พฤษภาคม 29, 2024, 04:19:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม กูรู ทุกท่านเรื่องค่ายหนังครับ  (อ่าน 2748 ครั้ง)
Room715
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:35:29 AM »

Tongue Tongue สวัสดีครับคือกระผมพึ่งจะติดตามวงการ AV ไม่นานมานี้เพราะส่วนใหญ่จะติดตามหนังประเภท Uncensor มากกว่าคืออยากทราบว่ามีค่ายหนังค่ายไหนบ้างครับที่โหดกว่าค่าย Tokyo Hot อีกครับ หรือประเภทข่มขืนจริง หรือที่ทรมานจริงโดยที่ไม่ต้องจัดฉากครับ มีไหมครับ ผมเคยได้ข่าวเกี่ยวกับวงการการถ่ายหนังประเภทนี้ว่ามี พวกยากูซ่า อยู่เบื้องหลังทั้งนั้นคืออยากทราบว่าในข่ายหนัง AV นี้มีค่ายไหนบ้างครับ ขอฝากให้กูรูทุกท่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  Cool Cool Cool
hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:52:42 AM »

เมื่อ 10 กว่าปีก่อนอาจจะมีนะ พวกสนับฟิลม์  แต่เดี่ยวนี้หายากครับหรืออาจไม่มีเลย

ไม่ก็ต้องไปหาตามเว็บใต้ดิน

Room715
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 02:05:00 AM »

เวปใต้ดินหรือครับคุณ ฮิเดโตะ ไม่ทราบว่าเวปใต้ดินมีชื่อเวปว่าอะไรครับผมอยากลองติดตามดูนะครับ ขอบคุณครับ
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 11:14:47 PM »

จขกท สนใจ จังนะคับ
ไม่มีความรู้ คับ ช่วยอะไร มะด้าย
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 03:11:05 PM »

เอาโหดกว่านั้นอีกหรอครับ
ผมว่าต้องไปดูฝั่งแอฟริกาใต้ อเมริกา
แถบๆนั้นแล้วครับ ไม่ต้องเป็นหนังเป็นจัดฉากอะไรเลย
เพราะถ่ายโชว์อัพลงคลิปกันเป็นว่าเล่น
ของJAVส่วนมากอาจจะมีแต่ทารุนผู้หญิง
แต่เมืองนอกมักจะกระทำซึ่งกันและกันนะครับ และก็สวิงกิ้ง  Grin
ผู้หญิงจับผู้ชาบมัดเอาเทียนลนใช้เท้าสนสูงเหยียบกระจู๋ก็มี
[เรื่องนั้นคิดแล้วยังเสียวไส้]  มีอีกเรื่องนึงทหารแอฟริกา
ตัวยังควาย6คนรุมสาวชาวป่า หยั่งโหดดด
ไม่น่าจะหาอยากนะเว็บพวกนั้น ชื่อมันจะออกแนวหยาบๆ
slave  slut pussy  อะไรทำนองเนี๊ย
ผมก็ดูบ้างนะแนวนี้ ดูด้วยความอยากรู้อยากเห็น
แต่ส่วนมากจะชอบแนวปกติ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 04:40:51 PM »

ถ้าเป็นค่ายหนังก็คงพวก
attach
sadit villa-เคยจับมิยาบิ กะ สิโบมิ
มามัดถ่างขา ในห้องน้ำสาธรณะ
รอผู้โชคดี มาถล่ม เล่นเอาน้องสิโบมิ น้ำตาไหล
icecool102
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 07:21:10 PM »

แนวโหดนี่ผมขอบายเลยครับ ผู้หญิงเป็นสิ่งที่สวยงาม ให้มาทารุณแบบนั้นไม่ดูแน่ครับ 
หน้า: [1] พิมพ์