เมษายน 29, 2024, 05:25:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: (ลองของจีน) ลองOnahole ตัวที่ขายดีที่สุดใน Aliexpress กัน  (อ่าน 2343 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มกราคม 06, 2024, 11:54:28 PM »

คือ เราเคยสั่งของเจ้านี้มาตัวหนึ่งแล้วประทับใจ เป็นรุ่น2รูอะนะ ตัวนั้นดีมาก ตูดที่ดีที่สุดแบบที่ไม่ใช่สะโพกแล้่วมั่ง

ด้วยความที่ผมซื้อ Mouth of Truth แล้วอีเราก็ไม่ดูอะนะว่าถ้าเป็น รุ่นคลาสสิคฟันมันแข็งซึ่งมันดีและไม่ดี ข้อดีคื่อสมจริง ข้อเสียคือแรงๆ ไม่ได้ ใช้บ่อยไม่ได้ ไม่งั้นมีถลอก

ตอนแรกลังเลอยู่ว่าจะซื้อ Perorin  มาดีไหมแต่ก็ไม่เอาเพราะว่า คือตอนนั้นเรามีโควต้าอยู่ เดียวเอามาเยอะขนกลับลำบาก
เลยกะว่าเดียวไปลองของจีนก็ได้ฟระ

เพราะข้อดีเลยคือมันถูกครับ 500บาทจริง ตอน11.11 ลดไปเหลือ400บาทด้วยซ้ำ เป็นตัวที่คนสั่งเยอะมาก มากที่สุดแล้วมั่ง ถ้าเป็น Onahole ในAliexpressนะ

ปัญหาคือถูกแล้วจะดีหรือเปล่านี้หละ กลัวชิบหายเรา เพราะของพวกนี้มันไม่ดีมันก็ไม่ดีนะครับ ขนาดของญี่ปุ่นเอง บางตัวก็ไม่ดี
แล้วตัวนี้อ่านรีวิวมาสิ่งที่น่ากลัวที่สุดคือสีที่ปากนี้หละ บางคนลอกครับ

เปิดมามีแอบติดในถุงหน่อยโอเค ไม่เป็นไร กว่าจะถึงไทยน่าจะแห้่งสนิทแล้ว แล้วสีก็ไม่ได้ลอกอะไรด้วย

ผมลองสำรวจดู ลิ้นสัมผัสสมจริงมากๆ สากๆหน่อยๆ ล้วงไปถ้าลวง Mouth of Truth จะแน่นๆ  ตัวนี้หลวมกว่า  มีเหมือนลิ้นไก่ด้วยตอนแรกคิดว่าแม่งไม่มีหรอก เพดานปากอะไรก็ค่อนข้างเหมือนนะ โดยรวมเหมือนกว่า Mouth of Truthอีก

อย่างแรก มันไม่ได้กระตุ้นอะไรมากมายนักครับ แต่เราก็เข้าใจครับ Mouth of Truth ก็ประมาณนี้ พวกนี้จะไม่ได้เสียวดูดวิญญาณ
แบบท่อนล่างหรอก เน้นเรื่อยๆมากกว่า  ฟันไม่ได้ขูดอะไรเหมือน Mouth of Truth รู้สึกเหมือนยางลบมากกว่า รู้สึกแต่ไม่เจ็บ

ตัวลิ้่นค่อนข้างดีเลยเหมือนมัน เสียไปยันไข่เลยมั่ง ไม่เข้าใจเหมือนกัน

ลองใช้ไปบางจังหวะมีล๊อกหน่อยด้วย 

ลองเอามาใช้เทียบเลยตัวนี้ คับน้อยกว่านะ แต่ใช้ง่ายว่า Mouth of Truth ข้อเสียคือฟันล้วนๆ ใช้ๆไปเจอแต่ฟัน ไอ้ฟันแข็งนี้มันทำลายอย่างอื่นไปเลยจริงๆหละ

.................

