มิถุนายน 16, 2024, 10:06:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 16 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำท่ายืนยกขา (ถ้าเหยียบโต๊ะหรือเคาเตอร์สูงหน่อยจะดีมากครับ)  (อ่าน 63454 ครั้ง)
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2023, 01:01:02 PM »

เดี๋ยวจะลองหาของ Saika กับ Fuua ดูนะครับ ว่ามียกขาเข้ากับกระทู้ไหม

FUA KAEDE หุ่นเธอมีน้ำนวลนิดๆ แต่ขาเธอยาวเรียวเล็กดีเหมือนกันครับ เวลายกขานี่สวยเลย
อีกคนก็ ICHIKA HOSHIMIYA พวกนี้น่าจะพอมีแนวยกขาบ่อยบ้าง  ขาสวยอยู่

โหลด SSIS-102 งาน debut ของ Fuua Kaede มาดูแล้วครับ

ฉากสุดท้าย มียกขาเหยียบพนักวางแขนโซฟา ไม่สูงมาก (แต่สังเกตว่าดาราชายชอบมุมนี้มาก วนมาให้น้องยกขาตรงนี้ตั้ง 3 ครั้ง รวมตอนใช้ vibrator ด้วย 555)

ส่วน 2 ฉากก่อนหน้า ไม่มียกขา แต่มีที่พี่อ้วนและดาราชายอีกคน ขึ้นยืนบนเตียงเพราะเชย่งเมื่อย 555 (สังเกตว่าน้องย่อเข่าลงมาที่ข้างเตียงให้ต่ำลง)

เลยคิดตามได้แบบนี้
- ท่ายกขาเหยียบสูงๆ เช่น โต๊ะ, เคาเตอร์ นางเอกต้องสูงนิดนึงถึงจะเหยียบถนัด
- เมื่อน้องสูงแล้ว ยกเหยียบสูงด้วย ถ้าดาราชายไม่สูง ก็ต้องเขย่ง ทำไม่ถนัด-จะหลุด (รูปตัวย่างของ Maria Aine ดูแล้วเหมือนทำไม่ถนัด)
- ยกเหยียบสูงเลยหายาก ส่วนใหญ่เลยเห็นแค่เหยียบไม่สูงมากแค่เตียง, โซฟา, หรือ เก้าอี้

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
heartwing
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2023, 05:17:57 PM »

ท่าโปรดเหมือนกันครับยืนยกขาข้างนึงแล้วเย็ด
กับอุ้มขึ้นไปนั่งบนโต๊ะจับขาถ่างออกแล้วยืนเย็ด
จุดเริ่มต้นที่ชอบของผมน่าจะมาจากรหัสนี้ครับ

รหัสนี้ของดีครับ

มีคอนเฟิร์มแบบนี้ ผมไปโหลดมาดูแล้วครับ ก็จัดว่าดีเลยในสไตล์ของ Asami

นอกจากยกขาของกระทู้  ด๊อกกี้ก็อย่างมัน รหัสนี่

อ๋อครับ ขอบคุณครับ

ว่าไปผมก็คิดถึงอยากดูอีก  พอจะแจ้งพิกัดโหลดแบ่งบัน ให้หน่อยได้ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2023, 05:24:02 PM โดย heartwing » บันทึกการเข้า
kkunurat

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2023, 06:33:25 PM »

มีคอนเฟิร์มแบบนี้ ผมไปโหลดมาดูแล้วครับ ก็จัดว่าดีเลยในสไตล์ของ Asami

ว่าไปผมก็คิดถึงอยากดูอีก  พอจะแจ้งพิกัดโหลดแบ่งบัน ให้หน่อยได้ไหมครับ

ยศของท่านเป็น VIP 1,000 เหมือนผม สามารถเข้าห้องโปรแกรมโหลด DMM ได้ครับ ในห้อง VIP

ผมก็ใช้โปรแกรมนี้โหลดมา วิธีใช้งานอธิบายไว้ดี ไม่ยาก กรอก CID (Content ID) = jufd00182 ก็โหลดได้เลย

ส่วนดูออนไลน์บางเว็บ ก็น่าจะใช้ IDM ดูดได้ครับ

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
play...

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2023, 09:12:50 PM »

ตามนั้นครับ ลองคิดๆดูได้ เหยียบสูงผมก็ว่าถ่ายยากอยู่ ยืนยากไม่ค่อยถนัด

ปล.นอกเรื่องนิดหนึ่งไม่มีอะไรครับ เห็นในบอร์ดมีสายนม สายดาราใหม่กัน 
ส่วนเราจะตั้งกลุ่มคุย สายบางกรอบ สายขา+ดาราเก่า ซะละมั้ง
คิดถึงasamiแล้ว เธอเป็นคนที่มีเนื้อหนัง แต่สัดส่วนเธอพอดีจริงๆ ขาแอบสวย หน้าสวย มีเรื่องเด็ดๆHDที่ผมเก็บเยอะอยู่

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2023, 09:20:48 PM »

ไม่ใช่บางกรอบแหละที่แน่ๆ น่าจะเป็นความชอบทั่วไปๆสุดละ สูง ขาว เข่าดี หุ่นดี ผิวดี หน้าตาดี

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
play...

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2023, 11:25:30 PM »

ไม่มีอะไรครับ ผมคุยกับคุณ kkunurat บ่อย คุยทักทายกันเล่นๆ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2023, 12:15:00 AM »

แล้วผมพูดมันไม่ขำตรงไหนวะครับพรี้ชาย

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
Rock Shit

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2023, 01:03:48 AM »

ผมก็ชอบนักแสดงหลายคนแต่เรื่องไหนมีท่ายืนอย่างที่บอกจะชอบเป็นพิเศษ
ท่ายื่นนี่ถือว่าเป็นท่าไม้ตายของผมเลยครับเดี๋ยวผมทะยอยรวมให้

Iori kogawa stars-342

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2023, 03:12:39 AM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
kkunurat

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2023, 08:23:35 AM »

ผมก็ชอบนักแสดงหลายคนแต่เรื่องไหนมีท่ายืนอย่างที่บอกจะชอบเป็นพิเศษ
ท่ายื่นนี่ถือว่าเป็นท่าไม้ตายของผมเลยครับเดี๋ยวผมทะยอยรวมให้

Iori kogawa stars-342

สุดยอดเลย มีรูปประกอบด้วย
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

CLUB-044
play...

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2023, 12:17:52 PM »

ของท่าน Rock Shit ก็ตามนั้นครับ  ท่ายกขาหลายๆแบบก็มีของนักแสดงหลายคน น่าจะมีเพียบอยู่

ส่วนถ้าเอาตามที่คุณ kkunurat หาเป๊ะๆที่ผมว่าเฉพาะทางอยู่หน่อยๆ  ผมลองหาดูมาหลายวันคิดว่าก็พอมีถ้าขยันหาครับ
แต่อาจไม่บ่อยมาก  เพราะยืนยากส่วนใหญ่เขาจะทำท่านี้อยู่แป๊บเดียว 

ของ ICHIKA HOSHIMIYA  SSIS-600

asami คนเดิม  PGD-701 ,PGD-585 ,PGD-544

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2023, 12:30:31 PM โดย play... » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 16 พิมพ์