มิถุนายน 04, 2024, 05:20:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าไม่ได้ดูหนังเอวี แล้วคุณทำอะไร หรือนอกจากดูหนังเอวีแล้วคุณทำอะไรยามว่างจากงาน  (อ่าน 9616 ครั้ง)
นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซี
..
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

AVC

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 03:55:09 PM »

ถ้าข้าพเจ้าไม่ได้ดู หนัง เอวี ส่วนใหญ่ข้าพเจ้า ก็จะคุยกับเพื่อน ออกกำลังกาย อ่านหนังสือ เล่นเกมออนไลต์ (เกมเดียวเท่านั้นคือ Pangya ไม่ทราบว่าพวกท่านคนใดเล่นปังย่าบ้าง  )   เล่น เกม PS3  หรือ  Xbox360 ซึ่งข้าพเจ้ามีทั้ง 2 เครื่องเลย  และเกมที่ข้าพเจ้าโปรดปรานมากๆ ก็ คือ Final Fantasy  XIII ,  Fifa Workd Cup 2010   
    การ์ตูนที่ข้าพเจ้าชอบ ก็มี โคนันเจ้าหนูยอดนักสืบ พริตตี้เคียว นักเตะแข้งสายฟ้า เจ้าชายลูกสักหลาด ซึ่งข้าพเจ้าก็ชอบสะสม การ์ตูนในแบบ VCD  และ DVD
   ข้าพเจ้าชอบเล่นฟุตบอล โดยขอบเล่น ตำแหน่ง มิดฟิลริมเส้น หรือตรงกลาง ความจริงอยากเป็นประตู แต่รูปร่างไม่ใหญ่

ปล.อ่อข้าพเจ้าชอบดูหนังเอวีในห้องนอน ซึ่งติดตั้ง TV LCD Sumsung 40 นิ้ว Full HD ข้าพเจ้าซื้อมาเล่นเกมโดยเฉพาะ พวกหนังที่โหลดไปก็เอาไปเปิดกับเครื่องเล่น  Blu-Ray  ซึ่งจะให้ภาพที่ดีเป็นพิเศษ  (ถ้าไปย้อนไปปิดในจอแก้ว 21 นิ้ว หรือจอคอมภาพจะมัวและรู้สึกว่าต่างกันค่อนข้างมาก ซึ่งข้าพเจ้าลองเอามาเทียบกันดูแล้ว ซึ่งที่บ้านมีทีวี หลายตัวพอสมควร)
neroro
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 04:26:23 PM »

กระผมส่วนมากเวลาว่างชอบนั่งเล่นเกม Psp,Xbox 360 เกมที่ชอบเล่นคือ Devil may cry 4 กะ Resident evil 5
หรือไม่ก็อ่านหนังสือ กะดูหนัง อ่ะนะ

AV NEVER DIE
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 04:40:30 PM »

เวลาอยู่หน้าจอของผม ถ้านับเป็น 100%
70% จะทำงาน ไม่ว่าจะเป็นงานประจำ
และงาน SEO ทำบล๊อก ปั่นบล๊อก ขายของ ฯลฯ
20% ดูหนัง AV เข้าเวบ AVC
10% เล่นเกมส์ (พวกเกมฆ่าเวลา เช่น Zuma)
ไม่อยากเล่นเกมยาวกลัวจะติดพัน

เวลาดู AV ก็ดูจากจอคอมฯธรรมดาเนี่ยล่ะครับ
ผมว่ามันก็ได้อรรถรสในระดับหนึ่งอยู่แล้ว
ถ้าดาราดี บทบาทดี production ดี
อุปกรณ์ในการดูมีผลแค่เล็กน้อยสำหรับผม
(ไม่ได้ประชดใครนะครับ พูดตามที่คิดจริงๆ)

ถ้าไม่ได้อยู่หน้าคอม เวลาว่างคือใช้เวลาอยู่กับภรรยา 
และอ่านหนังสือครับ

suttidate
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

^_^

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 12:12:30 AM »

ยามว่างจากงานก้อเล่นเกมส์ SF  หรือไม่ก็เล่นเกมส์ Barn Buddy ในฮิห้า

เรื่อง sex เป็นเรื่องธรรมชาติ
XAV
เสนาธิการเอวี
*

แหล่ม

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 05:57:01 PM »

เล่นฟุตบอลครับ กีฬาทั้งหลาย ไปเที่ยว......
hanakaman
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 04:15:44 PM »

วันหนักๆ ยิงปืน ระบบ IPSC ทั้งวันถึงขั้นบ้ามาก 
วันหยุดยาวๆ ตกปลาที่เขื่อน ออกทะเลบ้าง 
เวลาว่างส่วนใหญ่จะเล่นกีฬา มีบ้างที่ดูหนัง เข้าชมรมพระเครื่องเป็นบ้างครั้งตามโอกาส 

ส่วนการดู AV ผมจะดูกับ Note Book ธรรมดานี่แหละ แต่ใช้หูฟังนะ 
เทพบุตร AVC
AV Responder

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 05:05:38 PM »

เรียนหนังสือ อ่านหนังสือเรียน ออกไปเล่นฟิตเนส

อ่านหนังสือการ์ตูน ดูทีวีอัพเดทข่าวสาร ดูหนัง ฟังเพลง

คุยโทรศัพท์ เล่นเน็ต

ว่างๆก้อชวนเพื่อนมาเล่นวินนิ่งจร่ะ 

lazydog
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 09:23:16 PM »

คุณนายกครับ FF XIII เป็นยังไงบ้าง (อย่า spoiler ผมนะ)

ผมอยากได้ ps3 ก็แค่จะมาเล่น FF XII นี่ละครับ
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】

~~ AcKy ~~

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 10:35:11 PM »

ดูหนังบลูเรย์ทั้งวัน วันว่างๆนะ ไม่ได้ไปเรียน

เรียนทุกวัน น่าเบื่อมาก  ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาโหลดหนังเลยครับ  ฮาร์ดดิสยังเหลือพื้นที่อีกเยอะแยะ แต่กลับไม่มีเวลาโหลด - - " คิดแล้วเซง   เรียนก็หนัก

รอสอบเสร็จก่อนดีกว่า  จะมาสิงอยู่ในนี้ ช่วยเหลือตัวเองข้ามคืนเลยคอยดู 

Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 10:38:50 PM »

วิ่นนิ่ง  เกมออนไลน์ KoK3
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์