โดยรวมโอเคไหม ถือว่าผ่านครับ แต่ต้องบอกก่อนมันไม่ได้เสียวลากไส้ดูด พลังชีวิตนะ มันเน้นเรื่อยๆ เหมือนเลียทำความสะอาดให้มากกว่า ไม่ได้ดูดบวบๆหรืออะไรด้วย แต่ชอบตรงเทคเจอร์นี้หละ ลิ้่นนี้ดีเลยชอบมากๆ Mouth of Truth ลิ้นไม่ค่อยรู้สึกเท่านี้เลย เป็นตัวที่ใช้แล้วสบายมากกว่ามั่ง อารมไอ้ตัวไฟฟ้า Try funเลย

แล้วข้อดีเลยคือ ใช้เพลินครับ ไม่เสียลากใส้ ไม่ทำให้่เจ็บด้วย จริงๆผมว่าดีกว่านี้น่าจะ perorinแล้วมั่ง เพราะมันคือ Mouth of Truth เปลี่ยนฟัน แต่เหมือนตัวนั้นข้อเสียคือลิ้นหกง่ายมั่ง

ถ้าสำหรับ Onahole ตัวถูกถือว่าโอเคเลย เพราะถ้าราคานี้ ของญี่ปุ่นได้เกรด กากเลยนะ  ถ้าแนะนำจริงๆ ก็สำหรับมือใหม่อะหละ ขอเสียก็อย่างว่าเสียวน้อยมาก แต่ใช้ง่ายครับไม่ฮาร์ดคอ บางตัวมันก็เกิน แบบใช้เสร็จขยับไม่ได้ก็มี  แมชีนั้นตัวดีเลย เจลบางนี้ Succubus ชัดๆ

อันนี้ลิงค์นะ เพื่อใครถาม

ปล.สีที่ปากตกจริงวุ้ย

https://www.aliexpress.com/item/1005005975843720.html?spm=a2g0o.productlist.main.1.6a252aa40i6LdW&algo_pvid=c00bdeae-8071-442d-a807-67b3e3890a3b&utparam-url=scene%3Asearch%7Cquery_from%3A

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2024, 08:57:47 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
inthedark
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2024, 08:38:01 PM »

อยากแนะนำเรื่องฟันครับ ผมซื้อ MOT มา 2-3 อันละ สิ่งแรกที่ผมทำคือเลอะฟันมันทิ้งเลยครับ ผู้หญิงจริงๆเวลาทำเค้าจะเอาฟันหลบครับ ไม่มีใครเอาฟันมาขุดกับกล้วยเราแน่นอน การที่โดนฟันใน MOT ขูด อันนี้ไม่สมจริงเลย
inthedark
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2024, 08:44:05 PM »

https://www.youtube.com/watch?v=Qln1BxBhzoU

0.45  ครับ  Grin Grin Grin Grin
Panzerelite
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2024, 11:36:43 AM »

เรื่องฟันนี้เอาจริงมีเกือบทุกตัวเลยนะ แต่NPG มีบางตัวที่ไม่มี จริงๆมันควรจะมีหรือไม่มี คือเพื่อความสมจริงควรจะมี แต่ไม่ควรจะโดน

อาจจะเพราะความสวยงามด้วยมั่งครับ รูปร่างตอนบวบจริงๆมันจะเหมือน ลิงผสมปลาซัมติ่งอะนะ ตาเหลือกๆหน่อยด้วย มันคือการอ้าปากแต่ยังปิดปากอยู่อะนะ  ถ้าโดนทำอาจจะรู้สึกดี แต่ดูหนังนี้บางทีก็แอบทุเรศหน่อยๆ โดยเฉพาะพวกไม่ตรงปก

แต่Onahole ปากปกติที่ฟันไม่ได้ห่างกันมาก บางจังหวะเผลอๆเหมือนกับกระชากเนื้อมากกว่าบวบด้วยซ้ำ

เพราะเอาจริงพวกปากปกติมันก็แอบหลอนๆอยู่แล้วด้วย

ไม่รู้สิผมว่าลองไปหาทันฑแพทย์ใน Redit  มาตอบดีไหมว่า น่าสนใจดี หรือใครเป็นหมอฟันตอบหน่อย
powerJayz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 11:05:39 AM »

พอจะมีแนะนำ เจลหล่อลื่น สำหรับใช้กับพวก ปาก ไหมครับ
ปัจจุบันใช้ nuru standard อยู่ก็ปกติดี
แต่แค่อยากรู้ว่า มันมีจำเพาะใช้สำหรับปากไหม เผื่อมันได้ความรู้สึกที่มากกว่าอะไรแบบนี้ครับ
powerJayz
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 11:23:21 AM »

ยอดเยี่ยมอีกแล้วท่าน
Panzerelite
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 01:59:45 PM »

