มิถุนายน 16, 2024, 09:57:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 11 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงดีครับ ผมไม่สามารถหยุดโหลดหนังโป๊ได้ จนกระทบกับชีวิตประจำวัน  (อ่าน 12114 ครั้ง)
yen04
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2024, 02:13:05 PM »

ของเก่าถ้ายังเสียดายลบไม่ลงก็ข้ามไปก่อน ของใหม่ต้องยอมเลือกโหลดครับ คัดที่ไม่ค่อยชอบออกบ้างเดี๋ยวก็ชินกับการลดสเปคลง

จำนวนการโหลดต่อครั้งก็จะลดลงอย่างเห็นได้ชัด มีเวลาเหลือที่จะทำอย่างอื่น
OHM2K
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2024, 04:18:49 PM »

หนังโป๊เนี่ยผมมีเก็บไว้พอสมควร  ตอนนี้ HDD มี 5-6 ลูกได้
ตอนแรกมีน้อยกว่านี้  ช่วง 1-2 ปีนี่ซื้อแว่น VR มาเล่น HDD ก็เลยเพิ่มขึ้นมาโดยอัตโนมัติ
แต่ก็ไม่ได้เยอะอะไรมาก  ดีที่สเปคหนังที่โหลดผมจุกจิกหน่อย
1. หน้าตาดี
2. มีหน้าอกพอสมควร  ใหญ่มากไปก็ไม่ชอบ
3. ถ้าหัวนมคล้ำหน่อยจะข้ามไปเลย
ช่วงหลังลดสเปคลงหน่อย  ลองดูแบบอกใหญ่ ๆ เช่น Kisaki Alice หรือ Koume Ena
เห็นผลเลย  รู้สึก HDD ทำท่าจะเต็มเร็วขึ้น  เลยพอล่ะ อกโต ๆ เอา 2 คนนี่พอแล้ว

ค่าใช้จ่ายส่วนใหญ่ผมจะหมดไปกับเกมมากกว่า  แต่ก็ยังนับว่าเบากว่าคุณมาก
บางทีผมก็เอาเกมที่ซื้อไว้ออกมาขายเอาทุนคืนบ้าง
ผมว่าคุณน่าจะหางานอดิเรกที่ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรมากนัก
ทำแทนการโหลดหนังโป๊นะ  อย่างของผมคือการปลูกต้นไม้
ถ้าอยู่กับต้นไม้นี่ผมอยู่ได้ทั้งวันนะ  แต่ต้องเป็นวันที่อากาศดี ๆ ไม่ร้อนมาก
ฝนไม่ตก  หรือเป็นหน้าหนาวไปเลยนี่ชอบมาก  ผมปลูกผักสลัดประจำถ้าอากาศหนาวได้ที่
musmylon

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2024, 06:00:27 PM »

ผมก็เคยเป็นนะครับ โหลดตั้งแต่ ม. ต้น ยันจะ 30 แล้ว hhdลูกแรกตอน ม.3 ยังไม่พังเลย
แต่ทุกวันนี้ผมตามแค่ fc2 กับดาราที่ชอบค่ายละ1-2คน ผมว่าช่วยได้เยอะครับ
หรือมีอีกวิธีนึงคือก่อนจะโหลด ดู screenshot ก่อนว่ารูปร่างหุ่นเป็นแบบที่ชอบมั้ย ถ้าไม่ได้ก็ไม่โหลดเลย
กับอีกวิธีที่ผมใช้คือช่วงนี้ fc2 จะออกมาประมาณวันละ10เรื่องบวกลบ ผมก็ทิ้งไว้5วัน พอวันหยุดมาเลือกเรื่องที่ยอดดาวโหลด
สูงกว่าเรื่องชาวบ้านเค้า ผมก็จะโหลมาดูเพราะรู้ว่าอาจจะเด็ด เหมือนได้ลุ้นไปด้วย สรุปโหลดจริง10เรื่อง  ส่วนหนังค่าย จะออกเดือนละครั้งก็ตามเก็บเฉพาะดาราที่ชอบไป เอาตรงๆนะ ผมก็ยัคิดไม่ออกว่าจะเลิกดูตอนไหน555555 แต่เลิกเก็บได้ครับ ลบไปเดี๋ยวก็ลืมๆ ยังไงก็ดูไม่หมด
yoshiki_tu
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2024, 09:43:14 PM »

