มิถุนายน 01, 2024, 12:14:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ดัง จัดแฟนมีต แฟนๆช็อก ไม่ตรงปกแรง เจ้าตัวเผยเหตุผล คนแห่ชื่นชม  (อ่าน 8784 ครั้ง)
YEDKUNG
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« เมื่อ: เมษายน 09, 2024, 12:24:07 AM »

ผมมองว่าควรจะทำใจไว้สักนิดนึง และถ้าเป็น FC จริง ยังไงก็ยังชอบไม่เสื่อมคลาย

ลิ้งข่าว
https://www.khaosod.co.th/special-stories/news_8178239

play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2024, 12:55:26 AM »

ต้องถามว่าคนดูไปเอาปกช่วงไหนของเธอมาเทียบ ถ้าปัจจุบันผมว่าก็เหมือนปกนะ
เธอคงปล่อยแล้วละ แล้วตลาดavอวบๆก็ยังขายได้เป็นอีกแนวหนึ่ง ใครดูavมานานน่าจะเข้าใจ

madao1
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2024, 10:36:24 AM »

มันก็แล้วแต่คนนะ อย่างผมนี่หุ่นเปลี่ยนไม่เป็นไร แต่ถ้าหน้าเปลี่ยนจนจำไม่ได้นี่จบเลย

อย่าง mako oda ผมดูตั้งแต่เรื่องแรก จะหุ่นไหนสำหรับผมเธอก็สวยสุดแล้ว
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2024, 11:20:43 AM »

Yui Hatao คนนี้ระดับตัว Top เล่นมาระดับร้อยกว่าเรื่องอัพแน่ๆ

เมื่อก่อนจะผอมๆหน่อย แต่ผมชอบแบบตอนนี้มากกว่าอวบๆดูเนื้อเต็มๆดี Cool

play...

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2024, 02:38:24 PM »

Yui Hatao คนนี้ระดับตัว Top เล่นมาระดับร้อยกว่าเรื่องอัพแน่ๆ

เมื่อก่อนจะผอมๆหน่อย แต่ผมชอบแบบตอนนี้มากกว่าอวบๆดูเนื้อเต็มๆดี Cool

หุ่นเธอนี่มีมาหลายแบบเลยครับ  ตั้งแต่ผอมบางกรอบเลย  แล้วมาเพรียวพอดีๆมีน้ำนวล  จนถึงอวบเลยแบบช่วงหลัง

ผมว่ายุคนั้นนิยมบางกรอบด้วยมั้ง มีทั้ง akiho, ameri , ai haneda  ,alice miyuki  ,akari asahina ,kaede fuyutsuki
แนวสวยคมผอมๆ ส่วนยุคนี้น่าจะนิยมหุ่นมีน้ำนวลขึ้นอยู่

Aze
AVLOVER
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2024, 08:11:25 PM »

สำหรับผมตอนนี้คือPerfectเลย

10ปีที่แล้วผมเฉยๆกับเธอมากเห็นก็ผ่านๆไป แต่หุ่นปัจจุบันคือตามเก็บทุกเรื่องเลย
ja_oui
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 10, 2024, 08:28:47 AM »

ตอนผมไป ก็ไม่ตรงปกครับ ไม่เห็นจะผิดหวังอะไรเลย กลับคิดว่าเธอดูสวย สดใส น่ารักกว่าในหนังอีกด้วยซ้ำ
kkunurat

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 11, 2024, 06:59:51 PM »

ต้องถามว่าคนดูไปเอาปกช่วงไหนของเธอมาเทียบ ถ้าปัจจุบันผมว่าก็เหมือนปกนะ
เธอคงปล่อยแล้วละ แล้วตลาดavอวบๆก็ยังขายได้เป็นอีกแนวหนึ่ง ใครดูavมานานน่าจะเข้าใจ

เห็นในเว็บเขาเทียบรูปตอนแฟนมีตกับรูปที่เธอลงโซเชียลน่ะครับ
เหมือนจะพูดถึงความไม่เต่งตึง ประมาณว่าอายุมากขึ้นจะออกมีริ้วรอย-เหี่ยวย่น ไม่ได้หมายถึงหุ่นอวบหรือผอมน่ะครับ
คงเพราะเธอใช้ app แต่งภาพก่อนลงโซเชียล

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
play...

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 11, 2024, 07:15:17 PM »

ก็คงตามที่คุณ kkunurat บอกครับ
ผมว่าแฟนๆนี่ก็ยังไงนะ อันนี้นางเอกavไม่ใช่สาวในโซเชียลทั่วไป 
ถ้าติดตามจริงๆดูในหนังยังไงก็น่าจะเหมือนตัวจริง90%+  หนังavนั้นมีความเรียลเยอะอยู่ เป็นภาพเคลื่อนไหว ^^

49mm
เล็กสั้นขยันซอย
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 11, 2024, 08:45:30 PM »

สำหรับผมก็สวยตามวัยนะครับ  Grin Grin

ช่วงสาวๆพีคๆสักสิบปีก่อนนี่ ใครเห็นก็โคยแข็งทั้งนั้น หน้าสวย หุ่นดี ลีลาเด็ด

หน้า: [1] 2 พิมพ์