เมษายน 30, 2024, 06:55:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเป็นไหมเวลาเดินตามห้างหรือขึ้นบีทีเอส แล้วเจอสาวๆใส่ชุดรัดๆ หุ่นดีๆ จนอดใจไม่ไหวบ้างไหม  (อ่าน 3999 ครั้ง)
Nuttanun55555
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มกราคม 02, 2023, 07:48:51 AM »

เคยเป็นกันไหมครับ แล้วทํายังไงกัน  หรือมีไปแอบชักว่าวแล้วจินตนาการตามห้องนํ้าบ้างไหม แล้วเวลาไปแถวๆสยามแต่ละที อือหือ แถบจะทนไม่ค่อยไหวอยากควักควยมาว่าว บางคนนี่ใส่ชุดรัดรูป เห็นนมเห็นตูดชัดเจน ตูดนี่เป็นลูก เสื้อรัดนม กลับมาที่ไรต้องจัดหนักเมียตัวเองจนเธอถามไปเงี่ยนมาจากไหน ต้องยอมรับจริงๆครับว่าเดี่ยวนี้สาวๆแต่งตัวยั่วเก่ง สวยขึ้นเยอะมาก ผมนี่เข้ากรุงแต่ละทีแทบจะทนไม่ค่อยไหว  Grin
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2023, 09:11:30 AM »

อย่าว่าเเต่สยาม เมือวานเราไปวัด ยังมีเลย  Grin
ดี ให้ดู ก็ดู  Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
mashupmen
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2023, 09:52:47 AM »

ไม่เหลือครับบ สิ้นปีที่ผ่านมาผมพาแฟนไปพักผ่อนตามปกติ
บ่ายๆ ก็ลงมานั่งกินกาแฟ ขนม อยู่ติดสระว่ายน้ำของโรงแรม

นั่งกินขนมสักพัก สายตาก็เหลือไปเห็น สาวๆ วัยมหาลัย 2 คนที่ล๊อบบี้
กำลังหอบกระเป๋าเข้ามาเช็คอิน ทั้งสองคนใส่กระโปรงรัดรูปพอดีตัว กับ ท่อนบน
เป็นชุดว่ายน้ำทูพีช แต่มีเสื้อเชื้ตแขนสั้นคลุมไว้ ปลดกระดุม 2 เม็ด

ผมนี่แอบจ้องตาเป็นมันเลย นางยังไม่ทันเอากระเป๋าไปเก็บที่ห้อง ก็เดินปรี่ไปตรงสระว่ายน้ำ
ถอดกระโปรง กับเสื้อคลุมออก เหลือแต่ชุดว่ายน้ำทูพีช คนนึงใส่สีขาว คนนึงสีดำ ใส่กันมาคนละสี
ถ่ายรูปทำคอนเท้นลงโซเชียล ผมนี่ตั้งใจมองแบบเต็มที่เลย
แล้วช่วงที่นางถ่ายรูปกันอยู่ ก็มี ผญ สองคนเดินผ่าน นางก็ไปขอให้เค้าถ่ายรูปให้

โชคดีที่จังหวะที่นาง 2 คน ถ่ายรูปอยู่ แฟนผมไปเข้าห้องน้ำพอดี
พอแฟนกลับมา ผมก็เนียนเล่นโทรศัพท์แต่แอบเหล่ๆ หางตาไปมองบ้าง 555

ส่วนสาวๆ สองคนนั้นก็ถ่ายรูปเล่น อยู่ริมสระ เสมือนว่าไม่มีใครนั่งอยู่ตรงนั้นเลย ท่าทีก็ไม่ได้ดูเขินอายอะไรด้วย
ถ่ายกันแบบชิวมาก เหมือนไม่ได้ใส่ชุดว่ายน้ำกัน อย่างว่าเด็กๆ สมัยนี้เค้าไม่ค่อยแคร์กันแล้วอะเนอะ
ก็ดีครับ เป็นบุญตาให้บันทึกความทรงจำ ก่อนจะขึ้นไปจัดกับแฟนข้ามปี โดนไป 2 น้ำ
brelmbfombmb
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2023, 10:22:59 PM »

