มิถุนายน 07, 2024, 10:02:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 16 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำท่ายืนยกขา (ถ้าเหยียบโต๊ะหรือเคาเตอร์สูงหน่อยจะดีมากครับ)  (อ่าน 63140 ครั้ง)
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2023, 05:17:14 PM »

ผมว่าท่ายืนยกขา ดูโชว์หุ่นโชว์ขาสวยดีครับ

ยิ่งถ้าเหยียบโต๊ะหรือเคาเตอร์ มันดูขายาวๆ ฉีกฟินไปอีก
ผมมี ตัวอย่างมา 3-4 รูป
ของ Arina มีกึ่งพาดโต๊ะใช้ vibrator 1 รูป และ เหยียบเตียง 1 รูป (ซึ่งผมว่าเหยียบเตียงหรือโซฟามันเตี้ยไปนิดนึง)

อยากขอข้อมูลทุกท่านว่าเคยผ่านตารหัสไหน ของนางเอกคนไหนบ้างครับ
ขอแค่รหัสให้ผมไปคลิกหาเอาเองก็ได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2023, 07:11:57 AM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
play...

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2023, 07:52:48 PM »

น่าจะเป็นความชอบส่วนตัวครับ  ผมก็ชอบแต่ชอบกลางๆ   
ดูจากลักษณะดารา+ท่า  ผมว่าก็เป็นความชอบเฉพาะทางระดับหนึ่งทีเดียว คนดูส่วนน้อยที่จะเน้นขาเรียวเล็กขนาดนั้น

ฉากแนวนี้ ผมว่าเป็นท่าที่เขาถ่ายเน้นเรียวขาแบบอะแดพฉากรอบตัวเอาครับ ทำให้ท่านี้หายากอยู่
คือถ้าหนังที่จัดท่าเน้นเรียวขาโดยตรง ก็จะไม่ค่อยยกขาสูงขนาดนี้ แล้วจะไปเน้นท่าอื่นด้วย แบบนี้(คล้ายแบบ Arina)

ปล.อีกเรื่องถึงมีท่านี้ก็เกี่ยวกับดาราด้วย ที่คุณ kkunuratชอบดาราตัวtopของสายขนาดนั้น ก็คงชอบแหละครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2023, 08:33:53 PM »

ชอบท่ายกขายืนทำเหมือนกันครับ จะเข้าทำจากด้านหน้าหรือหลังก็ไม่เกี่ยง
แต่เวลาทำเองชอบเข้าด้านหน้าครับ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
kkunurat

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2023, 10:13:42 PM »

น่าจะเป็นความชอบส่วนตัวครับ  ผมก็ชอบแต่ชอบกลางๆ   
ดูจากลักษณะดารา+ท่า  ผมว่าก็เป็นความชอบเฉพาะทางระดับหนึ่งทีเดียว คนดูส่วนน้อยที่จะเน้นขาเรียวเล็กขนาดนั้น

ฉากแนวนี้ ผมว่าเป็นท่าที่เขาถ่ายเน้นเรียวขาแบบอะแดพฉากรอบตัวเอาครับ ทำให้ท่านี้หายากอยู่
คือถ้าหนังที่จัดท่าเน้นเรียวขาโดยตรง ก็จะไม่ค่อยยกขาสูงขนาดนี้ แล้วจะไปเน้นท่าอื่นด้วย แบบนี้(คล้ายแบบ Arina)

ปล.อีกเรื่องถึงมีท่านี้ก็เกี่ยวกับดาราด้วย ที่คุณ kkunuratชอบดาราตัวtopของสายขนาดนั้น ก็คงชอบแหละครับ

ก็น่าจะใช่ครับ ฉากก็ต้องมีอุปกรณ์เอื้อให้สามารถยกเท้าเหยียบได้ด้วย

- Rola มีทั้งโต๊ะและเก้าอี้ แต่น้องเลือกเหยียบเก้าอี้ (แต่น้องใส่ส้นสูง สงสารดาราชาย เขย่งซะ 555)

- ผมไปเจออีกเรื่องของ Arina รหัส SSNI-369 น้องยกเท้าเหยียบเตียงคนป่วย เหยียบแล้วเหยียบอีก เป็นว่าเล่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2023, 10:17:27 PM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
kkunurat

