มิถุนายน 18, 2024, 01:38:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ในหนังเดบิวต์ของนางเอกเอวี คุณชอบนักแสดชายคนไหนครับ  (อ่าน 3498 ครั้ง)
bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2024, 10:41:33 AM »

ในหนังเดบิวต์ของนางเอกเอวี คุณชอบนักแสดชายคนไหนครับ
หนังเปิดตัวนักแสดงหน้าใหม่ เรามักจะเห็นนักแสดงชายตัว TOP มารับบทเปิดซิงนางเอกใหม่เสมอ ๆ
เช่น ชิมิเคน เกนจิ และหลาย ๆ คน ใครเป็นนักแสดงชายคนโปรดที่มาเปิดซิงนางเอกครับ
ผมชอบลุงเห็ดนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2024, 10:43:05 AM โดย bigwore » บันทึกการเข้า

play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2024, 11:39:30 AM »

ผมชอบเกนจินี่แหละครับ หน้าแกได้ เวลาเก๊กก็เหมือนไม่ได้เก็ก หน้าหื่นดี 
แล้วก็ไม่ดูทุเรศเกินไปที่นางเอกจะเลือกมาเล่นdebut

-Jō Ōshima  เวลาแกทำเก๊กตลกดี  ลีลาดี   (รุ่นใหม่ๆเหมือนแกก็ไม่ค่อยได้เล่นหนังdebutนะ)

-อ้วนหื่น  (แต่นางเอกใหม่ๆไม่ค่อยเลือกแกมาเปิดหรอก 55)

ส่วนที่เห็นนางเอกยุคนี้นิยมเลือกมาเล่นด้วยคือคนนี้ Kensuke Samejima ผมไม่ค่อยชอบเท่าไร หุ่นแกเพรียวไป คงหล่อสำหรับสาวๆ 55

bigwore
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2024, 11:49:01 AM »

-Jō Ōshima เห็นแกได้รับบทฟันเมียชาวบ้านในซีรีส์ของมาดอนน่าประจำ

play...

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2024, 06:23:38 PM »

-Jō Ōshima เห็นแกได้รับบทฟันเมียชาวบ้านในซีรีส์ของมาดอนน่าประจำ

ชอบครับ แกเล่นได้อารมณ์จริงๆ ปกมาเป็นเงาตะคุ่มๆหลังนางเอกอย่างฮา 🤣

Rock Shit

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2024, 05:58:39 PM »

คนนี้ครับไม่รู้ชื่อ

play...

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2024, 07:23:14 PM »

Kensuke Samejima  ที่ผมพูดถึงไปแล้วไงครับ
OHM2K
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2024, 08:25:52 PM »

Kensuke Samejima  ที่ผมพูดถึงไปแล้วไงครับ

รูปนี้กับรูปหน้าปกด้านบนดูไม่ค่อยเหมือนกันเท่าไร
ผมยังจำไม่ค่อยได้เลย  หน้าในปกคงดูทางการไปหน่อย

หนัง Debut นี่นักแสดงชายผมไม่ได้ชอบใครเป็นพิเศษ  แต่ที่ไม่ชอบก็คงเป็นพวกรุ่นใหญ่หน่อยหรืออ้วนจอมเลีย
เคยอ่านที่ไหนจำไม่ได้ล่ะ ชิมิเคนบอกว่าสาวบางคนไม่ค่อยมีประสบการณ์ด้านนี้ก็จะประหม่าหรือกลัว
หน้าที่ของนักแสดงชายคือต้องทำให้พวกเธอหายประหม่า  ซึ่งชิมิเคนเองมีประสบการณ์ทางการสื่อสารด้านนี้อยู่พอตัว
นักแสดงชายคนอื่น ๆ ที่เป็นตัวเปิดก็คงมี Skill ด้านนี้เช่นเดียวกัน
sekkusudaisuki
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2024, 08:36:32 PM »

Taku Yoshimura ครับ แต่หลังๆลุงแกเบาลงไปเยอะเลย
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2024, 02:09:41 AM »

รูปนี้กับรูปหน้าปกด้านบนดูไม่ค่อยเหมือนกันเท่าไร
ผมยังจำไม่ค่อยได้เลย  หน้าในปกคงดูทางการไปหน่อย

หนัง Debut นี่นักแสดงชายผมไม่ได้ชอบใครเป็นพิเศษ  แต่ที่ไม่ชอบก็คงเป็นพวกรุ่นใหญ่หน่อยหรืออ้วนจอมเลีย
เคยอ่านที่ไหนจำไม่ได้ล่ะ ชิมิเคนบอกว่าสาวบางคนไม่ค่อยมีประสบการณ์ด้านนี้ก็จะประหม่าหรือกลัว
หน้าที่ของนักแสดงชายคือต้องทำให้พวกเธอหายประหม่า  ซึ่งชิมิเคนเองมีประสบการณ์ทางการสื่อสารด้านนี้อยู่พอตัว
นักแสดงชายคนอื่น ๆ ที่เป็นตัวเปิดก็คงมี Skill ด้านนี้เช่นเดียวกัน

คนนี้แกเปิดดุพอสมควรเลยนะฮะ ขนาดของแกพอสมควรด้วย เด็กใหม่บางคนก็เหนื่อยเลย คนที่ชอบสุดคงเป็นขาประจำพรี่ไดสุเกะละครับ แกนุ่มนวล ค่อยๆละลายพฤติกรรม ไม่เร่งรีบ เด็กใหม่ก็จะค่อยๆไหลไปตามความรู้สึกได้ดี

Koharu Shiina
Rock Shit

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2024, 08:45:19 AM »

ผมไม่รู้ชื่อครับ
รูปข้างบนนึกว่าคนละคน
5555
หน้า: [1] 2 พิมพ์