เมษายน 29, 2024, 05:00:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฉันทามติเรื่อง fileserve กับ filesonic  (อ่าน 8922 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:40:02 AM »

อยากรู้ว่าคนในเวบเรา มีใครโหลด 2 อันนี้อยู่บ้าง ช่วยบอกหน่อยว่า ที่มีลิ้งค์ 2 อันนี้เยอะๆ ชาวเอวีซีเราได้ ใช้โหลดบ้างรึเปล่า เพราะเยอะเหลือเกิน เหตุผลต่างๆ อาจนำไปพิจารณาดำเนินการใดๆต่อไปในอนาคต

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 12:48:33 AM »

ผมก็เห็นเยอะ (มาก) ถ้าเจอเรื่องหน้าปกหรือ ss โดนๆก็โหลดนะครับ
ใช้ได้ปรกติค่อนข้างไวกว่าพวก hotfile
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 12:50:08 AM »

ส่วนใหญ่ผมเลือกMediafireครับ

ถ้าเจอ 2 เวปที่กล่าวมา ส่วนมาก 99.99 % ผมจะผ่านไปครับ นอกจากว่าดู SS แล้วโดนใจจริงๆ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 03:47:34 AM »

Mediafire เท่านั้นที่ใฝ่หา  fileserve กับ filesonic เห็นแล้วเฉยๆ ไม่เคยนึกอย่ากโหลดเลยครับ

เอาไง ลองฟังคนอื่นบางครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
naigod
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:01:06 AM »

ดาว์นโหลดแล้วคนอัพโหลดได้ตังค์ โซนทางไทยรายได้จะต่ำว่าทาง อเมริกา ยุโรป ถ้าอยากมีรายได้ เราต้องเอาลิงค์ของเราไปแปะตามบอร์ดทางโซนโน้น  อัพงานก็เหนื่อยแล้วครับเน็ตบ้าน ถ้าโคโล ก็ต้องวางแผนอัพงานดีๆ มีลุ้น
sompoat
AV Professor

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 05:22:05 AM »

Filesonic เป็นหลายบอร์ดนอก เค้าห้ามนะครับ
ส่วน Fileserve ก็เคยโหลดบ้าง ไม่มีปัญหาอะไร

เบื่อแต่เนต TOT บ้านเราไม่ค่อยเสถียร หลุดแม่.........มได้ชั่วโมงละ 3-4 ครั้ง 

เดี๋ยวเปลี่ยนไป CAT ซะให้รู้แล้วรู้รอด

เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 03:43:55 PM »

แย่ทั้งคู่ครับท่าน เดี๋ยวหลุดทั้งที่ net ดี, ช้ามาก บางที่ก็เร็วเอาแน่ไม่ได้  Angry

เทียวกับ HF , MU ยังห่างชั้นกันเยอะ  Smiley

Hansen

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:09:42 PM »

มีโหลดบ้างครับสำหรับFileserve เลือกเฉพาะเรื่องที่ชอบหรือนางเอกโดนๆเท่านั้น
บางทีก็เร็ว บางทีก็ช้า แต่ดีกว่าHFตรงที่ไม่ต้องรอ30นาทีเพื่อโหลดpartต่อไป
SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:24:28 PM »

ปกติผมโหลด fileserve ค่อนข้างบ่อยนะครับ เพราะมันโหลดง่ายแล้วก้ไม่ต้องรอ

ถึงความเร็วจะไม่มากเท่าไรแต่ก็โอเคดี

ส่วน filesonic อันนี้โหลดบ้าง เป็นบางครั้งแต่ปันหา้ไม่เจอนะครับสำหรับผม

ปล.ผมใช้เน็ตของ 3BB ครับ

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:35:23 PM »

ก็เฉยๆคับ แต่ถ้าเทียบFsกับFsnแล้ว Fsดีกว่า
สำหรับผมถ้าหนังที่ต้องการหาไม่ได้ก็โหลดคับ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์