เมษายน 28, 2024, 07:41:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน พี่ๆๆๆ เล่า ประสปการณ์ ครั้งแรก ให้ ฟัง หน่อยคับ  (อ่าน 6686 ครั้ง)
Creampie
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 01:51:33 AM »

คือ..... เห็นว่า ยัง ไม่ เคยมีใครพูดถึง

เลยอยาก รู้ อะครับ

ครั้งแรก ของพวกคุณ เป็น ไง

ส่วนผม....ยังซิงครับ 
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 09:39:44 PM »

จะเอาไปเป็นแนวทางซินะคับ 

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
Creampie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:46:49 PM »

ช่ายย ครัย

แหม เหมือนรู้ ทัน
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:04:52 PM »

ช่ายย ครัย

แหม เหมือนรู้ ทัน

ก็cherryboyเหมือนกันนี่คับ 

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
หมาป่าชั้นห้า
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 03:27:21 PM »

มาตอบคนแรก แต่ไม่ได้เก๋ากว่าผู้ใดนะครับ 
ตอนนี้ 26 ก็สัก 7 - 8 ปีก่อนครับ (นานมากๆแล้ว แต่นับจำนวนครั้งต่อปีนี่ไม่ได้เยอะเลย  )

ครั้งแรกของผมอาจไม่เหมือนชาวบ้านเท่าไหร่ คือมี ญ (แฟนคนแรกแหละครับคบเพราะอยากมีแฟนเฉยๆ) มาเสนอให้แต่ผมบอกไม่เอา จนแล้วจนรอดก็ทำไป พอเสริจกิจแฟนภามว่าทำไมทำเป็น ดูเหมือนเชี่ยวชาญ เคยมีอะไรกับใครมาก่อนเหรอ - ไม่ได้ตอบอะไรไปครับแต่ในใจมันบอก หนัง av ช่วยได้

หลายๆคนบอกว่ามันเริ่มเร็วและจะจบเร็ว ก็คงจะจริงครับกับความรู้สึกที่แปลกใหม่ ฉะนั้นแล้วใช้เวลาเล้าโลมให้นานหน่อย เวลาทำก็ค่อยๆทำเดี๋ยวจะนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ แตกปากอ่าวกันไป ใจเย็นๆไม่ต้องรีบร้อนครับ

ขอให้โชคดีครับพี่น้อง
(ใครพึ่งครั้งแรกไม่นานมาเล่าก็ดีนะครับ เพราะสำหรับสมาชิกหลายๆท่านก็น่าจะเป็นประสบการณ์ในอดีตอันยาวนานไปแล้ว)
Creampie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 08:11:25 PM »

ขอบคุณ ท่าน bkkwolf มากครับ

จะทำตามคำ แนะนำ ฮะ
์MéTr°ñíC
เหลนไฟใจสยิว
*

หื่นบรรเจิด

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 07:09:48 PM »

ครั้งแรกอยู่แค่ปลานตินมีแฟนอยู่แค่ปลายป่องภูเขาไฟจะใจถึงไปเอามาได้รึปล่าว....
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 10:06:39 PM »

ขอบคุณ ท่าน bkkwolf คับ
จะจำไว้ ใช้ คับ 555
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 03:07:51 AM »

อย่าลืมถุงยางด้วยน้ะจ้ะ ไม่ต้องอาย ติดมาแล้วไม่คุ้มนะครับ  Grin Grin
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 08:25:58 AM »

ประ สบ การ ครั้ง แรก ของ ผม เด็ก มาก ครับ
แฟน ผม ก็ ไม่ เคย ผม ก็ ไม่ เคย 
ตอน แรก ก็ จูบ และ เล้า โลม ( เมิล ที่ เคย ดู ใน AV )
แต่ พอ ตอน ยัด ไอ จ้อน มัน ไม่ เข้า ครับ พี่ น้องงง ง
พยา ยาม ยุ นาน แต่ ไม่ สำ เร็จ วัน นั้น เลย จบ แค่ นั้น
พอ กลับ ไป ถาม เพิ่ล จึง รุ ว่า ไม่ มี น้ำ หล่อ ลื่น มัน จึง เข้า ไม่ ได้ 
พอ มา นึก ถึง ตอน นั้น ที่ พยายาม แทบ เป็น แทบ ตาย
นึก ขึ้น มา ที ไร ก็ ทั้ง ขำ ทั้ง อาย จริง ๆ ครับ

หน้า: [1] 2 พิมพ์