มิถุนายน 04, 2024, 05:09:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีsexกับสาวๆหน้ากระจก หรืออัดคลิปตัวเองไว้ดูบ้างไหมคับ  (อ่าน 6031 ครั้ง)
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 04:46:57 AM »

ใครเคยมีประสบการณ์ มีอะไรกับแฟนหน้ากระจกไหมคับ
แล้วแฟนยอมไหมครับ ช่วยเล่าหน่อย  Grin
รู้สึกว่าน่าลองแต่ยังไม่เคยทำ น่าจะเสียวดีนะ
จะว่าไปก็คล้ายๆการอัดคลิปตัวเองไว้ดูนั่นแหละ
แต่ได้ดูสดๆทำไปด้วยดูไปด้วย อ่า
มีใครเคยอัดคลิปตัวเองมานั่งดูไหม มันต่างกับที่ดูavอ่ะเปล่า 

แต่ส่วนตัวคลิปผมไม่กล้าอัดหรอกคับ เกิดหลุดมาซวย
เดี๋ยวเกิดมีพาดพิงไปถึงหน้าที่การงานอันนี้คิดหนัก ยังอีกยาวไกล
แต่ที่แน่ๆหวงแฟน 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2010, 05:00:42 AM โดย Henry_lar » บันทึกการเข้า

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:01:25 PM »

ส่วนตัวคงไม่กล้า เพราะปกติก็จะไม่ค่อยชอบส่องกระจกเพราะ หน้าตาไม่น่าดูสักเท่าไร ถ้าหล่อๆก็ไม่แน่

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:06:56 PM »

ไม่กล้านะครับ  กลัวจะขำ   อยากลองเหมือนกัน
deathfool
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

เมื่อเจอความรักที่ดีก็ควรจะเก็บไว้

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 01:05:57 PM »

ใครเคยมีประสบการณ์ มีอะไรกับแฟนหน้ากระจกไหมคับ
แล้วแฟนยอมไหมครับ ช่วยเล่าหน่อย  Grin
รู้สึกว่าน่าลองแต่ยังไม่เคยทำ น่าจะเสียวดีนะ
จะว่าไปก็คล้ายๆการอัดคลิปตัวเองไว้ดูนั่นแหละ
แต่ได้ดูสดๆทำไปด้วยดูไปด้วย อ่า
มีใครเคยอัดคลิปตัวเองมานั่งดูไหม มันต่างกับที่ดูavอ่ะเปล่า 

แต่ส่วนตัวคลิปผมไม่กล้าอัดหรอกคับ เกิดหลุดมาซวย
เดี๋ยวเกิดมีพาดพิงไปถึงหน้าที่การงานอันนี้คิดหนัก ยังอีกยาวไกล
แต่ที่แน่ๆหวงแฟน 

ผมลองหน้ากระจกมาแล้วครับ ท่า Dog ก็เสียวไปอีกแบบ รับจบศึก แฟน ว่ากระจาย 55+ แฟนผมเป็นคนขี้เขิลน่ะครับ

แต่อัดคลิปนี่ไม่กล้าอีกอย่างก็หวงแฟนด้วย เหอๆ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 02:15:01 PM »

ปัญหาการถ่ายคลิปกับแฟนต้องหาหนังเรื่อง "นางตะเคียน" มาดูกันครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
minos
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 02:39:31 PM »

เคยครับ แต่หน้ากระจก แฟนจะหันหน้าไปอีกทางอะครับ ผมดูคนเดียว 555+

ส่วนอัดคลิปก็เคยนะครับ แต่ส่วนมาก ทำเส็ด อัดเส็ด แฟนให้ลบเลยครับ แล้วผมก็กู้มาดูตอนหลัง 555+

ช่วงหลังๆ มีคลิประบาดก็ไม่ขอถ่าย หรือไม่ถ่ายไว้เลยครับ กลัวหลุด ลบไป มันก็ยังกู้ได้อะครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 02:58:01 PM »

ถ้าถ่ายไว้แล้ว  ลองใส่ข้อมูลอะไรก็ได้เช่นเพลงใส่ให้เต็มเม็มเลย  เสร็จแล้ว ลบฟอร์แมตหลายๆเที่ยว สัก5-6ครั้ง ก็น่าจะกู้ยากแล้วนะครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 03:04:44 PM »

แล้วแบบไปม่านรุดที่มีกระจกรอบด้านนี่ได้ไหมจ๊ะ น้องๆเขาชอบเลยเห็นได้ทุกมัมเลยจ้า พับๆๆ 

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 03:20:49 PM »

ท่านที่ชอบอัดคลิปวิธีการลบที่ไม่ให้เหลือซาก บลิต เกตต์ ก็หมดปัญญากู้ครับ

เอาแมมเมอรี่ที่มีรูปคลิปของท่าน มา format เป็น fat 16 หรือ fat 32 หรือ fat 64 หรือ NTFS สลับ ไปมา แค่นี้ก็หายไปจากโลกนี้แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2010, 07:25:07 AM โดย ยากูซ่าหน้าทะเล้น » บันทึกการเข้า

หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 09:45:52 PM »

เคยคิดจะถ่ายเหมือนกันครับ ตอนที่อมให้ (แต่ก็แค่คิด)

กับกระจกนี่ก็มีบ้างครับ เพราะในห้องนอนผมมีกระจกบนกำแพงยาวไปแถบนึงของห้องอยู่แล้ว
เวลายืนทำกันก็ให้แฟนโก้งโค้งมือ(หรือศอก)ยันเตียงไว้ก็ส่องกระจกทุกครั้งไป (แนะนำต้องลอง
นอกสถานที่ครับ เช่นกระจกบริเวณอ่างล้างหน้าในห้องน้ำนี่แจ่มจริงๆ  )

- ผมเคยคุยประเด็นกับเพื่อน ญ คนนึง แกก็บอกว่าชอบนะครับ หน้ากระจก -
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2010, 09:47:27 PM โดย bkkwolf » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์