มิถุนายน 10, 2024, 10:21:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงแตกในสมัยก่อนจัง  (อ่าน 11586 ครั้ง)
godsider
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2023, 07:10:00 AM »

ช่วงนี้ย้อนกลับไปดุหนังเก่าๆที่เก็บไว้ เวลาแตกในกันจริงๆนี่ยังไงฟินแบบแตกปลอมเทียบไม่ติดฝุ่นจริงๆ

กระแทกซ้ำจนน้ำแตกฟอง (AVOP-069)

แตกในแล้วให้อีกคนดูด (HNDS-033)

นั่งเกี่ยวให้เรียงคิวมาแตกในใส่ (KAWD-696)

ทุกวันนี้มันก็ยังพอฉากแบบนี้ให้เห็นอยู่บ้าง แต่เราก็อยู่ในใจว่ามันปลอม จะฟินก้ฟินไม่สุด

ก็ได้แต่หวังว่าซักวันนึงบรรดาค่ายใหญ่จะกลับมาแตกจริงกันบ้าง(แต่คงยากกกกมากกกกกก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2023, 12:24:09 AM โดย godsider » บันทึกการเข้า
deadmanza
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2023, 10:24:17 AM »

เรื่องสองรหัสอะไรครับ
godsider
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2023, 11:54:32 AM »

เรื่องสองรหัสอะไรครับ

HNDS-033 ครับผม
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2023, 08:11:04 PM »

อย่าว่าแต่แตกในเลยครับ สมัยนี้แตกหน้า แตกนอกนี่ปลอมตรึม ยิ่งค่ายใหญ่ๆด้วยนะ
คนที่เจอแบบแตกปลอมบ่อยมากๆจนเบื่อจะดูหนังของหล่อนเลยก็มี Minami Aizawa นี่แหละ
จะมาอ้างว่าดาราชายคนเดียวทั้งเรื่องต้องเก็บน้ำไว้ผมว่าข้ออ้างนี้มันอ่อนไปหน่อยนะ

อย่างตอนหนัง saika เรื่องล่าสุดนี่ผมก็ลุ้นนะว่าจะจริงทุกช็อตไหม เพราะแนวดาราชายคนเดียวทั้งเรื่องอีกล่ะ
แต่เท่าที่ดูมันแตกจริงทุกช็อตเลยมั้ง จนชักไม่แน่ใจมาสังเกตดู ถ้าผมไม่คิดมากไปเอง ผมรู้สึกว่าเหมือนจะ
ใช้ดาราชายคนอื่นเป็นสแตนอินแตกน้ำ เพราะตอนแตกนี่เท่าที่สังเกตเหมือนภาพมันไม่ต่อเนื่องเลย
เหมือนแบบ ดาราชายคนเอาถอยออกมา อีกคนพุ่งเข้ามาแตกแทน ดูพวกแถวหน้าท้อง ขนที่ขาผู้ชายมันก็เหมือนคนละคนนะ

ก็คิดอยู่นะว่าแบบนี้อย่างน้อยก็ยังดีกว่าพวกแตกปลอม แต่อารมณ์มันก็หายไประดับนึงแหละ
hikky
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2023, 09:50:41 PM »

อย่าว่าแต่แตกในเลยครับ สมัยนี้แตกหน้า แตกนอกนี่ปลอมตรึม ยิ่งค่ายใหญ่ๆด้วยนะ
คนที่เจอแบบแตกปลอมบ่อยมากๆจนเบื่อจะดูหนังของหล่อนเลยก็มี Minami Aizawa นี่แหละ
จะมาอ้างว่าดาราชายคนเดียวทั้งเรื่องต้องเก็บน้ำไว้ผมว่าข้ออ้างนี้มันอ่อนไปหน่อยนะ