เคยเป็นกันไหมครับ แล้วทํายังไงกัน  หรือมีไปแอบชักว่าวแล้วจินตนาการตามห้องนํ้าบ้างไหม แล้วเวลาไปแถวๆสยามแต่ละที อือหือ แถบจะทนไม่ค่อยไหวอยากควักควยมาว่าว บางคนนี่ใส่ชุดรัดรูป เห็นนมเห็นตูดชัดเจน ตูดนี่เป็นลูก เสื้อรัดนม กลับมาที่ไรต้องจัดหนักเมียตัวเองจนเธอถามไปเงี่ยนมาจากไหน ต้องยอมรับจริงๆครับว่าเดี่ยวนี้สาวๆแต่งตัวยั่วเก่ง สวยขึ้นเยอะมาก ผมนี่เข้ากรุงแต่ละทีแทบจะทนไม่ค่อยไหว  Grin
เมื่อก่อนผมเป็นบ่อยนะ เวลาเจอผู้หญิงสวยแต่งตัวอ่อยๆ ใส่เสื้อรัดรูปนมใหญ่ๆ ผมจะจำแล้วกลับมาว่าว ตลอด
แต่ตอนนี้ เฉยๆครับ มองนะ และชอบ แต่ไม่กลับมาคิดอะไรอีกแล้ว อาจเป็นเพราะช่วงนั้นผมยังวัยรุ่น ไม่เคยมีเซ็กซ์
ตอนนนี้โตแล้ว วัยทำงาน ผ่านผู้หญิงมาหลายคน ตอนนี้ผมมองผู้หญิงที่แต่งแบบนี้ว่าแฟชั่น มากกว่าครับ
ชี๊ค อาหมัด อัล ฟา เยส คารูบี้ อับดุล รอ เยส
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2023, 03:47:25 PM »

ไม่เหลือครับบ สิ้นปีที่ผ่านมาผมพาแฟนไปพักผ่อนตามปกติ
บ่ายๆ ก็ลงมานั่งกินกาแฟ ขนม อยู่ติดสระว่ายน้ำของโรงแรม

นั่งกินขนมสักพัก สายตาก็เหลือไปเห็น สาวๆ วัยมหาลัย 2 คนที่ล๊อบบี้
กำลังหอบกระเป๋าเข้ามาเช็คอิน ทั้งสองคนใส่กระโปรงรัดรูปพอดีตัว กับ ท่อนบน
เป็นชุดว่ายน้ำทูพีช แต่มีเสื้อเชื้ตแขนสั้นคลุมไว้ ปลดกระดุม 2 เม็ด

ผมนี่แอบจ้องตาเป็นมันเลย นางยังไม่ทันเอากระเป๋าไปเก็บที่ห้อง ก็เดินปรี่ไปตรงสระว่ายน้ำ
ถอดกระโปรง กับเสื้อคลุมออก เหลือแต่ชุดว่ายน้ำทูพีช คนนึงใส่สีขาว คนนึงสีดำ ใส่กันมาคนละสี
ถ่ายรูปทำคอนเท้นลงโซเชียล ผมนี่ตั้งใจมองแบบเต็มที่เลย
แล้วช่วงที่นางถ่ายรูปกันอยู่ ก็มี ผญ สองคนเดินผ่าน นางก็ไปขอให้เค้าถ่ายรูปให้

โชคดีที่จังหวะที่นาง 2 คน ถ่ายรูปอยู่ แฟนผมไปเข้าห้องน้ำพอดี
พอแฟนกลับมา ผมก็เนียนเล่นโทรศัพท์แต่แอบเหล่ๆ หางตาไปมองบ้าง 555

ส่วนสาวๆ สองคนนั้นก็ถ่ายรูปเล่น อยู่ริมสระ เสมือนว่าไม่มีใครนั่งอยู่ตรงนั้นเลย ท่าทีก็ไม่ได้ดูเขินอายอะไรด้วย
ถ่ายกันแบบชิวมาก เหมือนไม่ได้ใส่ชุดว่ายน้ำกัน อย่างว่าเด็กๆ สมัยนี้เค้าไม่ค่อยแคร์กันแล้วอะเนอะ
ก็ดีครับ เป็นบุญตาให้บันทึกความทรงจำ ก่อนจะขึ้นไปจัดกับแฟนข้ามปี โดนไป 2 น้ำ

