เมษายน 28, 2024, 04:55:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยดูหนัง''นนทบุรี รามา'" และ ร้านขายหนังเจ๊โอ๋ บ้างยกมือขึ้น  (อ่าน 19217 ครั้ง)
moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:22:57 AM »

อะนะ..ชีวิตวัยรุ่นช่วงหนึ่ง
เสียดายไม่ได้สัมผัส โรงหนัง กะ ร้านเจ็
จะได้เม้าบ้าง....ของผมร้านเช่า VDO ข้างๆหมาลัย
ไปมันทุกอาทิตย์ ด้วยบุคคลิกฉายเดียว ไปเงียบๆ
เพื่อนมันไม่เชื่อ ว่าจะชอบเอวีขนาดนี้ ตอนนั้นเป็นแบบม้วน
ดาราเอวีแจ่มๆ แบบ อาโออิ มิยาบิ ยังไม่มีแจ้งเกิด
พอเริ่มทำงานเป็น แผ่น vcd เริ่มมี bunko , izumi , rei itoh
ดาราสวยขึ้นเรื่อยๆ แนวหนังแรงขึ้นเรื่อยๆ เลยตัดใจจากเอวีญี่ปุ่นไม่ได้สักที
tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:35:38 AM »

แถวบ้านเลย อุดหนุนกันมาตั้งแต่มัธยม เด็กแถวบ้านเรียกนนบุรีลามก  แต่ส่วนมากจะซื้อหนังสือมากกว่า
หนังนานๆซื้อที แต่เบื่อชอบเปลี่ยนร้านบ่อย แต่ก็หาเจอทุกทีสิ 
Hansen
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:59:39 PM »

อะนะ..ชีวิตวัยรุ่นช่วงหนึ่ง
เสียดายไม่ได้สัมผัส โรงหนัง กะ ร้านเจ็
จะได้เม้าบ้าง....ของผมร้านเช่า VDO ข้างๆหมาลัย
ไปมันทุกอาทิตย์ ด้วยบุคคลิกฉายเดียว ไปเงียบๆ
เพื่อนมันไม่เชื่อ ว่าจะชอบเอวีขนาดนี้ ตอนนั้นเป็นแบบม้วน
ดาราเอวีแจ่มๆ แบบ อาโออิ มิยาบิ ยังไม่มีแจ้งเกิด
พอเริ่มทำงานเป็น แผ่น vcd เริ่มมี bunko , izumi , rei itoh
ดาราสวยขึ้นเรื่อยๆ แนวหนังแรงขึ้นเรื่อยๆ เลยตัดใจจากเอวีญี่ปุ่นไม่ได้สักที

ใช่ครับ เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน ยังนึกถึงม้วนวีดีโอสมัยก่อน
ซื้อมาบางทีหน้าปกสวยๆแต่ในเรื่องห่วยแตกก็มีเยอะ  นางเอกสมัยนั้นไม่ค่อยเท่าไหร่
เวลาเปลี่ยนไปนางเอกก็สวยขึ้นเรื่อยๆจริงๆ
Little satan
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:05:11 PM »

นั่นเป็นแดนสุขารมณ์ ของผมเลย ตอนไปเรียนอยู่แถวๆเมืองนนท์ ไปมันเกือบทุกวัน
THEMADDOG
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:50:04 PM »

นึกถึงบรรยาศเก่าๆครับ เมื่อก่อนยังเป็นแผงรถเข็นริมฟุตปาธติดร้านต้มเลือดหมู
กิจการดีขึ้นก็เช่าตึกแถว ขึ้นไปชั้น2 โอ้แม่เจ้า สวรรค์ชัดๆเลย
ยังกะร้านเช่าหนังเอ็กซ์ที่ญี่ปุ่น ละลานตาไปหมด เลือกไม่ถูกเลยครับ
ผมเด็กนนท์ จบเขมา ไปตลอดเลยครับทั้ง2แห่ง
พอมาช่วงโตมาหน่อย ชอบดาราฝรั่ง jill kelly,ktytal steal ,Briana bank นี่ขวัญใจเลย
ไปอุดหนุนวีดีโอร้านเจ๊ประจำ พอมีดีวีดีเข้ามา ลงทุนซื้อเครื่องเล่นเลย เครื่องละ5,000ก็ยอมเก็บตังค์ซื้อ
เพื่อได้ซื้อแผ่นหนังจากร้านเจ๊ไปนอนดู สวรรค์จริง อิอิอิ
skyrider
AV Professor
โอตาคุเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 05:06:05 PM »

