เมษายน 28, 2024, 09:30:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน พี่ๆๆๆ เล่า ประสปการณ์ ครั้งแรก ให้ ฟัง หน่อยคับ  (อ่าน 6689 ครั้ง)
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 05:41:37 PM »

แล้วจริงรึป่าวคับที่ว่าครั้งแรกของผู้ชายก็เจ็บเหมือนกัน รู้สึกว่าเคยมีคนบอกว่าอะไรมันขาดเนี่ยแหละ
ผมละกลุ้มใจไม่กล้ามีแฟน 

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 01:07:05 AM »

ไม่นะครับ ของผมไม่ขาดนะ ที่มันขาดเพราะ คุณยัดแรงไป ตอนผุ้หญิงยังไม่มีน้ำขาวๆออกมามันเลยทำให้ฟืดครับ พยายามค่อยๆยัดนิดๆ จนรุ้สึกว่าเข้าได้แล้วไม่เจ็บที่เส้น2สลึง ยาวๆครับ ส่วนไอน้ำใสๆที่ออกมาตรงหัว  นี่คือตอนเรามีอารมอ่ะครับ มันจะออกมา -.-

ปล.ถ้ากลัวขาดนะครับ ถุงยางดีที่สุดครับ ลื่นปื็ดๆๆๆ
หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:36:12 AM »

ไม่นะครับ ของผมไม่ขาดนะ ที่มันขาดเพราะ คุณยัดแรงไป ตอนผุ้หญิงยังไม่มีน้ำขาวๆออกมามันเลยทำให้ฟืดครับ พยายามค่อยๆยัดนิดๆ จนรุ้สึกว่าเข้าได้แล้วไม่เจ็บที่เส้น2สลึง ยาวๆครับ ส่วนไอน้ำใสๆที่ออกมาตรงหัว  นี่คือตอนเรามีอารมอ่ะครับ มันจะออกมา -.-

ปล.ถ้ากลัวขาดนะครับ ถุงยางดีที่สุดครับ ลื่นปื็ดๆๆๆ

ชัดเจนครับ ถุงยางมีสารหล่อลื่นด้วยจะทำให้เข้าง่ายขึ้นด้วย
(แต่ยังไงให้ฝ่าย ญ มีอารมณ์ร่วมด้วยก่อนทำการ ใช้มือก่อนก็ได้ครับ)
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 07:34:24 AM »

เ่อ่อ ใ้ช้พวกเจล KY ก็ช่วยได้โขเลยครับ อิอิ  Grin

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:40:07 AM »

อย่าลืมน้ำลาย สารหล่อลื่น ชั้นดี ถ้าหา ky ไม่ได้

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
udom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 07:25:38 PM »

คั้งแรกอยุกะเพื่อนผู้ ญ ด้วยคับตื่นเต้นมากกลัวว่าเพื่อนเค้าจะตื่น แต่พอเข้าไปแร้วไม่สนแร้วคับ100แรงม้าไม่ยั้ง จนเส็ดเค้าก้อยังไม่ตื่น เปนไปได้โน๊ะ
tmk25268
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 12:08:10 AM »

คั้งแรกอยุกะเพื่อนผู้ ญ ด้วยคับตื่นเต้นมากกลัวว่าเพื่อนเค้าจะตื่น แต่พอเข้าไปแร้วไม่สนแร้วคับ100แรงม้าไม่ยั้ง จนเส็ดเค้าก้อยังไม่ตื่น เปนไปได้โน๊ะ
สุดๆครับ
คงเหมือนเอากับตุ๊กตายาง Smiley
DarkCakeZa

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 08:43:04 AM »

ดีคับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 10:06:01 AM »

ตอนอายุ 15 ครับ สูง 170 ตัวใหญ่ เป็นนักกีฬา ตามประสาบ้านนอก บอลมั่ง บาสมั่ง เคยกอดจูบประมาณนึงกับแฟน แต่ยังไม่เคยจิ้ม
สมัยนั้นมีที่ไหนหนังเอวีเอเวอ....แต่ว่าวเป็นครับ ความเป็นชายไม่อายใคร เคยเมาแล้ววัดกับเพื่อนมาแล้ว ในห้องนี่มาที่ 2 ครับ

