เมษายน 30, 2024, 03:04:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยลองทำ Challenge NO FAP บ้าง  (อ่าน 5003 ครั้ง)
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2024, 03:29:45 PM »

ทำได้ เดือนกว่าๆครับ ช่วงท้ายๆ แข็งจัด ตอนเช้าโด่ทุกเช้า

ระหว่าง Nofap มี sex มั้ยครับ หรืองดทุกอย่างไปเลย
แล้วคิดว่ามันส่งผลดีต่อเราจริงมั้ยครับ 

งดหมดคับ หนังโป๊ก็งด มีผลคือแข็งง่าย แข็งเต็มที่ มีเซ็กจริงแข็งมากไม่มีหด
งดดูไม่ผ่านตาเลยไหมครับ งดรูป sexy ด้วยป่าวครับ
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2024, 06:35:12 PM »

เคยหยุดได้ 4 วันก็แทบไม่ไหวละครับ  Grin

ตั้งเป้าหมายระยะสั้นให้ได้ 1 สัปดาห์​ก่อน 555
Swong2000
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 02:32:15 AM »

ผมเคยทำนะครับ มากสุด2เดือน แต่ตื่นเช้ามา แข็งมาก น้ำเยิ้ม เปื้อนเกงในตลอดครับ
เวลาออกไปข้างนอก เวลาแข็งน้ำก็เยิ้มเหมือนกัน พอแตกเท่านั้นละคับ อย่างข้น
pablotheamo
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 02:34:56 AM »

ผมเคยทำนะครับ มากสุด2เดือน แต่ตื่นเช้ามา แข็งมาก น้ำเยิ้ม เปื้อนเกงในตลอดครับ
เวลาออกไปข้างนอก เวลาแข็งน้ำก็เยิ้มเหมือนกัน พอแตกเท่านั้นละคับ อย่างข้น

น่าสนใจครับ
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2024, 02:52:36 PM »

ไม่เคยงดครับ
เพราะมีแต่เย็ดจริง ทั้งแตกใน แตกนอก
ไม่ชอบทรมานตัวเอง 😁😁😁

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 04:52:57 PM »

เคยทำอยู่สองครั้งถ้าจำไม่ผิด

ครั้งแรก ได้ 4-5 วันก็ทนไม่ไหวครับ ชักออก

อีกครั้งที่จำได้ดีคือทนไปได้สามอาทิตย์ ใจตอนนั้นก่ะทำสักสองเดือน
เจอเพื่อนนัดกินข้าวเย็นบวกไปต่อบาร์ แล้วเจอกิ๊กเก่า
คืนนั้นกิ๊กเก่าบอก ตายอดตายอยากจากไหนมา ยิงรัวๆ
Swong2000
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 06:35:47 PM »

*** หาเพื่อนแข่งกัน No Fap ครับ ทักมาๆ 5555 ***
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 05:56:45 PM »

ทำได้ เดือนกว่าๆครับ ช่วงท้ายๆ แข็งจัด ตอนเช้าโด่ทุกเช้า

ระหว่าง Nofap มี sex มั้ยครับ หรืองดทุกอย่างไปเลย
แล้วคิดว่ามันส่งผลดีต่อเราจริงมั้ยครับ 

งดหมดคับ หนังโป๊ก็งด มีผลคือแข็งง่าย แข็งเต็มที่ มีเซ็กจริงแข็งมากไม่มีหด
งดดูไม่ผ่านตาเลยไหมครับ งดรูป sexy ด้วยป่าวครับ

งดทั้งหมดครับ ทั้งหนังโป๊ รูปโป๊
ผมหากิจกรรมอื่นมาทำแทนครับ ออกกำลังกาย ว่ายน้ำ เล่นเหวท วิ่ง กลับถึงบ้านมันเหนื่อยง่วง หัวถึงหมอนคือสลบ
วันหยุดก็เล่นเกม ดูหนัง ออกกำลังกายครับ ไม่ได้แตะเวปโป๊เลย

ผมทำเหมือนคุณ gilase ครับ พอร่างกายกลับมาเป็นปกติแล้ว คือแข็งเต็มที่ แข็งตอนเช้า สุขภาพดี ไม่รู้สึกเพลีย
ตอนมีเซ็กจริงแข็งสู้เต็มที่ ผมก็กลับมาชักว่าว+ดูหนังโป๊ รูปโป๊อีก แต่ไม่ได้เสพติดการชักว่าวแบบแต่ก่อน
สัปดาละ 1-2ครั้งแล้วแต่ความอยาก

เดือน-สองเดือน ผมจะทำ Nofap อีก แต่เป็น Nofap ระยะสั้น ประมาณ 5-7 วัน
เพื่อช่วยเรื่องการแข็งตัวให้เต็มที่ ผมชอบที่มันแข็งเองตอนเช้าครับ รู้สึกสะใจครับ

Isidris
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2024, 01:07:40 PM »

สรุปว่าผมงดได้ประมาณ 3 สัปดาห์ครับ
สุดท้ายเขื่อนแตก   ว่าวจนได้ออกมาเยอะมากๆๆครับ 
เริ่มใหม่ๆ  Grin Grin Grin
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2024, 08:50:34 PM »

สรุปว่าผมงดได้ประมาณ 3 สัปดาห์ครับ
สุดท้ายเขื่อนแตก   ว่าวจนได้ออกมาเยอะมากๆๆครับ 
เริ่มใหม่ๆ  Grin Grin Grin

สุดยอดเลยครับ
ตอนนี้ผมลองชักว่าว แต่ไม่ให้แตก  แบบให้เสียวมากที่สุด แล้วหยุด (edging)
อยากลองว่าจะทำได้กี่วัน

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์