มิถุนายน 08, 2024, 10:54:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องจากผมไม่ได้เข้ามานานแล้ว ตอนนี้มีเรื่องอยากถามเกี่ยวกับการครอบลิงค์  (อ่าน 5019 ครั้ง)
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 01:54:51 AM »

ผมกะจะพูดนานแล้วพวกตั้งชื่อมั่วเนี่ย ขัดตาผมจริงๆ  แต่เห็นว่ามีน้ำใจเอามาโพสเลยไม่อยากพูดอะไร แต่ก็ไม่โหลด
Hansen
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 09:24:57 AM »

ใช่ครับ มาพักหลังๆนี่เยอะเลย
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 02:56:32 AM »

โอ  ขอบคุณทุกๆคนมากนะครับ

ผมอ่านแล้วค่อยสบายใจหน่อย   คือตกใจกลัวว่ามันเป็นเรื่องปกติไปในสังคมนี้ซะแล้ว(เห็นเยอะมากๆ)

พอดีเห็นเยอะแล้วขัดตามากเลยครับโดยเฉพาะพวกตั้งชื่อมั่ว(อยากจะให้Removeมันซะ) 

(ในหัวข้อการ์ตูนผมเบื่อมาก มีคุณClo***y  เอาเรื่องเดิมๆ(คือมันเป็นหลายเรื่องรวมเป็นชุด

คาดว่าเขาคงจะลากก็อปมาหมด) มาโพสครอบลิงค์ซ้ำๆซากๆ(ชุดเดิม)

หลายกระทู้เหลือเกิน(เปลี่ยนแค่ชื่อกระทู้-*-ไม่รู้จะตั้งใหม่ทำไม)

เห็นแล้วรู้สึกมันรกบอร์ดมากครับ  )

ปล*ยังเป็นสังคมที่มีคุณภาพและน่าอยู่เหมือนเดิม  ดีใจจังครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2010, 03:10:48 AM โดย Newborn™AVC » บันทึกการเข้า

ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 03:37:42 AM »

ผมว่า เรื่องครอบลิงค์นี่ อย่าทำเลยครับ บางเว็ปนี่แบนไอพีไปเลย โหดมากๆ ถ้าจะแจกจริงๆก็อย่กไปหวังกับเงินเล็กๆน้อยๆเลยครับ

Armageddon
คนที่คุณไม่รู้ว่าใคร
หื่นมีศิลปะ
*

Armageddon the Great

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 12:04:18 AM »

เกลียดที่สุดเลยครับ   ไอ้พวกครอบลิ้งค์

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 12:13:03 AM »

มากมายคับ ทั้งครอบลิงค์ ชื่อแปลกประหลาด โพสต์แบบขอไปที
บางอันก็เข้าใจกระบวนการคับ เขาคงจะโพสต์ทีละหลายๆเว็ป

เมื่อไม่กี่เดีอนก่อนห้องแจกหนังมีร้อยกว่าหน้า ปัจจุบันเฉียดสามร้อย ถ้าตีเป็นกราฟยอดคงทะลุเพดาน

มองภาพรวมแล้วคุณภาพเริ่มที่จะต่ำลง และคงจะดูรกขึ้นเรื่อยๆ

แต่ก็มีข้อดีคับ ทำให้รู้ว่าเว็ปเราก็ดังเหมือนกันนะเฟ้ย และทำให้เราเห็นเพื่อนที่ตั้งใจโพสต์และแบ่งปันได้เด่นชัดขึ้น

ท่านประธานคนเดียว มีหนึ่งสมองสองมือกับอีกสองสะทีน คงดูแลไม่ทั่วถึงหรอกคับ ต้องช่วยกันเพื่อแผ่นดินAVCของเรา โอ้วววจอด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2010, 12:15:07 AM โดย rooney482 » บันทึกการเข้า

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์