เมษายน 29, 2024, 09:49:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ---แนะนำที่ครับงบ 3000---  (อ่าน 2024 ครั้ง)
powerJayz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2023, 02:43:11 PM »

ตอนนี้ใช้ Tenga MOOVA Bubbly Blue
แต่อยากลองฟิลแบบสมจริง เนื้อแน่นๆ เสียวปรี๊ด
ค้นหาหลายกระทู้ก็เจอของใหม่ๆ บ้าง แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ค่อยได้
งบ 3000 เลยอยากซื้อที่คุ้มค่าหน่อยละครับ แบบไม่พรีออเดอร์ ได้ยิ่งดี

(ปกติมั่นใจแต่ Tenga เพราะตัวเองไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้ เคยซื้อแบบจีน 8-900 หลงรูปโฆษณาเสียบปุ๊ป เฟี้ยงทิ้งเลย 555)

อันนี้สอบถามเพิ่ม ใครเคยลองอันนี้บ้างไหมครับ ไม่รู้ว่ามันดีป่าว ดูแล้วไส้ในสมจริงดี
https://www.climax-doll.com/products/silicone-masturbation-cup-sex-toy-c-vagina-911-cinnamon?VariantsId=18889,18882
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2023, 05:59:17 PM »

ก่อนเล่นพวก onahole ก็ก็เคยใช้ tenga มาก่อนหลายตัวเลย ข้อดีของเทนก้าคือมันทน+ล้างง่าย แต่พอหันมาเล่นพวกสายจิ๋มปลอม ต้องยอมรับว่าฟีลมันดีกว่าจริงๆผมวางเทนก้าทิ้งฝุ่นเกาะหมดแล้ว ข้อเสียล้างยาก+พังง่าย 555

ผมรู้แค่ร้านที่ขายแบรนด์ยุ่นนะ ร้านในไทยผมแนะนำ2ร้าน ร้านเฮียจืด jimikung365 กับร้านอากิ aki-world

- ร้านเฮียจืดสต๊อกของสั่งปุ๊บไม่เกิน3วันได้เลย เฮียจืดนอกจากขายแล้วแกยังเป็นผู้ใช้งานจริงพอแนะนำได้บ้างแต่อาจแพงสักหน่อย
- ร้านอากิ ราคาค่อนข้างดีแต่เป็นพรีออเดอร์รอของเดือนนึงถึงเดือนครึ่ง

onahole ถ้าให้ผมแบ่งเองตามความรู้สึกหลักๆมี2แบบ แบบนุ่มๆกระตุ้นต่ำเหมาะสำหรับกิจกรรมแบบเรื่อยๆนานๆ กับแบบแน่นๆกระตุ้นสูงอันนี้แปบเดียวแตก ตัวแนะนำเริ่มต้นสำหรับ2สายนี้แบบนุ่มไป Meiki Zxy ของค่าย npg นุ่มๆหลวมๆฟูๆเต็มรูได้ความรู้สึกเนื้อโอบจู๋ / ตัวแน่นไป Lolinco ของ magic eyes แน่นหนุบหนับ มีตัวอัพเกรด Lolinco virgo ที่จำลองมดลูกเพิ่มการกระตุ้นหัวเข้าไปอีกแต่แลกกับการล้าง+เช็ดยากชิหัย

มีอีกอันที่ผมชอบส่วนตัว Julia plus ของค่าย exe อันนี้ผมให้กลางๆระหว่าง zxy กับ lolinco ไม่นุ่มหรือแน่นเกินไปชิลๆแบบมีพื้นที่หายใจข้างใน ข้อเสียคือรูปทรงมันมีนมจับไม่ถนัดในบางมุม

ปล.ต่ำกว่า3000น่าจะต้องไปร้านอากิเลยครับ ถ้าร้านเฮียน่าจะได้แค่โลลิงโกะตัวธรรมดา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2023, 06:01:36 PM โดย Zyncare » บันทึกการเข้า
powerJayz
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2023, 09:57:00 AM »