ผมก็เหมือนท่านเลยครับ แต่หลายปีแล้วไปพัก รร. แถว พัทยา แต่ผมเจอมากัน 2 คู่ ผู้หญิงเป็นแฝดกัน วัย20 ต้นๆ มากับผู้ชายทั้ง 2 คน แต่ใส่ชุดวันพีชแบบเว๊าสูง โชว์ง่ามตูด ผมนี่เล่นน้ำถึงเย็นเลย เสียดายเมียไม่ได้ไปด้วย ต้องกลั้นความเงี่ยนกลัยมาเย็ดเมียที่บ้าน  ส่วน 2 สาว นั่นว่ายน้ำเสร็จก็คงรู้ว่าจะโดนอะไร เห็นผัวนางควยตุงตลอด
mashupmen
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 11:10:01 AM »

ผมก็เหมือนท่านเลยครับ แต่หลายปีแล้วไปพัก รร. แถว พัทยา แต่ผมเจอมากัน 2 คู่ ผู้หญิงเป็นแฝดกัน วัย20 ต้นๆ มากับผู้ชายทั้ง 2 คน แต่ใส่ชุดวันพีชแบบเว๊าสูง โชว์ง่ามตูด ผมนี่เล่นน้ำถึงเย็นเลย เสียดายเมียไม่ได้ไปด้วย ต้องกลั้นความเงี่ยนกลัยมาเย็ดเมียที่บ้าน  ส่วน 2 สาว นั่นว่ายน้ำเสร็จก็คงรู้ว่าจะโดนอะไร เห็นผัวนางควยตุงตลอด

เดาว่าเล่นน้ำเสร็จก็ไม่น่ารอดครับ 55 ขนาดเดี๋ยวนี้ชุดว่ายน้ำ บีกีนี่ ภาพนิ่ง วีดีโอ
เราหาดูได้ตาม Social Media แบบง่ายๆ ละนะ
ตอนแรกผมคิดว่าจะเฉยๆ กับอะไรพวกนี้ พราะเห็นในฟีดบ่อยมากๆ

แต่ดูในจอกับเห็นต่อหน้า มันเทียบกันไม่ได้จริงๆ ครับ บางทีแค่เจอคนในฟิตเนสใส่ชุดออกำลังกายรัดๆ
ผมก็แทบทนไม่ไหว อยากจะถอดกางเกงออกมาสาว ให้รู้แล้วรู้รอดตรงนั้นเลย 55
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 12:33:45 AM »

ไม่เหลือครับ ยิ่งเวลาสาวๆ กระโปรงสั้นๆ เดินขึ้นบันไดเลื่อนนี่สุดๆ

Nuttanun55555

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2023, 12:41:16 AM »

ล่าสุดขึ้นอีกแล้วครับ เจอตอนไปรับปริญญาเงี่ยนเลย แต่ละคนหุ่นดีๆ เอวคอดๆ นมกลมๆ ยิ่งตูดนี่ยิ่งสวยน่าดมครับ อยากจะวิ่งไปเยสเลย
MASTURBATOR
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2023, 04:25:54 AM »

ล่าสุดเดินขึ้นบี มาละ ตัวขาวๆเล็กๆมากับแฟนด้วยมั้ง บั้นท้ายไม่ธรรมดาจัดว่ามีมวลมีทรงใช้ได้เลยกำลังสวยไม่ได้ล้นจนเวอร์ ขนาดว่าเราไม่ใช่คนคลั่งไคล้ก้นอะไรขนาดนั้นนะปกติจะโฟกัสที่นมซะมากกว่า ยังละสายตาไม่ได้ กางเกงขาวรัดติ้ว เห็นยันดีเทลขอบกางเกงในลางๆ(ด้วยความขาวของกางเกงด้วยแหละ)

แหม่ะ หมั่นเขี้ยวอยากจะเข้าไปดึงขอบให้มันดีดแก้มก้น แป๊ะ55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2023, 09:34:07 PM โดย MASTURBATOR » บันทึกการเข้า
starlightbreaker999
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2023, 12:30:34 AM »

ล่าสุดเดินขึ้นบี มาละ ตัวขาวๆเล็กๆมากับแฟนด้วยมั้ง บั้นท้ายไม่ธรรมดาจัดว่ามีมวลมีทรงใช้ได้เลยกำลังสวยไม่ได้ล้นจนเวอร์ กางเกงขาวรัดติ้ว เห็นยันดีเทลขอบกางเกงในลางๆ(ด้วยความขาวของกางเกงด้วยแหละ)
แหม่ะ หมั่นเขี้ยวอยากจะเข้าไปดึงขอบให้มันดีดแก้มก้น แป๊ะ55555

ชอบทรงนี้จัง

หน้า: [1] พิมพ์