เมษายน 27, 2024, 08:29:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Sujiman Kupa Lolinco Virgo 🍌  (อ่าน 1835 ครั้ง)
safd2fds3
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2022, 02:52:10 PM »

Sujiman Kupa Lolinco Virgo

รุ่นนี้มีสองขนาดครับ รุ่นที่รีวิวเป็นรุ่นใหญ่ หนัก900กรัม ส่วนรุ่นเล็กหนัก 600กรัม
ขนาด 7.50 x 4.00 x 3.25 นิ้ว (ยาว,กว้าง,สูง)

-เนื้อสัมผัสนิ่มปานกลาง ผิวดีมากๆ เมื่อเทียบกับตัวยอดฮิตอย่าง zxy รุ่นนี้ที่รีวิวจะแข็งกว่า แต่เด้งดีครับ ลองครั้งแรกยัดแทบไม่เข้าครับค่อยๆดันเข้าไปให้เจลหล่อลื่นเริ่มทำงาน ลองใช้นิ้วแหย่ก็เสียวแล้วครับ รูมันฟิตและแน่นมาก (ดูภาพปลากรอบล่างสุด) ฟิตสมคำร่ำลือ ฟิตกว่าของจริง ผิวด้านในเมื่อดันจนสุด เหมือนโดนล็อคหัวครับ กระตุ้นได้ดีมาก ผม..ยาวประมาณ เกือบๆ 6นิ้ว ดันได้เกือบๆสุดทาง รับทุกสัมผัสความเสียว.. พลิกกลับด้านความรู้สึกจะต่างกัน

-เรื่องกลิ่นซิคิโคนส่วนตัวคิดว่ากลิ่นน้อยมากๆ น้อยกว่ารุ่นอื่นๆที่ผมเคยลองมา กลิ่นไม่ติดมือครับ สบายใจได้

*ช้อเสียหลักๆคือใช้เวลานานในการทำความสะอาด ต้องระวังอย่างมาก เพราะภายในรูมันเล็กมากๆ เตรียมเวลาไว้เลยครับสำหรับทำความสะอาดและรอให้แห้ง เกือบๆชั่วโมงครับ และเรื่องน้ำหนักที่หนักถึง 900กรัม บางคนอาจจะไม่ชอบเพราะหนักเกินไป สำหรับผมชอบ เต็มไม้เต็มมือดีครับ

*ข้อแนะนำ แนะนำให้ใช้สายยางฉีดน้ำเข้าไปแล้วให้น้ำพุ่งออกมาดีกว่าครับ แล้วใช้แท่งดูดความชื้นช่วยครับ ไม่งั้นไม่แห้ง ภายนอกใช้ผ้าไมโครไฟเบอร์เช็ดครับ จะไม่มีรอยขนแมวติด (หาซื้อที่ 7-11 ก็ได้คับผม) ดูแลจิ๋มให้แห้งสนิทก่อนเก็บ แล้วจิ๋มจะอยู่กับเราไปอีกนานครับ

-ไม่ขอตัดสินครับตัวไหนดีกว่า ชอบทั้งคู่ครับ ไม่ผิดหวัง ใครไม่เคยลองแนะนำ zxy ก่อนก็ดีครับผม นุ่มนวลกว่า ชอบดุดันเชิญทางนี้ อาจจะไม่เหมาะกับคนที่ไม่เคยลองมาก่อน

ภายใน

หลังใช้งานเสร็จเช็ดด้วยผ้าไมโครไฟเบอร์ภายนอก และรูทางเข้าก็พอ ไม่ต้องถึงข้างในก็ได้ เดียวจะฉีกขาด พยายามให้น้ำข้างในออกมาให้ได้มากที่สุด และสุดท้ายใช้แท่งดูดความชื้นให้มั่นใจว่าแห้งสนิท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2022, 10:45:20 AM โดย safd2fds3 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์