เมษายน 28, 2024, 04:17:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะซื้อจิ๋มกระป๋อง ขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2445 ครั้ง)
sunny18xx
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: มีนาคม 06, 2023, 11:42:12 AM »

ตอนนี้ผมไม่มีสาวแล้ว คือเบื่อมือมากๆเลยอยากจะหาเซกทอยมาใช้ครับ
ใครพอมีอะไรแนะนำไหม ที่มองๆไว้ก็เปนพวกจิ๋มกระป๋องหรือมีของเล่นอื่นอีกไหมครับ แล้วถ้าเป็นจิ๋มต้องอันไหนยี่ห้อไหนฝากแนะนำทีครับ
safd2fds3
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2023, 05:55:15 PM »

ถ้าพอมีงบหน่อยใช้ของมีแบรนดีๆ แนะนำ Meiki , Magic eye , Tenga , Fleshlight (แฟลชไลท์ จะหาซื้อยากในไทย)
ถ้าอยู่คนเดียว มีงบหน่อย มีที่เก็บมิดชิด จะลองเป็นสะโพกใหญ่ๆ ก็น่าสนใจนะครับ ซื้อทั้งทีเอาของมียี่ห้อครับ ใช้ได้เป็นปีถ้าดูแลดีๆ
ส่วนแหล่งซื้อ ผมแนะนำร้านเฮียจืด jimijung365 ราคาแอบแรง แต่บริการดี จัดส่งไวทันใจ 1วันถึง ไม่ต้องกลัวสั่งแล้วไม่ได้ของ ร้านแกจะขาย Meiki , Magic eye เป็นหลัก / ส่วน Flashlight ร้านในไทยจะมี angelspleasure , lovextoy เท็นก้าอันนี้หาซื้อได้ทั่วไปครับ ส่วนเรทราคาผมแนะนำ 2500 บาทขึ้นไปครับถูกเกินคุณภาพไม่ดี (หรือเลือกแบรนดีๆไว้ก่อน) เลือกของที่ดีให้กับหำเรานะครับ Grin
 ------------------------------------------------------------
ส่วนตัวใช้มาหมดแล้วที่ได้แนะนำ ให้คะแนนตามลำดับ Magic eye - Meiki - fleshlight - tenga (เทนก้าส่วนตัวไม่ชอบซิลิโคน และลูกเล่นมากจนเกินไป ไม่สมจริง และรูปทรงไม่เหมือนน้องสาว  Grin)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2023, 02:46:00 PM โดย safd2fds3 » บันทึกการเข้า
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2023, 12:30:46 PM »

หลักๆมี2สาย สายธรรมดากับไฟฟ้า

ธรรมดา ข้อดีคือสมจริงมากๆ ข้อเสียคือบำรุงรักษาค่อนข้างยาก แล้วตอนจะเสร็จเราจะหมดแรงซะก่อน

แมีหลายราคา คุณภาพก็ตามราคา แต่ตัวดีๆก็อย่างว่าMeiki , Magic eye ตัวอื่นๆเหมือนเน้นทำการตลาดมากกว่า คุณภาพเผลอๆพอๆกับของจีน

จริงๆมันไม่แพงนะ ประมาณ 50$ 1500-2000 แต่พอเข้ามาค่าส่งค้า ค่าของโดนยึด ค่าส่วยตำรวยหัวขวดกับพวกโจรศุลกากร  ราคามันเลยถีบตัวไปสูงโครตๆ ยิ่งแบบสะโพกที่แบบโดนตรวจเจอง่ายๆยิ่งแพงหนักเลย 

ซึ่งก็มีสายย่อยอีกคือสาย สมจริงกับสายเทนก้า  ส่วนตัวเราแนะนำสายสมจริงนะ สายเทนก้า มันปลอมมาก แต่ลูกเล่นเยอะและถูกด้วย ใช้แล้วทิ้งก็มี ถ้าถูกกฎหมาย

แล้วก็มีพวกไฟฉาย แพงคือๆเทนก้าเลยดีไหมไม่รู้แต่ดูแล้วมาแนวเดียวกัน
----------------------------------------------------------------------------------------

