เมษายน 28, 2024, 06:06:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***คลิปสะเทือนใจ*** คนเดียว 2 จู๋ แหมทําไปได้จ้า  (อ่าน 3959 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 10:00:03 AM »

http://video.xnxx.com/video237259/man_have_2_dicks

หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 08:21:05 PM »

เวปประจำผมซะด้วยนะเนี่ย 

สังเกตุใช้งานได้สองอันแต่น้ำแตกแค่อันล่าง
sompoat
AV Professor

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 08:36:01 PM »

คาดว่าจะเป็น FX น่าจะของปลอมนะครับ เคยมีทั้งฝรั่งทั้งยุ่นทำจู๋ปลอมยาวๆ มาถ่ายหนังหลายครั้งแล้ว ของฝรั่งนี่จะเป็นพี่มืด ของพี่ยุ่นนี่ก็ที่รวมดาราหลายๆ คนมารุมไง

ข้อสังเกต

1. ไม่มีหนังหุ้มปลาย
2. แข็งตลอด
3. ใหญ่ ยาวขนาดนั้น ต้องใช้เลือดกี่ซีซีเพื่อให้แข็งตัว เจ้าของมันไม่เป็นลมไปก่อนเหรอ
4. สีไม่เนียน...หนังไม่เป็นหนัง

ที่จริงนะครับ เคยนั่งคุยกับฝรั่งตัวใหญ่ๆ เรื่องความใหญ่ มันเองก็บอกว่าใช่จะมีความสุข เพราะเวลาคุยกัน สาวๆ ก็มักจะบอกว่า ไม่เป็นไร ชอบคนตัวใหญ่ หรืออาจจะชอบของใหญ่ แต่พอเจอจริงๆ ก็จะบอกว่าว่า Oh my god....this guy is HUGE!!!!
แล้วก็จบกันไป....มีแต่สาวๆ บ้านเรานี่แหละ สู้ตายค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา 

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 08:39:00 PM »

คาดว่าจะเป็น FX น่าจะของปลอมนะครับ เคยมีทั้งฝรั่งทั้งยุ่นทำจู๋ปลอมยาวๆ มาถ่ายหนังหลายครั้งแล้ว ของฝรั่งนี่จะเป็นพี่มืด ของพี่ยุ่นนี่ก็ที่รวมดาราหลายๆ คนมารุมไง

ข้อสังเกต

1. ไม่มีหนังหุ้มปลาย
2. แข็งตลอด
3. ใหญ่ ยาวขนาดนั้น ต้องใช้เลือดกี่ซีซีเพื่อให้แข็งตัว เจ้าของมันไม่เป็นลมไปก่อนเหรอ
4. สีไม่เนียน...หนังไม่เป็นหนัง

ที่จริงนะครับ เคยนั่งคุยกับฝรั่งตัวใหญ่ๆ เรื่องความใหญ่ มันเองก็บอกว่าใช่จะมีความสุข เพราะเวลาคุยกัน สาวๆ ก็มักจะบอกว่า ไม่เป็นไร ชอบคนตัวใหญ่ หรืออาจจะชอบของใหญ่ แต่พอเจอจริงๆ ก็จะบอกว่าว่า Oh my god....this guy is HUGE!!!!
แล้วก็จบกันไป....มีแต่สาวๆ บ้านเรานี่แหละ สู้ตายค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา 

ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 09:14:26 PM »

นี่หรือคน

maninx
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

อยาดูรายการดีๆ ถ่ายสดๆคุยกันครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 01:29:04 PM »

..555..ในนี่ก็มีน่ะครับผมเคยดูเป็นหนัง ญี่ปุณ..จำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร..
......แต่ก็...ดูดีน่ะครับ....

รายการต่างประเทศดีๆกีฬาเด่นถ่ายสดๆๆสนใจโปรดติดต่อ
 [email protected]
หน้า: [1] พิมพ์