ผมก็สะสมครับ ถ้าเป็นคนที่ชอบจะเก็บแทบทุกเรื่อง แต่บางทีก็เบื่อๆเหมือนกันครับ
ควรพยายามหาอย่างอื่นทำครับ ถ้ามีลูกมีครอบครัวก็ให้เวลากับพวกเค้าบ้างครับ เปลี่ยนบรรยากาศอารมณ์
บางทีเราใช้เวลาหน้าคอมมากเกินไปจนหลงลืมคนข้างตัวเราในชีวิตจริง
แต่ถ้ายังไงก็ยังคงคิดอยู่ตลอด แนะนำให้ลองพบจิตแพทย์ดูครับ
คุณหมอจะให้ยากินเพื่อปรับอารมณ์และฮอร์โมน น่าจะช่วยได้ครับ
้็
sattawat1979
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2024, 11:21:29 PM »

หนังโป๊เนี่ยผมมีเก็บไว้พอสมควร  ตอนนี้ HDD มี 5-6 ลูกได้
ตอนแรกมีน้อยกว่านี้  ช่วง 1-2 ปีนี่ซื้อแว่น VR มาเล่น HDD ก็เลยเพิ่มขึ้นมาโดยอัตโนมัติ
แต่ก็ไม่ได้เยอะอะไรมาก  ดีที่สเปคหนังที่โหลดผมจุกจิกหน่อย
1. หน้าตาดี
2. มีหน้าอกพอสมควร  ใหญ่มากไปก็ไม่ชอบ
3. ถ้าหัวนมคล้ำหน่อยจะข้ามไปเลย
ช่วงหลังลดสเปคลงหน่อย  ลองดูแบบอกใหญ่ ๆ เช่น Kisaki Alice หรือ Koume Ena
เห็นผลเลย  รู้สึก HDD ทำท่าจะเต็มเร็วขึ้น  เลยพอล่ะ อกโต ๆ เอา 2 คนนี่พอแล้ว

ค่าใช้จ่ายส่วนใหญ่ผมจะหมดไปกับเกมมากกว่า  แต่ก็ยังนับว่าเบากว่าคุณมาก
บางทีผมก็เอาเกมที่ซื้อไว้ออกมาขายเอาทุนคืนบ้าง
ผมว่าคุณน่าจะหางานอดิเรกที่ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรมากนัก
ทำแทนการโหลดหนังโป๊นะ  อย่างของผมคือการปลูกต้นไม้
ถ้าอยู่กับต้นไม้นี่ผมอยู่ได้ทั้งวันนะ  แต่ต้องเป็นวันที่อากาศดี ๆ ไม่ร้อนมาก
ฝนไม่ตก  หรือเป็นหน้าหนาวไปเลยนี่ชอบมาก  ผมปลูกผักสลัดประจำถ้าอากาศหนาวได้ที่

ถึงผมจะหื่นมาก แต่ช่วงนึงผมก็บ้าเกมเหมือนกัน ตอนอายุประมาณ 30-35 ปี
ผมเอาเงินส่วนใหญ่ไปซื้อเกมคอนโซล กับแผ่นเกมจำนวนนึง แล้วก็แต่งคอมด้วย
ซีพียู การ์ดจอ อันไหนที่ว่าแรงๆในยุคนั้น ก็ซื้อมากับเค้าเหมือนกัน
แต่ซื้อมา ก็ไม่ค่อยได้เล่น เพราะเอาเวลาส่วนใหญ่ไปโหลดหนังโป๊มากกว่า
รู้งี้ผมไม่ซื้อเกมก็ดี เอาเงินพวกนั้นมาซื้อฮาร์ดดิสได้อีกเป็น ร้อยๆลูกเลย  Undecided

ใจอยากเอาเครื่องเกมเก่าๆไปขายเหมือนกันนะ ผมมีหลายเครื่อง แต่ไม่ได้เล่น
ตั้งแต่ PS2, PS3, PS4, Xbox Classic, Xbox 360, XBOX one, Wii, Wii U
แต่ขายไม่ได้ราคาเลยครับ ผมเลยจำต้องเก็บไว้ให้ฝุ่นจับ ไม่ได้เปิดเล่นมาเป็นปีแล้ว
ผมมาค้นพบตัวเองคือ ไม่ได้ชอบเล่นเกมครับ แค่เห่อตามกระแสเฉยๆ คิดแล้วก็เสียดายตังค์
ตัวตนผมจริงๆคือ นักสะสมหนังโป๊ ครับ
sattawat1979
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2024, 11:33:07 PM »

