พฤษภาคม 29, 2024, 04:03:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Lemon Tanaka เป็นการกลับมาที่ดีมากๆๆๆ  (อ่าน 12290 ครั้ง)
008x
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: เมษายน 02, 2023, 07:56:41 PM »

Karen Kaede หรือชื่อใหม่ Lemon Tanaka กลับมาแล้ววววว

FSDSS-609

...

k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2023, 10:09:02 PM »

ยอดขายแย่กว่าน้องฮ่องกงอีกนะครับ
hellobaba
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2023, 10:15:16 PM »

เหมือนน่าอกน้องจะเล็กลงนะ อาจเพราะ นน.ลด หน้าท้องก็เหมือนไปดูดไขมันมา ลีนแบบไม่เหมือนออกกำลังกาย แถวขายังมีรอยช้ำๆอยู่เลย อาจต้องใช้เวลาฟื้นหุ่นอีกสักพักคงเข้าที่ โดนใจตรงผมสั้นนี่แหละ แต่ Faleno เนื้อเรื่องแนว NTR ไม่ค่อยมัน ลุ้นให้น้องแบกหนังให้ได้แค่นั้น

amaya_aki
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2023, 12:01:27 AM »

ยอดขายแย่กว่าน้องฮ่องกงอีกนะครับ

อีกคนหุ่นอวบอิ่ม อีกคนหุ่นผอม เปิดดูในช่วงใกล้ๆกันรูปร่างต่างกันมากๆเลยครับ ต้องปรับตาหน่อยO_-
mediamedia2006
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2023, 09:37:50 AM »

ไม่รู้ผมคิดไปเองหรือเปล่าก่อนน้องออกไปยังดูดีกว่าตอนนี้อีก = =
ตอนเเรกผมตั้งตารอ ถึงขั้นโหลดที่ทำงานเลย พอดูเท่านั้นเเหละ อืมมมมมคิดว่าจะไปรวมกับไฟล์สมัยใช้ชื่อ karen ดีไหมทันที

ไม่ได้อคตินะครับ เหมือนตอนที่ใช้ชื่อ karen kaeda ดูเเล้วเหมือนได้อารมณ์เเบบถึงๆเเบบ mei miyajima/airi
ถ้าเทียบ karen กับ saika นี่ต่างกันลิบลับเลย ตอน saika กลับมาเล่นนี้ พีคสุดๆ

คิดว่าถ้าเป็นเเบบนี้ต่อไปคิดว่าคงไม่พ้นอาถรรณ์ faleno ครับ
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2023, 09:05:14 PM »

ยังไม่พีคเหมือนตอนก่อนจะเลิกนะ
หรือเพราะเราคาดหวังไว้เยอะ
รอดูเรื่องต่อๆไปละกัน
Rock Shit

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 12:38:45 AM »

ดีใจที่กลับมาแต่ชอบตอนชื่อเก่ามากกว่า
acnakub
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2023, 02:06:32 AM »

นางเลิกเล่นแล้วหรอครับ ไม่มีผลงานใหม่ๆออกมาเลย
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2023, 02:19:10 PM »

นางเลิกเล่นแล้วหรอครับ ไม่มีผลงานใหม่ๆออกมาเลย

ก่อนหน้านี้มีข่าวว่าน่าจะกลับไอเดีย(Idea Pocket) แล้วก็หายไป ผมรออัพเดตจากไอเดียทุกรอบ ว่าจะมารึมั้ย ไปๆมาๆงานหายทั้ง2ฝั่งเลย 

Koharu Shiina
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2023, 02:24:36 PM »

ก่อนหน้านี้มีข่าวว่าน่าจะกลับไอเดีย(Idea Pocket) แล้วก็หายไป ผมรออัพเดตจากไอเดียทุกรอบ ว่าจะมารึมั้ย ไปๆมาๆงานหายทั้ง2ฝั่งเลย 

อาจจะไม่ไอเดียก็ได้นะครับ  แต่เห็นน้องกลับมาอัพทวิตเก่า karen kaede
เลยลุ้นให้กลับไอเดีย เพราะค่ายนั้นตอนนี้นี่ตัวชูโรงแทบไม่เหลือล่ะจริงๆ ไม่ออกก็ย้ายหมด
จนจะเหลือแต่คะน้าเป็นเสาหลักคนเดียวล่ะ 55555
หน้า: [1] พิมพ์