มิถุนายน 16, 2024, 06:22:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบแนวนี้มาก เรียกว่าอะไรหรอออ  (อ่าน 5433 ครั้ง)
~..DownSinDome..~
โอตาคุเอวี
*

ลูกผู้ชายฆ่าได้ หยามไม่ได้เว้ย...!!!

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 10:51:02 PM »

รูปที่ลิ์ง ครับกดดู

จะอาวว ๆๆๆ ขอหน่อยได้ไหมมม ครับ

Love you Asami Ogawa
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 11:05:49 PM »

รอผู้ รู้ เช่นกัน คับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 07:29:49 AM »

หนังแนวกามาแฟนตาซี ค่าย Rocket ครับ ทะลุเหนือจินตนาการใดใดเกี่ยวกับ sex ที่ทุกคนมี
ทั้งแบบปกติ ไม่ปกติ แนวบ่อน้ำร้อน แนวครอบครัว แนวเกมโชว์ แนวข้างถนนแปลกๆ
ใช้คำว่า Rocket หาดูเลยครับ หรือตัวย่อ RCT

อย่างชุดพ่อลูกเล่นเกมโชว์ก็แปลกดีครับ ประมาณว่าจับลูกสาวมาแก้ผ้าให้พ่อพิสูจน์ดูว่าคนไหนลูกสาวตัวเอง ทั้งล้วงทั้งแยงทั้งจิ้ม ตบท้ายด้วยการเอาโชว์....

ดูนานๆ ก็หลุดโลกดี แต่สาวๆ ชอบครับ ฮาดี 

gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 01:52:19 PM »

หนังแนวกามาแฟนตาซี ค่าย Rocket ครับ ทะลุเหนือจินตนาการใดใดเกี่ยวกับ sex ที่ทุกคนมี
ทั้งแบบปกติ ไม่ปกติ แนวบ่อน้ำร้อน แนวครอบครัว แนวเกมโชว์ แนวข้างถนนแปลกๆ
ใช้คำว่า Rocket หาดูเลยครับ หรือตัวย่อ RCT

อย่างชุดพ่อลูกเล่นเกมโชว์ก็แปลกดีครับ ประมาณว่าจับลูกสาวมาแก้ผ้าให้พ่อพิสูจน์ดูว่าคนไหนลูกสาวตัวเอง ทั้งล้วงทั้งแยงทั้งจิ้ม ตบท้ายด้วยการเอาโชว์....

ดูนานๆ ก็หลุดโลกดี แต่สาวๆ ชอบครับ ฮาดี 

ตามนั้นครับ คือหนังแนวนี้ มันช่วยเราปลดปล่อยจิตสำนึกที่เราถูกยึดติดเรื่องศีลธรรมหรืออะไรก็แล้วแต่ บางแนวก็ชอบดูนะครับ

แต่ดูไปก็อย่าคิดเป็นจริงจังล่ะ
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 04:35:32 PM »

เห็นแค่รูปยังไม่รู้เลยว่ามันทำอะไรกันบ้าง
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 05:51:09 PM »

แล้วเวลาดูมันจะเซ็นเซอร์ลูกกะตาเหมือนในปกไหมครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
bom99
JO.E
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

20/10/2554

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 07:15:09 PM »

ไม่รู้เหมือนกันคราบ   แต่หน้าจะสนุกดีคราบ 

sompoat
AV Professor

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 08:19:09 PM »

เอางี้นะครับ ถ้าคุณเคยจินตนาการว่า เวลาเดินเข้าออฟฟิศแล้วเจอพนักงานสาวๆ ทุกคน เปลือยกายทำงาน และพร้อมจะบริการทางเพศคุณตลอดเวลา จะเป็นยังไง

หนัง Rocket ตอบโจทย์คุณได้ครับ หรือ

อาบน้ำอยู่ในบ่อน้ำร้อนแบบออนเซน แล้วมีสาวๆ มาถูตัว ขัดจรวด เป่าปี่ จนถึงนั่งเทียนให้

หนัง Rocket ตอบโจทย์คุณได้ครับ หรือ

ไปนวด แล้วหมอนวดสาวเกิดเห็นหำคุณ แล้วกระตุกให้ อมรูดให้ นั่งเทียนให้.....

ทั้งหมดนี่ Rocket มีหมดครับ การมี sex ในที่ทำงาน โรงงาน รถไฟ รถบัส ร้านอาบน้ำ บ่อน้ำร้อน โรงเรียน โรงพยาบาล ระหว่างโดดร่ม ขณะดำน้ำ บนรถแท้กซี่ ในงานเลี้ยงสังสรรค์ โดนรุมโดยสาวๆ นับสิบ......

Rocket 8ือคำตอบครับ

fee
ปลิงควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 12:03:07 AM »

ชอบของ RCT ครับแปลกแนวดีครับ
ดู avแบบธรรมดา เบื่อๆ ก็มาดูav แบบสร้างสรรค์ครับ55
RCT นี้ชอบตอน หยุดเวลามากครับ
แต่ดูแล้วไม่ค่อยเข้าใจว่ามีบางช่วง
ซอยอยู่แต่ผู้หญิงโดนหยุดเวลาแต่ทำไมร้องได้ ยังไม่ได้กดให้เวลาเดินต่อเรย
SpecialOne
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 07:49:00 PM »

มีหลายแนว หลายทางเลือกก็ดีครับ จะได้เลือกเสพได้ เพราะคนมีหลายกลุ่ม หลายความชอบ
หน้า: [1] 2 พิมพ์