เย็นวันนึง กลับจากเล่นบาส อาบน้ำเสร็จก็นอนเล่นในสวนหลังบ้าน เคลิ้มๆ ก็รู้สึกวาบๆ ตรงพวงมะโหด ลืมตาขึ้นก็เป็นพี่สาวข้างบ้านกำลังอมรูดอย่างเมามันเลย (อายุ 20++ มีผัวมีลูกแล้ว แต่เคยมาช่วยงานที่บ้าน แม่ผมให้ตังค์แกใช้ ผัวแกไปรับจ้าง กทม. หน้าตาบ้านๆ ไม่สวย แต่น่ารัก รูปร่างแบบสาวไทย ตัวเล้ก นม 35 ผิวคล้ำเนียน สะโพกผาย ตูดใหญ่ นี่คงเป็นสาเหตุที่ผมชอบสาวอึ๋มก้ได้) พอผมแข็งได้ที่แกก็นั่งคร่อมเลยครับ ครั้งนั้น ผมเจ็บมาก พี่แกบดแบบไม่บันยับันยังเลย สักพักใหญ่ แกก็กระตุก ตอดตลอดลำแล้วฟุบนิ่งไป ส่วนผมก็นอนคาแบบเจ็บๆ อยู่ตรงนั้น อตนนี้ ผมเริ่มเสียวแล้วครับ เลยลองเด้าไปเป็นระยะๆ สั้นๆ ก่อน แกขยับตอบ ตอนนี้แกงัดตัวผมขึ้นแล้วลงนอนหงาย ผมเข้าเสียบเลย แล้วซอยแบบลืมตาย ตอนเสร็จนี่ รู้สึกมันต่างจากตอนว่าวมาก เหมือนหัวมันระเบิด แล้วตอนน้ำพุ่งออกแต่ละระลอกๆ นี่ รู้สึกเลยนะครับ เสียวน้ำ น้ำเยอะมาก จนล้น พี่เค้าหัวเราะ แล้วถามว่า เป็นไง...ตอนนั้น ผมขาสั่นเลยอ่ะ ได้แต่ยิ้ม แล้วจากนั้น ก็มีอะไรกันเรื่อยๆ จนผมเก่งขึ้น ทั้งลิ้น ทั้งนิ้ว ชนิดไปเที่ยวอาบอบนวดนี่ น้องๆ ชวนขึ้นเลย....

ตอนมีอะไรกับแฟน เธอยังงงเลยว่าผมถอดยกทรงไปตอนไหน แถมทาสีจนเธอแตกไปก่อนเลย.....

ถ้านับสาวๆ ที่เคยมีอะไรด้วย ไม่รวมที่จ่ายเงิน ก็น่าจะ 20++ ถ้ารวมจ่ายเงินด้วยก็.....โห.....

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 02:16:56 PM »

ตอนอายุ 15 ครับ สูง 170 ตัวใหญ่ เป็นนักกีฬา ตามประสาบ้านนอก บอลมั่ง บาสมั่ง เคยกอดจูบประมาณนึงกับแฟน แต่ยังไม่เคยจิ้ม
สมัยนั้นมีที่ไหนหนังเอวีเอเวอ....แต่ว่าวเป็นครับ ความเป็นชายไม่อายใคร เคยเมาแล้ววัดกับเพื่อนมาแล้ว ในห้องนี่มาที่ 2 ครับ

เย็นวันนึง กลับจากเล่นบาส อาบน้ำเสร็จก็นอนเล่นในสวนหลังบ้าน เคลิ้มๆ ก็รู้สึกวาบๆ ตรงพวงมะโหด ลืมตาขึ้นก็เป็นพี่สาวข้างบ้านกำลังอมรูดอย่างเมามันเลย (อายุ 20++ มีผัวมีลูกแล้ว แต่เคยมาช่วยงานที่บ้าน แม่ผมให้ตังค์แกใช้ ผัวแกไปรับจ้าง กทม. หน้าตาบ้านๆ ไม่สวย แต่น่ารัก รูปร่างแบบสาวไทย ตัวเล้ก นม 35 ผิวคล้ำเนียน สะโพกผาย ตูดใหญ่ นี่คงเป็นสาเหตุที่ผมชอบสาวอึ๋มก้ได้) พอผมแข็งได้ที่แกก็นั่งคร่อมเลยครับ ครั้งนั้น ผมเจ็บมาก พี่แกบดแบบไม่บันยับันยังเลย สักพักใหญ่ แกก็กระตุก ตอดตลอดลำแล้วฟุบนิ่งไป ส่วนผมก็นอนคาแบบเจ็บๆ อยู่ตรงนั้น อตนนี้ ผมเริ่มเสียวแล้วครับ เลยลองเด้าไปเป็นระยะๆ สั้นๆ ก่อน แกขยับตอบ ตอนนี้แกงัดตัวผมขึ้นแล้วลงนอนหงาย ผมเข้าเสียบเลย แล้วซอยแบบลืมตาย ตอนเสร็จนี่ รู้สึกมันต่างจากตอนว่าวมาก เหมือนหัวมันระเบิด แล้วตอนน้ำพุ่งออกแต่ละระลอกๆ นี่ รู้สึกเลยนะครับ เสียวน้ำ น้ำเยอะมาก จนล้น พี่เค้าหัวเราะ แล้วถามว่า เป็นไง...ตอนนั้น ผมขาสั่นเลยอ่ะ ได้แต่ยิ้ม แล้วจากนั้น ก็มีอะไรกันเรื่อยๆ จนผมเก่งขึ้น ทั้งลิ้น ทั้งนิ้ว ชนิดไปเที่ยวอาบอบนวดนี่ น้องๆ ชวนขึ้นเลย....

ตอนมีอะไรกับแฟน เธอยังงงเลยว่าผมถอดยกทรงไปตอนไหน แถมทาสีจนเธอแตกไปก่อนเลย.....

ถ้านับสาวๆ ที่เคยมีอะไรด้วย ไม่รวมที่จ่ายเงิน ก็น่าจะ 20++ ถ้ารวมจ่ายเงินด้วยก็.....โห.....

เล่าซะเห็นภาพเชียว -.-
หน้า: 1 [2] พิมพ์