ที่บ้านมี ไอ้เจลMagic Eye MOT  อยู่ ส่วนตัว มันก็การตลาดอะหละ

ถ้าเจลทำให้ต่าง หลักๆคือ ต้องเป็นเจลร้อนครับ เจลร้อนที่ว่าต้องอุ่นจริงและอุ่นนานด้วย แตเท่าที่ลอง ก็มีDurex อะ ดีสุดแล้ว ลงตัวสุดแต่แพงอะนะ ขวดใหญ่ก็ไม่มี จำได้ว่าอยู่ได้นานอยู่ แล้วอุ่นจริงๆ

ความหนาของเจลก็มีผล นูรุสแตนดาร์ดอะ โอเคสุดหละแต่หาตัวหนาๆมาคู่ไว้ก็ดี บางทีแม่งก็เสียวเกินจนไปต่อไม่ไหว

กลิ่นเอยอะไรเอยก็มีผล นะอย่างกลิ่นน้ำมันนวด ของเจลTryfun ผมว่าดีมากๆ ส่วนตัว จริงๆเจลพวกนี้มันบางทีก็เอาไว้นวดเติมกลิ่นหน่อยไม่ได้หรือไง เอาแบบแรงๆเลย
powerJayz
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 04:57:58 PM »

ที่บ้านมี ไอ้เจลMagic Eye MOT  อยู่ ส่วนตัว มันก็การตลาดอะหละ

ถ้าเจลทำให้ต่าง หลักๆคือ ต้องเป็นเจลร้อนครับ เจลร้อนที่ว่าต้องอุ่นจริงและอุ่นนานด้วย แตเท่าที่ลอง ก็มีDurex อะ ดีสุดแล้ว ลงตัวสุดแต่แพงอะนะ ขวดใหญ่ก็ไม่มี จำได้ว่าอยู่ได้นานอยู่ แล้วอุ่นจริงๆ

ความหนาของเจลก็มีผล นูรุสแตนดาร์ดอะ โอเคสุดหละแต่หาตัวหนาๆมาคู่ไว้ก็ดี บางทีแม่งก็เสียวเกินจนไปต่อไม่ไหว

กลิ่นเอยอะไรเอยก็มีผล นะอย่างกลิ่นน้ำมันนวด ของเจลTryfun ผมว่าดีมากๆ ส่วนตัว จริงๆเจลพวกนี้มันบางทีก็เอาไว้นวดเติมกลิ่นหน่อยไม่ได้หรือไง เอาแบบแรงๆเลย

ขอบคุณท่าน สำหรับคำแนะนำ ได้เสียตังหาเจลมาติดไว้หลากหลายอีกละ
Panzerelite
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 08:42:33 PM »

ขอบคุณท่าน สำหรับคำแนะนำ ได้เสียตังหาเจลมาติดไว้หลากหลายอีกละ

ปัญหาคือในไทยส่วนใหญ่มัน ทำมาให้เกย์ใช้ครับ มันจะหนามากๆ เกรดSextoy มันต้องบาง บางมากๆยิ่งดี แล้วเอาตัวหนาไปเติมทีหลัง

ถามว่าทำไมต้องบาง ก็จะได้สัมผัสครบๆไง แต่ปัญหาคือบ้านเราทำมาให้เกย์ใช้อย่างว่าเลยเจอแต่หนาๆ

เลยแนะนำว่า ซื้อขวดเล็กๆมาเทสก่อนถ้าเป็นไปได้ อย่าทะลึงซื้อขวดใหญ่มาโดยไม่จำเป็น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2024, 08:58:26 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
powerJayz
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2024, 02:59:27 PM »

ปัญหาคือในไทยส่วนใหญ่มัน ทำมาให้เกย์ใช้ครับ มันจะหนามากๆ เกรดSextoy มันต้องบาง บางมากๆยิ่งดี แล้วเอาตัวหนาไปเติมทีหลัง

ถามว่าทำไมต้องบาง ก็จะได้สัมผัสครบๆไง แต่ปัญหาคือบ้านเราทำมาให้เกย์ใช้อย่างว่าเลยเจอแต่หนาๆ

เลยแนะนำว่า ซื้อขวดเล็กๆมาเทสก่อนถ้าเป็นไปได้ อย่าทะลึงซื้อขวดใหญ่มาโดยไม่จำเป็น

ด้วยความสงสัยบวกอยากลอง ผมเจอตัวประมาณนี้อ่ะ ท่าน
https://www.toydemon.com/lotions-accessories/lotions/il-primo-bacio-cherry-blossom-220ml
แต่ว่าถ้าสั่งคงโดนยึด อยากรู้ใช้กับปากอม มันจะฟินแตกต่างกันไหมนะ 555
หน้า: [1] 2 พิมพ์