อย่างตอนหนัง saika เรื่องล่าสุดนี่ผมก็ลุ้นนะว่าจะจริงทุกช็อตไหม เพราะแนวดาราชายคนเดียวทั้งเรื่องอีกล่ะ
แต่เท่าที่ดูมันแตกจริงทุกช็อตเลยมั้ง จนชักไม่แน่ใจมาสังเกตดู ถ้าผมไม่คิดมากไปเอง ผมรู้สึกว่าเหมือนจะ
ใช้ดาราชายคนอื่นเป็นสแตนอินแตกน้ำ เพราะตอนแตกนี่เท่าที่สังเกตเหมือนภาพมันไม่ต่อเนื่องเลย
เหมือนแบบ ดาราชายคนเอาถอยออกมา อีกคนพุ่งเข้ามาแตกแทน ดูพวกแถวหน้าท้อง ขนที่ขาผู้ชายมันก็เหมือนคนละคนนะ

ก็คิดอยู่นะว่าแบบนี้อย่างน้อยก็ยังดีกว่าพวกแตกปลอม แต่อารมณ์มันก็หายไประดับนึงแหละ

เห็นด้วยครับ
สังเกตมาหลายเรื่องละ เหมือนใช้คนอื่นมาแตกแทนดาราชายตัวหลัก
สังเกตจู๋ไม่เหมือนกัน
เอ้ย
ขาไม่เหมือนกัน

✯ 鈴木さとみ  -  Satomi Suzuki ✯ 
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2023, 10:16:11 PM »

แนวนี้ที่น่าเสียดายคือเมื่อสัก 6-7 ปีก่อน มันจะยกระดับความดิบเถื่อนขึ้นให้กับหนังเอวีเลย เพราะฉากปิดท้ายนั่นแหละ แต่เดี๋ยวนี้กลายเป็นว่าดูเบาลงไปเลย

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
neonoa
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2023, 12:46:59 AM »

ส่วนตัวผมอยากกลับไปโง่เหมือนตอนที่ยังไม่รู้ว่าวงการ av มันมีแตกในปลอม มากกว่า ตอนนั้นนี่ดูอะไรก็ฟิน มาตอนนี้ฉลาดขึ้น รู้เท่าทันเทคนิคแตกในปลอมนู่นนี่ ดูไม่สนุกเลยเพราะรู้ว่าไอ้ที่เห็นทั้งหมดมันปลอม อยากกลับไปโง่ให้เขาหลอกโดยที่ไม่รู้อะไรเลยแบบสมัยก่อนจริง ใครก็ได้ลบความทรงจำผมให้ที
karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2023, 12:56:03 AM »

แตกหน้ายังปลอมเลยสมัยนี้ แล้วบางเรื่องก็แบบ ไม่คิดจะลงทุนทำให้น้ำมันเนียนๆหน่อย ล้นแถมข้นเป็นกาว เห็นแล้วหมดอารมณ์
godsider
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2023, 06:03:48 AM »

ส่วนตัวมองว่าการแตกปลอมนั้นเหตุผลเรื่องการเซฟนักแสดง,ความปลอดภัย,บลาๆๆนั้นเป็นแค่ส่วนหนึ่งเท่านั้น เหตุผลหลักๆน่าจะ

มาจากการลดต้นทุนการผลิตหนังในแต่ละเรื่องมากกว่า ยังไงค่าจ้างการการแตกปลอมหรือโดนแตกปลอมเรทก็น่าจะถูกกว่าการแตก

จริงอยู่แล้ว อันนี้เดาล้วนๆเลยนะ 

Aze
AVLOVER
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2023, 09:25:02 PM »

มองในมุมนักแสดงชาย
เช้า เดินทาง > อาบน้ำ > เอา > อาบน้ำ
บ่าย เดินทาง > อาบน้ำ > เอา > อาบน้ำ
เย็น เดินทาง > อาบน้ำ > เอา > อาบน้ำ > กลับบ้าน
แค่เข้าฉากไหวก็เก่งแล้ว อย่าว่าแต่แตกจริงเลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์