เมษายน 28, 2024, 12:48:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Hips ยีห้อ Lovetoy รุ่น Streetgirl's #3  (อ่าน 2554 ครั้ง)
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2022, 12:47:08 AM »

เมื่อ2ปีก่อน ผมได้เริ่มเล่นเซ็กทอยและชอบ hips มาก เพราะมันโยกได้เหมือนมีเซ็กจริงๆ
ตัวแรกที่ซื้อมาจาก ลาซาด้า เป็นของจีน คุณภาพดีมาก ใช้มา 2ปีเริ่มเยินและทะลุ
ผมเลยหาตัวใหม่มาแทน

เช็คจากShopee ซื้อมาจากร้านคนจีน คุณภาพไม่โอเคเลยครับ
และที่สำคัญบางร้านส่งไม่ตรงปก สั่งอย่าง ส่งให้อีกอย่าง ผมลองซื้อ3-4ร้าน หมดเงินไปเยอะ
สุดท้ายใช้ไม่ได้สักตัวเพราะมันเล็กไปบ้าง รูสั้นบ้าง ซิลิโคนเนื้อแข็งไปบ้าง
สุดท้ายถอดใจจาก Shopee แล้วครับ คงหาของคุณภาพดีๆไม่เจอ

เตรียมตัวจะหาซื้อจากเวปญี่ปุ่น otona เล็งๆไว้ตัวละ 5-7พัน แต่ต้องเสี่ยงดวงกับศุลกากรไทย
ไม่รู้จะรอดหรือเปล่า

มาเจอร้านหนึ่งเป็นของคนไทยในยูทูป เอาของจีนมียี่ห้อมาขาย เช็คดูคุณภาพโอเคมาก
เป็นยี่ห้อ Lovetoy เข้าไปดูของได้ใน official website ได้ครับ พิมพ์ในกูเกิ้ล
รูปจากเว็ปครับ

https://www.lovetoywholesale.com/c/vagina-amp-ass-masturbator_0687

รีวิวในยูทูปดูเนื้อซิลิโคนคุณภาพดีมากครับ ไซส์ขนาดกลางค่อนไปทางเล็กกำลังดี
ผมเลยตัดสินใจซื้อเลย ราคา 2900บาท ถูกกว่าซื้อจาก otona

แกะกล่องครับ

สรุป
ตรงปกครับ คุณภาพดี ซิลิโคนเนื้อดีมาก รูกระชับแน่นและนุ่ม จิ๋มทำออกมาสวย
ฐานด้านใต้เป็นแบบแบนราบ ทำให้เกาะเตียงได้ดีตอนเด้า ไม่มีเลื่อนหรือพลิก

มีข้อเสียอย่างเดียวคือมันมีรูด้านหน้าด้วย ทำให้เวลาเอา
เจลหล่อลื่นจะใหลออกจากรูด้านหน้าต้องเติมเจลบ่อย

สนใจลองดูรีวิวในยูทูปได้ครับ
https://www.youtube.com/@Sextoymakelove2021
ของผมซื้อผ่าน shopee ซื้อในไลน์คุยในไลน์ได้ @887wyrpn

อันนี้ที่แนะนำเพราะเห็นว่าในไทยหาซื้อของคุณภาพดีค่อนข้างยาก
ต้องสั่งจาก ตปท เลยแนะนำครับ เพราะผมใช้แล้วโอเค ไม่ต้องสั่งจาก ตปท
1เดือนก่อนหน้า ผมสั่งจากอาลีเอ็กเพลส ราคา 5พันกว่าบาท โดนศุลกากรยึดครับ
เซ็งมาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2022, 03:19:53 AM โดย LeoX » บันทึกการเข้า
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2023, 11:38:06 PM »

แบบนี้คือกระแทกมันส์มาก มีเสียงกระแทก ได้ฟีลทำจริงสุดๆ คับ ความเสียวเกินทนมาก
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 06:38:44 AM »

ดูจากเว็ปแล้วไม่ใช่สไตย์ของสินค้าจีนครับ น่าจะของฝรั่ง แบรนฝรั่งมีเยอะ
Gyde
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2023, 11:29:30 PM »

วัสดุดูทนทานดีนะครับ น่าเล่นมาก
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 03, 2023, 05:37:57 AM »

วัสดุดูทนทานดีนะครับ น่าเล่นมาก

คุณภาพดีกว่าของจีนมากเลยครับ
ซิลิโคนเนื้อดีมาก นุ่มแน่น รูแน่นรัด ตอนสอดเข้าไปรู้สึกดีมากคับ

ของจีนบางอันมันแข็งครับ บางอันรูสั้น เอาไม่ค่อยมันเท่าไร

คุณภาพแตกต่างกันมาก
หน้า: [1] พิมพ์