จากที่อ่านมาคุณนี่ถือว่าเสพติดมากสุดๆ  เอาจริงๆคุณโหลดมาทั้งหมดผมว่าคุณดูไม่ถึง5เปอร์เซ็นแน่ๆ

เพราะมันใช้เวลามากๆ  ผมก็โหลดทุกวันแต่ไม่เน้นปริมาณ เเล้วลบทิ้งเกิน90เปอร์เซ็นคือโหลดมาเเล้วจะเปิดดูนิดหน่อย

ถ้าดูแล้วไม่ถูกใจผมลบทิ้งหมด  จะเก็บเฉพาะคนเล่นที่มีอารมณ์ร่วมเท่านั้น ไม่สนหน้าตาหรือคนดังอะไร

ผมเป็นคนมีความต้องการทางเพศสูงมากครับ ผมดูหนังโป๊ได้ทุกแนวเลย ทั้งญี่ปุ่น ฝรั่ง กระเทย เกย์ เลสเปี้ยน
ช่วงหลังมาก็โหลดหนังโป๊เกย์มาบ่อยขึ้น พวกเกย์ตัวผอมๆ หน้าเด็กๆ ผมชอบดูครับ ดูไปก็มีอารมณ์ ช่วยตัวเองได้เหมือนกัน
หนังกระเทยผมก็ชอบ โหลดมาเพียบเลย ผมเข้ากันกับหนังพวกนี้ได้ทุกแนวจริงๆ ปรับอารมณ์ร่วมได้ตลอดครับ
ผมมีจินตนาการเรื่องเพศสูง
ก็เลยเห็นว่าหนังทุกเรื่อง มีค่ากับผมหมด ผมเลยไม่กล้าลบซักเรื่องเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2024, 11:35:41 PM โดย sattawat1979 » บันทึกการเข้า
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2024, 12:09:23 AM »

พอเข้าใจท่าน sattawat1979 คือท่านมีfetishทางเพศที่กว้างหลากหลายมากๆ  Shocked
เท่าที่อ่านผมว่าแต่ละคนก็มีfetish(สิ่งที่ดึงดูดใจของตัวเอง) เพียงแต่ของท่านนั้นจะกว้างเป็นพิเศษ
แล้วมีอารมณ์ทางเพศสูงแม้ว่าจะอายุเยอะขึ้นแล้ว แต่ถ้าเมื่อไรถึงขนาดทำให้ลำบากใจผมว่าจิตแพทย์ก็ช่วยได้นะครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2024, 09:17:00 AM »

จริงๆว่าจะตอบ ปัญหาคือสมัยนี้เน็ทมันเเรง  มันโหลดไว เเปปเดียว เเล้วไฟล์ฺมันก็ใหญ่ขึ้นทุกวัน
ก็จนใจจะให้คำปรึกษาจริงๆ อย่างเราตอนนี้ หันมาดูปกเเทน ดูตัวอย่างเเทน หรือนั่งดูในเน็ท อ่านเรืองเสียวให้เวลามันหมดไป
นั่งวิจารย์หนัง ตั้งเเต่ปก นั่นก็ไม่เอา นิ่ก็ไม่ใช่ นั่นก็เยอะไป ตินั้น ตินิ   ก็ช่วยๆลดสิ่งที่จะโหลดได้บ้าง   
โหลดหนังมันเหมือนกิจกรรม มันสนุก คลิกๆ  รอดูมันเต็ม เเล้วไปเลือกเเล้วโหลด เเปปเดียวเสร็จอีกละมันก็เลย ไม่รู้จะเเก้ที่ตรงไหนนะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2024, 10:15:30 AM »

พอมันกลายเป็นกิจกรรมที่สร้างความทุกข์ให้กับตัวเองแล้ว เดี๋ยวก็จะลดลงได้เองแหละ
KimJAV
*

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2024, 11:08:41 AM »

มี HDD 4TB 200 กว่าลูก อยากหยุด เป็นผมประกาศขาย HDD ทั้งหมดทิ้ง สักลูกละ 2,000 บาท

การโล๊ะทิ้ง ก็เป็นวิธีการตัดกิเลส ตัดความยึดติดได้อย่างหนึ่ง แถมยังเปลี่ยนเป็นเงินได้ราวๆ 4 แสนกว่าบาท เอามาเป็นเงินเก็บไว้ใช้ยามฉุกเฉินได้อีกครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 11 พิมพ์