ขอบคุณคร้าบ สำหรับคำแนะนำ ได้จะโฟกัสง่ายหน่อย นั้งอ่านกระทู้จนตาลาย  Grin
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2023, 06:08:13 PM »

เทนก้าทนกะผีอะดิ แพงด้วยเราใช้3เดือนราขึ้นไม่รู้ว่าบำรุงรักษาผิดวิธีหรือเปล่านะ บอกตรงเล่นสายTenga ไปเล่น Try Funดีกว่า เป็นไฟฟ้าด้วย งบเยอะ จัดMeta ไปเลยครบครับ(แต่ราคาโหดนะ 6000 แต่ดีจริง เสียอย่างคือแคะเอามาล้างยากไปหน่อย ต้องใช้อุปกรณ์ช่วย เอาด้ามช้อน2อันมางัดจบ)

https://www.aliexpress.com/store/5884495?spm=a2g0o.productlist.main.2.6c4c628d5Y2JJ3

----------------------------------------------
หรือเมนวล  ผมหา Onahole เล่นดีกว่าหลักๆก็ NPG กะ  Magic Eye
 https://magiceyes.tmall.com/shop/view_shop.htm

https://npggreatecstasy.tmall.com/shop/view_shop.htm?spm=a230r.1.14.191.7745677cr3JVGb&appUid=RAzN8HWQ47EqZgULMrAS9ycv75nqe4piN6Fomv8gDAHdqdKYba6

ดีแน่นอน ครับ แต่เราหาวิธีสั่งเอาเองนะ ต้องหาShipping สั่งเอา ของญี่ปุ่น2แบรนนี้ จะเน้นคุณภาพครับ เน้นความสมจริงๆ และเน้นฟิลลิ่งเป็นหลัก อย่างNPG นี้คือพิมพ์จากของจริงเลยนะ(แต่ดาราAV อะนะ มันจะเยิน ครับข้างในบางคนเขาก็ไม่แนะนำ มันมีแค่ZYX มั่งที่แนะนำ เพราะนางแค่เป็นนางแบบถ่ายนู๊ด แต่เอาจริงๆตัวนางคือใครเราไม่รู้จักเลยนะ

จริงแบรนญี่ปุ่น มีหลายยี่ห้อครับทีาสังได้ทางTmall
เช่น
https://lovefactor.tmall.com/shop/view_shop.htm
สั่งแม่ชีมา จริงๆอยากรีวิวนะแต่ ติดเกมเดียวว่างๆจะลงให้ฟัง

ไม่เคยลองนะแต่ให้เป็นตัวเลือก
https://gxpcryp.tmall.com/shop/view_shop.htm?spm=pc_detail.27183998.202202.1.2f5b7dd6RhHOc3
---------------------------------
หรือแบบว่าสั่งไม่เป็นแล้วงบไม่เยอะ สั่งง่ายก็แบรนจีนครับ แแต่ที่แนะนำเป็นแบรนจีนแบบมียี่ห้อYUUไม่ใช่ของไก่ กาอันหละ30บาทที่ขายในไทย

เอาจริงแบบแปะเเบรนมีจริงๆไม่กี่ยี่ห้อหรอก แปลกดีนะ มันมีLULUฺBEI อีกอันแต่ผมดูแล้วมันจีนไปหน่อย+เน้นการตลาดแบบชาตินิยมไปนิด

https://yuuadulttoys.aliexpress.com/store/1100354299?spm=a2g0o.productlist.main.4.406c5d02p347FR

เจ้านี้คุณภาพใช่ได้ครับ ข้อดีอีกอย่างคือ นางฟีเจอร์เยอะ  สั่งมายังไงก็คุ้มครับ แต่ไม่แนะนำตัวที่ใช้ไฟฟ้านะ

--------------------------
ร้านในไทย เอาจริงๆผมไม่แนะนำเท่าไหร่ยยกเว้น งบประมาณไม่จำกัดครับ คืเพราะ+เยอะจริงจัง

