มิถุนายน 13, 2024, 03:46:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกท่านใดเป็นสุภาพสตรีไม๊ครับ  (อ่าน 9925 ครั้ง)
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 03:27:33 PM »

ผมเคยให้เมียดู หนัง av แม่งด่า เปิง
กูหลับมาตื่นหนึ่งแล้ว มึงยังเขี่ยกันไม่เสร็จอีกเหรอว่ะ Grin Grin

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
denzicrew
เหลือบไร
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 12:45:43 AM »

ผู้หญิงดูเอวีคงจะแปลกมากจริงๆสินะ ฮ่าๆ
เราเป็นผู้หญิงคนนึงที่ชอบดูเอวีนะ เหตุผลหลักๆ คือ ผู้ชายอะ
คือเวลาจะเลือกนี่นอกจากดูปกแล้วนางเอกที่ชอบแล้ว เราก็จะดูหน้าผู้ชายด้วย มีคนนึงที่ชอบมากๆ แล้วก็ตามดูผู้ชายคนนั้น
ดูเหมือนจะหื่นเลย แต่อีกอย่างนึงเราว่า วงการเอวีเป็นเรื่องน่าสนใจมากๆ เราเคยคุยกับเพื่อนญี่ปุ่นแล้วเล่าความเห็นเกี่ยวกับเอวีให้เพื่อนฟัง เค้าก็แปลกใจว่าเราคิดได้ไง คนญี่ปุ่นไม่ได้มองจุดนี้เลยนะ แล้วเพื่อนก็จะเล่าในส่วนของคนญี่ปุ่นมองหนังเอวีและสังคมเอวีให้ฟัง ถ้ามีโอกาศไปญี่ปุ่นเราก็อยากศึกษาสังคเอวีแบบจริงๆจังๆด้วยซ้ำ

เพื่อนผู้ชายของเรายกให้เราเป็นที่หนึ่ง แล้วเราก็คุยกับเพื่อนผู้ชายได้โดยไม่อาย เราว่านะเท่าที่เจอผู้หญิงอะไม่ค่อยคุยเรื่องเอวีกันเองหรอกนะ คือเท่าที่เจอมา ถ้าคนที่กล้าดูส่วนใหญ่กล้าบอกกล้าเผยตัวแล้วก็เข้าไปคุยกับเพื่อนผู้ชาย ถ้าคนไม่ดูมันก็ไม่ดูเลย
hit
AV Elite
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 01:25:35 AM »

ผู้หญิงดูเอวีคงจะแปลกมากจริงๆสินะ ฮ่าๆ
เราเป็นผู้หญิงคนนึงที่ชอบดูเอวีนะ เหตุผลหลักๆ คือ ผู้ชายอะ
คือเวลาจะเลือกนี่นอกจากดูปกแล้วนางเอกที่ชอบแล้ว เราก็จะดูหน้าผู้ชายด้วย มีคนนึงที่ชอบมากๆ แล้วก็ตามดูผู้ชายคนนั้น
ดูเหมือนจะหื่นเลย แต่อีกอย่างนึงเราว่า วงการเอวีเป็นเรื่องน่าสนใจมากๆ เราเคยคุยกับเพื่อนญี่ปุ่นแล้วเล่าความเห็นเกี่ยวกับเอวีให้เพื่อนฟัง เค้าก็แปลกใจว่าเราคิดได้ไง คนญี่ปุ่นไม่ได้มองจุดนี้เลยนะ แล้วเพื่อนก็จะเล่าในส่วนของคนญี่ปุ่นมองหนังเอวีและสังคมเอวีให้ฟัง ถ้ามีโอกาศไปญี่ปุ่นเราก็อยากศึกษาสังคเอวีแบบจริงๆจังๆด้วยซ้ำ

เพื่อนผู้ชายของเรายกให้เราเป็นที่หนึ่ง แล้วเราก็คุยกับเพื่อนผู้ชายได้โดยไม่อาย เราว่านะเท่าที่เจอผู้หญิงอะไม่ค่อยคุยเรื่องเอวีกันเองหรอกนะ คือเท่าที่เจอมา ถ้าคนที่กล้าดูส่วนใหญ่กล้าบอกกล้าเผยตัวแล้วก็เข้าไปคุยกับเพื่อนผู้ชาย ถ้าคนไม่ดูมันก็ไม่ดูเลย