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2023, 10:47:48 PM »

ชอบท่ายกขายืนทำเหมือนกันครับ จะเข้าทำจากด้านหน้าหรือหลังก็ไม่เกี่ยง
แต่เวลาทำเองชอบเข้าด้านหน้าครับ

ยกขายืนแทงแบบที่น้องไม่ต้องเหยียบอะไร ก็ได้อีกอารมณ์นึงครับ

Asami ฉากห้องน้ำไม่กว้างมาก น้องเอาหลังพิงผนังด้านนึง และยกเท้ายันผนังอีกข้างนึงได้พอดี

CLUB-044
Hiryo

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2023, 11:17:39 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2024, 11:07:46 AM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
play...

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2023, 01:27:46 AM »

ของ Mizuki Noa รหัสนี้ผมก็เคยดูครับ ผมลืมท่านี้ตรงไปเลย  มีโต๊ะให้พาดพอดี
อาจเพราะผมชอบพอๆกันกับท่าอื่นหลายๆท่ามั้ง 
kkunurat

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2023, 01:52:34 AM »

ผ่านตาผมเยอะอยู่นะ เพราะผมก็ชอบ ส่วนใหญ่ท่านี้จะใช้กับคนที่ขายาว ขาเรียว ถึงจะออกมาสวย

ส่วนใหญ่ ฉากในโรงแรม ที่จัดกันหน้ากระจกห้องน้ำ จะมีท่านี้อยู่

แต่ท่านี้ที่ผมนึกถึงครั้งแรกเลยคือ Mizuki Noa ใน ABP-309 ครับ เพราะน้องขาเรียวสวย และท่านี้ค่อนข้างเด่นเป็นพิเศษ

นอกจากนี้ก็มี Yuna Hayashi,Inui Rika,Airi,Remu และก็พวกตัวท๊อปคนอื่นๆสายหุ่นเพรียวๆ มีแทบทุกคนนะ แต่ผมจำรหัสไม่ค่อยได้ ต้องค่อยๆเปิดดูครับ

ผมทำ gif ไม่ค่อยเป็นแฮะ 

ขอบคุณครับ
ไปลอง search ดูแล้ว Mizuki Noa ก็ยกขาเหยียบโต๊ะบ่อยอยู่เหมือนกันครับ

ปล. ของคนอื่นตามที่เอ่ยชื่อมา ถ้านึกออก บอกทีหลังก็ได้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2023, 01:58:01 AM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

CLUB-044
play...

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2023, 03:22:57 AM »

ของผมเอาจริงๆผมชอบขาเหยียบโต๊ะเตี้ยครับ แนวตามที่ผมโพส ถ้าแนวนี้ผมจะจำได้เยอะ
ถ้าเหยียบโต๊ะสูงผมจะสะดุดตากับแต่ของ ameri atfb 155 ที่โพสไปแล้ว เลยอาจจะจำไม่ค่อยได้มาก
ขนาดผมเคยตามดู Mizuki Noa ทุกเรื่องนะ จะออกคุ้นๆเฉยๆ คงต้องให้ท่าน Hiryo บอกต่อ
kkunurat

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2023, 05:49:56 AM »

ของผมเอาจริงๆผมชอบขาเหยียบโต๊ะเตี้ยครับ แนวตามที่ผมโพส ถ้าแนวนี้ผมจะจำได้เยอะ
ถ้าเหยียบโต๊ะสูงผมจะสะดุดตากับแต่ของ ameri atfb 155 ที่โพสไปแล้ว เลยอาจจะจำไม่ค่อยได้มาก
ขนาดผมเคยตามดู Mizuki Noa ทุกเรื่องนะ จะออกคุ้นๆเฉยๆ คงต้องให้ท่าน Hiryo บอกต่อ

งั้นขอรวมเหยียบแบบเตี้ย ด้วยก็ได้ครับ
เผื่อมีของดี จะได้ไม่พลาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2023, 05:53:32 AM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

CLUB-044
หน้า: [1] 2 3 ... 16 พิมพ์