ช่องทางหลักๆ ก็จากจีนอะหละ
ตอนนี้นะครับ ชัวร์สุดเซฟสุด ถูกสุดคือสั่งจากชิปปิ้ง แต่อย่างว่าต้องมีเวลาหาหน่อยครับ จริงๆบอกเรื่องชิปให้ก็ได้นะ แต่อย่างว่าความลับทางการค้า + กับคือเราก็ต้องปกปิดชิป พอสมควรเพราะเอาๆจริงๆถ้าเอาตามกฎหมายคือเข้าข่าย ลักลอบนำเข้าของผิดกฎหมายเลยนะ ชิปซวยเราก็ซวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2023, 09:30:38 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
powerJayz
ปลิงควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2023, 09:57:16 AM »

ขอบคุณมากครับ
ไว้มีโอกาสจะตามแม่ชีด้วย ฮ่าๆ นั่งอ่านจนได้ความรู้ขึ้นมาทันที เปิดโลกมาก
เพราะรู้จักแต่แค่ แทงก้า แบบอื่นไม่ค่อยรู้เรื่องว่ามันมีที่เด็ดกว่า แทงก้า อีกหลายขุม
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2023, 11:05:58 AM »

ขอบคุณมากครับ
ไว้มีโอกาสจะตามแม่ชีด้วย ฮ่าๆ นั่งอ่านจนได้ความรู้ขึ้นมาทันที เปิดโลกมาก
เพราะรู้จักแต่แค่ แทงก้า แบบอื่นไม่ค่อยรู้เรื่องว่ามันมีที่เด็ดกว่า แทงก้า อีกหลายขุม
เทนก้า เอาจริง คือส่วนตัวอาจ จะ right man do right job จริงๆครับ ตัวที่ขายดีที่สุดก็คือรุ่นคลาสสิคใช้แล้วทิ้ง จะใช้ในกรณีแบบออกไปต่างจังหวัด พักโรงแรม จะล้างทำความสะอาดอะไรมันยากครับ แบบใช้แล้วทิ้งก็เพื่อการนั้นหละ หรือพวก ร้านVRครับ การมานั่งล้างนั่งเช็ดอะไรไม่สะดวกเอาเสียเลย

ส่วนตัวของพวกนี้มันมีอะไรเยอะครับ เจลก็สำคัญ ลื่นไปก็ไม่เวิร์ก มันหนาไป บางไปก็ฟืด สัมผัสจะไม่ครบ ขนาดอีก ของเราสั้นเจอช่องลึกไป ก็เข้าไม่สุด พวกยาวๆเจอสั้นบางทีก็ดันเข้าไม่สุด

แล้วมันมีเรื่องแบบนิ่มแบบแข็งอีก แบบนิ่มสัมผัสจะไม่ชัดครับแบบแม่ชีอะ บางทีก็ขาดความเป็นธรรมชาติ แข็งก็ไม่ธรรมชาติเหมือน
ส่วนตัวแนะนำให้ลองหลายแบบ

จะแบรนที่แนะนำไปเล่นก็ อย่างว่า MagicEye NPG ของ จีนก็ Yuu ของจีนมันเป็นแหล่งผลิตก็จริงๆแต่ ยังอยู่ในช่วงสร้างแบรนกันซะเยอะ

แล้วเอาจริงๆ Magic Eye บางตัวก็ดีบางตัวก็กากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2023, 02:12:34 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
safd2fds3
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2023, 02:53:35 PM »

ไม่แนะนำ tenga ครับ ส่วนตัวลองมาแล้ว ไม่สมจริงเลย อยากให้ลอง npg meiki -- หรือ magic eyes จะดีกว่า รุ่นดีๆอาจจะเกินงบเล็กน้อย แต่คุณภาพดีกว่ามาก (ถ้าเน้นความเสียว) เรื่องคงทนต้องยกให้ tenga // หากของท่านไซต์ใหญ่หน่อย อาจจะลองมองหา fleshlight เสียวดีเหมือนกัน  Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์