วก็ครั้งสุดท้ายมั้ง ถ้าเป็นคนอื่นนางคงไม่กล้า ไม่ไว้ใจขนาดนี้
นางก็แซวผมว่า “นี่ไม่ใช่ครั้งแรกของเธออะดิ เห็นเงียบๆ ร้ายนะเราอ่ะ” แล้วก็หัวเราะ ผมก็ยิ้มๆ ไม่ได้พูดอะไร
จบทริปนั้นทุกอย่างก็ปกติ ผมกับแยมก็ติดต่อคุยกันเรื่อยๆ ในกลุ่ม

ปัจจุบัน ผมกับแยมอยู่คนละจังหวัดกัน แยมก็ยังคบกับแฟนทอมคนนั้นอยู่กันได้ 6 7 ปีละ รักกันดี
เหมือนที่บ้านทั้งคู่เค้าก็โอเคกัน แต่ยังไม่ได้แต่งงานนะ
ผมเองก็ไม่ได้ติดต่อแยมเลย นานๆ จะเจอกันที ก็นัดไปเที่ยวกับเพื่อนปลายๆ ปี
แล้วก็ไม่ได้คุยเรื่องนี้อีก จังหวะที่แยมเจอผมตอนไปเที่ยวก็ยิ้มให้บ้าง เข้ามาคุยเล่นบ้าง ถามสารทุกข์สุขดิบกันไป
ก็ยังเป็นเพื่อนกันปกติเหมือนเดิม ผมเองก็ไม่ได้ติดใจคิดจะไปขออะไรเพิ่มเติม หรือรู้สึกหึงหวงอะไรกันมากกว่านั้น
เพราะต่างคนก็ต่างมีแฟนที่ดีกันแล้ว
mashupmen
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2022, 11:34:03 AM »

ถ้าเทียบกับเรื่องของ จขกท เรื่องของผมนี่นึกย้อนกลับไปตอนนี้ แทบจะไม่ได้รู้สึกผิดอะไรเท่าไหร่
ด้วยความที่แฟนของแยมเป็นทอมด้วย กลับกันถ้าแฟนแยมเป็น ผช ปัจจุบันมีลูกมีครอบครัว
ผมก็คงจะรู้สึกผิดและแย่กว่านี้ เรื่องนี้อาจเป็นตราบาปผมไปตลอดชีวิตก็ได้

แต่พอนึกย้อนกลับไปก็เป็นแค่เรื่องวัยรุ่นที่อยากรู้อยากลอง
หลังจากวันนั้นจบไป ทางแยมเอง กับผม ก็ไม่ได้สานสัมพันธ์หรือตอแยอะไรกันต่อด้วย

ปัจจุบันมาคิดก็คล้ายๆ กับแค่มีอะไรกันแฟนเก่าคนนึง พอเลิกกันไปก็จบไปเท่านั้นเอง
ฟีลแฟนกันวันเดียวอะไรงี้ 5555

Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2022, 01:07:40 PM »

ผมเคยกับพี่สาวของแฟน
ตอนนั้นคบ1ได้ถึง2
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2022, 12:21:29 PM »

ถ้าเทียบกับเรื่องของ จขกท เรื่องของผมนี่นึกย้อนกลับไปตอนนี้ แทบจะไม่ได้รู้สึกผิดอะไรเท่าไหร่
ด้วยความที่แฟนของแยมเป็นทอมด้วย กลับกันถ้าแฟนแยมเป็น ผช ปัจจุบันมีลูกมีครอบครัว
ผมก็คงจะรู้สึกผิดและแย่กว่านี้ เรื่องนี้อาจเป็นตราบาปผมไปตลอดชีวิตก็ได้

แต่พอนึกย้อนกลับไปก็เป็นแค่เรื่องวัยรุ่นที่อยากรู้อยากลอง
หลังจากวันนั้นจบไป ทางแยมเอง กับผม ก็ไม่ได้สานสัมพันธ์หรือตอแยอะไรกันต่อด้วย

ปัจจุบันมาคิดก็คล้ายๆ กับแค่มีอะไรกันแฟนเก่าคนนึง พอเลิกกันไปก็จบไปเท่านั้นเอง
ฟีลแฟนกันวันเดียวอะไรงี้ 5555

ตอนนั้น ผมไม่วัยรุ่นแล้วไง ผมอายุ 24 ตอนนี้ผม 28 แล้ว
ผ่านมา 4 ปีแล้ว บังเอิญเห็นพวกเขาลงรูปในเฟสว่าไปเที่ยวกัน
เลยทำให้นึกถึง อดีต ว่าตรูไม่น่าทำเลย 5555 แต่ก็นะ ผมก็คิดว่าเป็นประสบการณ์เทาๆไป ^^
หน้า: [1] พิมพ์