อีกอันก็สายไฟฟ้า ข้อดีคือไม่ต้องชักเอง สบายๆครับ ฟีเจอร์ส่วนใหญ่ก็ตามราคา ยกเว้นเทนก้าที่ราคาสวนทางกับฟีเจอร์

และก็ข้อดีคือมันดูไม่เหมือนSextoyครับ สั่งเข้ามาโอกาศรอดสูง

ของจีนถูกหน่อย ฟีเจอร์ตามราคา คุณภาพตามราคา ตัวท๊อป แม่งเป่าแห้งได้ด้วย สุดยอดมากๆ ลาขาดเรื่องเชื้อราแน่นอน

ข้อเสียคือยางห่วยมาก แต่เครื่องดีอยู่ เปิดดีๆดสียวอยู่ยังกับโดนจับไปทรมาณให้Mind Break(Leten 708)

กับเรื่องขนาดสั้นไปยาวไปมีปัญหาแน่นอน แต่จะมีรุ่นหนึ่งที่ เราว่าไม่น่าจะมีปัญหาเรื่องขนาดคือLeten 380 กับTryfunมั่ง มันเป็นระบบลูกสูบภายใน รุ่นใหม่มีระบบควงด้วย

กับTryfun ตัว Black Hole pro มีคนรีวิวลองไปหาดู

ส่วนตัวนะเล่นของจีนต้องเล่นตัวที่มีเป่าแห้ง อาจจะเสียวไม่เท่าแบบแมนวลของญี่ปุ่น หรือ ของฝรั่ง แต่สบายตอนล้าง หมดหวงเรื่องรา

ของฝรั่ง เท่าทีดูฟีเจอร์อลังการกว่า แบบเจ้าMAX 2 LOVENSE  ซิงกับคอมได้ ของจีนก็ตามโปรแกรมมันอะนะ

แต่คือแพงเอาเรื่อง ยางไม่รู้ไม่เคยลอง

ส่วนญี่ปุ่นแบบสั่นโง่ๆเลยก็มีของเทนก้า 8000บาท หรือมันมีตัวที่เราว่าน่าจะดีที่สุดแล้วมั่งในวงการA10 Piston SA  เหมือนเอาข้อดีของตัวจีนกับฝรั่งมาผสมกัน ข้อเสียคือ ราคา เครื่องก็20000แล้ว ยางก็หลายพัน ราคาขนาดนี้ สงสัยต้องเช่าเอาแล้วมั่ง แพงเกิน แต่ดูแล้วงานประกอบเนียบมากๆ  ของจีนนี้เสียวเจลไหลเข้าไปมาก แม่งเปิดโล่งเลยแผงวงจรอ้าซ่าข้างใน

อีกข้อนะ แบบไฟฟ้าไม่มียางแบบสมจริงเลยอะนะ มีบอกด้วยละกัน

-----------------------------
แนะนำ
ธรรมดาMeiki , Magic eye ซักรุ่นซื้อมาลองดู
ไฟฟ้า Try Fun Blackhole Pro /Leten 708 III/

MAX 2 LOVENSE

อ้อแล้วก็มีแบบ 2in1เลยก็ Handyman อันนั้นมันคือมือชักให้เลย โมยางได้ด้วยมั่ง เอาMeiki , Magic eye มาใส่

ปล.ถ้าถูกกฎหมายเมื่อไร เราสัญญาเลยว่าจะทำเว็ปรีวิวแบบจริงๆจังแม่งเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2023, 02:39:32 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2023, 10:44:13 PM »

นอกจากกะป๋องแล้ว มีสะโพกด้วยคับ เหมือนก้นคน
ถ้าสายเด้าผมว่าต้องลอง แตกในได้เหมือนมีเซ็กจริง

ถ้าจะเล่นสะโพกต้องหาแบบมีคุณภาพหน่อย
ของจีนส่วนใหญ่ไม่ค่อยโอเคคับ
หน้า: [1] พิมพ์