คนญี่ปุ่น เค้ามองหนังเอวี กันยังไงครับ

ถ้าไม่รบกวนช่วยบอกเป็นวิทยาทานหน่อยครับ
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 05:51:14 PM »

><
ไหนที่บอก ค่าย Playgirl ผช หล่อ
ต้องเอามาดูบ้างละ
ไม่เคยเจอเลย

ผญบางคนก็ชอบที่จะดูหนังเอวีนะคะ
เอาไปเป็นกรณีศึกษา ไง หรือ... Lips Sealed

ส่วนตัวก็ชอบ
Yua Aida
Asami Ogawa
Yui tatsumi
Yui hatano
Kaede Matsushima

ค่ายหนังก็จะชอบดูของ
Attacker (ชอบที่ตรงดูรุนแรง ชีวิตจริงไม่มีใครทำแบบนี้)
IPD
Moodyz

ไม่ใช่แค่ ป้าแก่ๆเสมอไปนะ
ผชบางคน ทำให้ผญ ไม่เสร็จ ผญส่วนมากก็จะ
ช่วยตัวเอง แถมยังมันส์กว่าอีก และ เสร็จด้วย

*ผญเดียวนี้ไม่อายแล้วนะคะ
Smiley
มาแรกๆยังคับอยู่เลย  ทำไมในกระทู้ถึงคะซะล่ะ
>ชื่อกระทู้ก่อนหน้านี่ที่เฮียแกบอกมีหนังแนวฝาแฝดมั้ย"คับ"<

ไม่เนียนนะตัวเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2010, 05:55:05 PM โดย Newborn™AVC » บันทึกการเข้า

Henry_lar
AV Columnist

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 12:37:47 AM »

มันมีีด้วยหรอ ไอ่ผู้ชายพระเอกเอวีที่หล่อๆเนี่ย
อย่าบอกนะว่าพีสะเดิน บักหล่า หัวโล้น  เฮอๆๆ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 03:14:26 AM »

><
ไหนที่บอก ค่าย Playgirl ผช หล่อ
ต้องเอามาดูบ้างละ
ไม่เคยเจอเลย

ผญบางคนก็ชอบที่จะดูหนังเอวีนะคะ
เอาไปเป็นกรณีศึกษา ไง หรือ... Lips Sealed

ส่วนตัวก็ชอบ
Yua Aida
Asami Ogawa
Yui tatsumi
Yui hatano
Kaede Matsushima

ค่ายหนังก็จะชอบดูของ
Attacker (ชอบที่ตรงดูรุนแรง ชีวิตจริงไม่มีใครทำแบบนี้)
IPD
Moodyz

ไม่ใช่แค่ ป้าแก่ๆเสมอไปนะ
ผชบางคน ทำให้ผญ ไม่เสร็จ ผญส่วนมากก็จะ
ช่วยตัวเอง แถมยังมันส์กว่าอีก และ เสร็จด้วย

*ผญเดียวนี้ไม่อายแล้วนะคะ
Smiley
มาแรกๆยังคับอยู่เลย  ทำไมในกระทู้ถึงคะซะล่ะ
>ชื่อกระทู้ก่อนหน้านี่ที่เฮียแกบอกมีหนังแนวฝาแฝดมั้ย"คับ"<

ไม่เนียนนะตัวเอง

อยากรู้เหตุทำไมต้องแกล้งเป็นหญิงมาตอบ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
hiotantum
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 08:55:46 PM »

อยากจะมีผู้หญิงอยู่ในนี้จริงๆก็ได้

อาจจะปลอมตัวด้วยการพิมพ์ "ครับ" "ผม"

เพราะเดี๋ยวจะถูกหมาป่า ง๊าบเอา

icecool102

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 09:33:11 PM »

สมาชิกที่เป็นผู้หญิงคิดว่ามีครับแต่ไม่เปิดเผยตัว ลองจัด Meeting ดูลิครับท่าน ผมว่าชาว AVC ต้องมีผู้หญิงบ้างแน่ๆ 
hiotantum
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 11:54:50 PM »

เขาจะมากันหรอฮะ 

Henry_lar
AV Columnist

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 04:04:16 AM »

ก็คงมีแหละคับ
แต่คงเป็นสตรีข้ามเพศ 
นัดmeetเวลาไปต่อระวังนะคับ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์