พฤษภาคม 29, 2024, 03:43:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องจากผมไม่ได้เข้ามานานแล้ว ตอนนี้มีเรื่องอยากถามเกี่ยวกับการครอบลิงค์  (อ่าน 4998 ครั้ง)
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 01:44:16 AM »

คือไม่ได้เข้ามานานแล้ว  พอเข้ามาช่วงนี้เลยไม่รู้ว่าสถานการณ์บอร์ดนี้เป็นไงบ้างแล้ว

แต่ผมเข้าไปหลายๆtopic  ส่วนใหญ่ที่แจกจะต้องมีการครอบลิงค์หากินกันเยอะแยะเลย

เมื่อก่อนนี่ไม่มีเลยนะครับแบบนี้

คือผมอยากถามความเห็นด้วยน่ะครับว่าเพื่อนๆคิดยังไงที่ในบอร์ดนี้มีพวกแบบนี้อยู่เกลื่อนกลาด
(คือผมไม่รู้ไงว่าท่านอื่นๆคิดไงกัน  ผมเพิ่งมา)

แต่สำหรับตัวผมแล้วรู้สึกไม่ดีเลยครับ  ถ้าไปเอาลิงค์ของคนอื่นเขาที่เขาอุตส่าห์อัพมา
(คือเอามาแจกเฉยๆไม่มีใครว่าอะไรหรอกครับ  ขอบคุณด้วยที่แบ่งปัน)
แต่...พวกอย่างว่า
เขาเอาแค่ลิงค์มาครอบหน้าตาเฉยหากินกันไป
สบายกันไป

ผมเองถ้าไปเจอหนังที่เขาครอบลิงค์ไว้  ผมก็จะเอาเฉพาะลิงค์ที่สำหรับดาวน์โหลดเลยมาโพส

เพราะเข้าใจคนโหลดว่าไไม่มีใครอยากจะมานั่งคลิกเว็บบ้าบออะไรเหล่านี้นักหนาหรอก

(คือถ้าคนที่อัพเองครอบลิงค์มาผมก็คลิกให้อยู่แล้ว)

อย่างนี้น่าจะเรียกว่าการแบ่งปันหรือการโพสเพื่อหาผลประโยชน์ใส่ตัวครับ?

ผมเห็นด้วยกับข้อความข้างบนบอร์ดนะ

การแบ่งปันและความมีน้ำใจโดยไม่หวังผลตอบแทนจะทำให้สังคมเอวีแห่งนี้น่าอยู่และอบอุ่น ฝากไว้ด้วยนะครับชาว AVC

ขอขอบคุณหลายๆคนที่ยังเป็นชาวAVCแท้ๆอยู่นะครับ

*ปล* ขอโทษที่บ่นครับ  ผมไม่เดือดร้อนอะไรหรอกครับ  แต่รู้สึกไม่ดีเฉยๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2010, 10:26:54 AM โดย Newborn™AVC » บันทึกการเข้า

Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 03:18:47 AM »

มันคืออันหยั๋ง
ก็ผมอร่อย

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 08:54:47 PM »

เเล้วแต่จะคิดละครับ

คนโพสก็อาจคิดได้ อุตส่าห์โพสเเล้ว ก็ช่วยๆหน่อย

แต่ถ้าแบบเอาลิงค์ที่มีอยู่เเล้ว เเล้วมาครอบเองอันนี้ผมว่าก็เกินไปนิด

โดนเฉพาะพวกครอบซ้ำครอบซ้อน

bom99
JO.E
AV Donator (VIP)

20/10/2554

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 09:34:19 PM »

ผมไม่ชอบเลยคราบ จะครอบลิ้งทำไมไม่รู้   Tongue

Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 11:29:16 AM »

ผม ไม่ เคย ครอบ อ่ะ ครับ
และ ก็ ไม่ คิด จะ ครอบ ด้วย
นึก ถึง ตอน ตัว เอง จะ โหลด
และ เจอ ลิงค์ ครอบ
ทำ ให้ เข้า ใจ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 01:26:45 PM »

ผมก็ไม่ชอบครับ แต่ก็แก้ปัญหาด้วยการไม่สนใจ ไม่โหลด ปล่อยให้เฉาไปเอง

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 09:01:44 PM »

เป็นกรณีศึกษาครับ ว่าสังคมทุกสังคม มีคนทุกประเภท
spwan
AV Distributor

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 12:43:03 AM »

ส่วนมากพวกนี้ไม่ได้อัพเองหรอก ไปก๊อปๆมาครอบลิ้งทั้งนั้น
ชื่อนางเอกชื่อหนัง ยังไม่รู้จักเลยเอามาตั้งชื่อมั่วๆหวังหากินอย่างเดียว
แบนได้ก็ดีนะพวกนี้มันมาโพสอย่างเดียว ไม่ตอบไม่อะไรทั้งสิ้น
ใครเจอก็อย่างไปตอบมันนะครับ ปล่อยให้โพสมันตกไปเลย บางทีดันมีคนไปโพสขอบคุณอีก
มันก็เด้งขึ้นมาบังหัวข้อดีๆหมด หาอันที่เขาปล่อยดีๆไม่เจออีก

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
Ver0
AV Distributor

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 01:21:55 AM »

ลบออกเลยดีกว่าคับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 01:32:28 AM »

กระทู้ไหนมีพฤติกรรมเข้าข่าย แจ้งผมมาได้นะครับ ผมจะได้ไปตรวจสอบและดำเนินการ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: [1] 2 พิมพ์