เมษายน 29, 2024, 04:13:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: same-044 kanna misaki +Shinonome Azusa เธอถูกกระทุ้งอย่างกะหญิงบริการต่อหน้าลูก  (อ่าน 9137 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 09, 2023, 09:27:48 PM »

เรามาขายของกันก่อน การรีวิวหนังของเราคือ ให้ดุตัวอย่างซับไทย  เพื่อเเสดงความเชียวในการทำซับ เเละเงินเวลามีคนคลิก
ขายกันเห็นๆ   Grin Grin ช่วยๆคลิกหน่อย  คลิกเฉยๆมันก็ขึ้นละ ไม่ต้องดุก็ได้ 

https://mixdrop.gl/f/6qkkve7ecp77on

จากนั้น  เรามาดูปกหนังกันเถอะ

ดูจากปกหนัง เราก็ได้รู้คร่าวๆว่า เป็นเรืองของสาวที่มาครบรอบวันตายของพ่อ เธอถุกผู้ชายข่มขืน   ต่อหน้าลูก  เธอต้องทำเพือไม่ให้ลูกเธอถูกคนใจร้ายข่มขืน   

ดารา  คนเเสดงเป็นเเม่ หนูคานนะ  เป็นเเม่งานหนังเรืองนี้   เเก้  รูปนางเอกไม่ขึ้น    555  จาบ้า

มาเเหละรูปนางเอก

ประมาณนี้่เเหละ  เเต่เรืองนี้เราชอบเพราะเรื่องนี้เธอผมทรงหางม้า 

ดารา  คนมาเเสดงเป็นลูก  เธอจะเล่นเเต่ อม โดนเเยง โดนดูดนม  เเต่ไม่มีการสอดใส่ 

เนื้อเรืองโดยย่อ คือ ดูคลิปเถอะ    ขายอีกละ   555

คือ นางเอกกลับมาอยู่บ้านพ่อเเม่  เอาลูกมาด้วย เพราะหย่ากับพ่อที่ป่าเถือน   มาทำพิธีครบรอบวันตายของพ่อด้วย เหมือนคนไทย ทำบุญ 100 วัน ทำนองนั้น

คนร้าย (จริงๆคือพระเอก มันอยู่ทังเรืองจะให้เรียกอะไรดี )  อยู่เเถวนั้น ก็คอยดุเเลบ้านช่วงที่เธอไปมีผัวให้

พอนางเอกกลับมาบ้าน ก็เลยเเสดงตัว  ช่วยงานนั่นนิ   ช่วยงานยังไง ไม่ยอมกลับบ้านตัวเองสักที  นางเอกก็งงๆ เเต่ก็ปล่อยไป

เเละในที่สุด  วันนั้นเอง  คาชุดไว้ทุกข์   Grin

คงไม่ต้องพูดเรืองนางเอก คนที่ชอบ ก็ชอบ คนที่เฉยๆ ก็จะเฉยๆ   ส่วนตัวเเล้วดูคนนี้หลายเรือง ยกเว้นเเนวที่ไม่ไหว
 เยี่ยว ขี้ ดีบิว  อะไรเเบบนั้น   ยิ่งทำผมหางม้าด้วย  เกินต้านจริงๆ  ไม่รู้นะ เหมือนเรืองนี้ เธอสวยกว่าที่ผ่านๆมา  ไม่รู้นูนขึ้นหรือเปล่า เเต่เรืองนี้นูนดีเเฮะ  เป็นหลังเต่าเลย  พุงก็มี  หรือไม่เรียกว่าพุงหว่า  เเต่ไม่ได้สนใจ หน้าตาโดนใจซะอย่าง

หนังเป็นยังไง   

เหมือนดูหนัง โจรจับตัวประกันนะ 

คือพอโจรข่มขืนนางเอกไปสักพัก  มันก็หันไปจับนั่นนิ เเยง บีบ ลูกสาวนางเอก  นางเอกก็เลยต้องทำตามทุกอย่างที่มันสั่ง
เพือให้มันหยุดเเตะต้องลูกสาวเธอสักที    เป็นอย่างนี้ทั้งเรืองนะ   ก็ไม่สำเร็จ  เเต่อย่างน้อยก็ไม่มีการสอดใส่

เเฟบไม่ค่อยมันส์  มันสะดุด   ไม่ลื่นไหล ดูด เลีย เสียบ เเตก   

นี่ เด่วก็นั่น เด่วก็นี่ เเต่ก็เเตกได้อยู่ดี

การเเสดงออกทางสีหน้า น้ำเสียง  เรืองนี้เธอทำได้ดี  จิกมงจิกหมอน  อิ้กกี้   โกรธเเต่ทำอะไรไม่ได้ ไร้ทางอออก   เธอคุมทิศทางหนังได้ดีจนจบ  เเสดงออกถึงความเป็นเเม่ที่พร้อมจะปกป้องลูก ลูกโดนจับให้โมก เธอก็ปัดมาโมกเอง 

เซ็กซ    ดูดไข่ เลียก้น  เป่าขลุ่ยไปด้วยตอนโดนเลีย  ขึ่้นขย่ม ท่าหมา  69   ก็ทำให้เชือได้ว่าโดนข่มขืนจริงๆ  จิตใจด้วย
     ดุเเล้วกระอักกระอ่วนดี  ไม่มีฉากสามที่บอกว่าโดนเเล้สติดใจ  เเต่นี่คือ  โดนข่มขืนไปเรือยๆจนหมดเวลา

เรืองนี้เป็น 1 ในสาม ที่่ทำมาในซีรีย์ชือเดียวกัน   ถ้าใครบังเอิญดูเเล้วถูกใจเเนวๆนี้่ ก็สามารถหาดูได้อีก 2 เรื่อง ส่วนตัว ยังไม่ได้ดู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2023, 10:00:31 PM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
gameo1997
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2023, 08:51:35 PM »

ขอบคุณครับ ว่าแต่ลูกสาวโดนด้วยไหมครับ
hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2023, 02:25:02 AM »

เรื่องนี้ทำซับออกมาขายรึยังครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2023, 05:21:43 PM »

เรื่องนี้ทำซับออกมาขายรึยังครับ
ยังไมไ่ด้ทำจ้า มีคนจ้างทำก็จะทำ
ขอบคุณครับ ว่าแต่ลูกสาวโดนด้วยไหมครับ
  ลูกสาวมารับบทบาท โดนล้วง เเละบังคับให้อม ไม่มีการสอดใส่นะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์