แรกๆ เจ๊แกเปิดเป็นแผง ริมถนนก่อน  ตอนนั้นประสาทแกน่าจะดี
แต่พอเป็นร้าน  เครียดหนัก โรคประสาทเลยถามหา
ไปที่ร้านแกครั้งใด  ต้องระวังตัว   ทำอะไรผิดหูผิดตา แกด่าไม่สนใจใครเลย

แต่นั่นก็เป็นตำนานไปแล้ว  คลาสสิค สตอรี่ โรงหนังโป๊และร้านขายหนังโป๊ ย่านเมืองนนท์
เมื่อเกือบ 20 ปี ก่อน......... Cheesy

ผมค่อนข้างจะผูกพันธ์กับสถานที่ทั้งสองค่อนข้างมากครับ โดยเฉพาะเจ๊โอ๋ผมเป็นแฟนประจำร้านแกเลยครับ
มีวีรกรรมกับแกมากมาย สมัยแก้ขายหนังโป๊ที่เป็นม้วนวีดีโออยู่ผมว่าแกค่อนข้างจะประสาทนะครับ กลัวไปหมด
กลัวว่าคนซื้อจะเป็นสายตำรวจหรือเปล่า ถ้ามีหนังออกใหม่หน้าตาลูกค้าไม่คุ้นแกก้อไม่ขายให้นะครับ หรือบางที
ซื้อหนังแกไปแล้วแต่ไปซื้อหนังอีกร้านตรงข้างโรงหนัง แกก้อหาว่าเป็นสายสืบของร้านคู่แข่งที่มาซื้อของและเอา
หนังร้านแกไปก็อบขาย(ไม่รู้ว่าแกเอาอะไรคิด) เวลาเอาวีดีโอมาเปลี่ยนแก้ต้องกรอกดูเนื้อวีดีโอเกือบทั้งม้วนถ้า
มีรอยยับแกก้อไม่ให้เปลี่ยน เนื่องจากผมซื้อหนังเจ๊โอ๋บ่อยบางครั้งมาเกือบทุกวันแทนที่ผมจะได้เลือกขั้นเป็นลูก
ค้าชั้นดีของแก กลับโดนเจ๊ไล่ลงจากร้านต่อหน้าผู้คนโดยข้อหาลูกค้าห่าอะไรจะมีเงินมาซื้อหนังทุกวัน น้องต้อง
เป็นสปายที่มาซื้อหนังพี่เพื่อเอาไปก็อบใช่ไหม เวลาจะซื้อหนังร้านแก่ต้องแดรกยาแก้ปวดหัวก่อนซื้อทุกครั้ง
ผมไม่ทราบยุควีซีดีและดีวีดีแก่ขายของยังไง แต่สมัยวีดีโอไม่ไหวจะเคลียร์จริงๆเลยครับ ถึงผ่านมาสิบกว่าๆปี
ผมก้อไม่เคยลืมร้านเจ๊โอ๋เลยครับ ไม่รู้ว่าทุกวันนี้เจ๊ยังขายอยู่หรือเปล่า เวลาพูดถึงเมืองนนท์คนหลายคนคิดถึง
ทุเรียนเมืองนนท์หรือท่าน้ำนนท์  แต่สำหรับผมคิดถึงเจ๊โอ๋และเด็กโรงเรียนสตรีนนท์ครับ

ปล.หนังปกกวางทองของเจ๊โอ๋ คือสุดยอดวีดีโอในสามโลกครับ Grin

chakrit1
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:09:32 PM »

ตอนนี้ก็ยังขายอยู่ครับ แต่ย้ายที่ไปแล้ว นานๆจะเปิดขายสักครั้ง บางทีสองสามเดือน ใช้วิธีโทรตามลูกค้าเก่าๆ ผมยังไปซื้ออยู่เลย 5555
fxx
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:07:15 PM »

โห...คน นนท์ เยอะเหมือนกันนะเนี่ยะ Shocked
thchpa
AV Donator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 09:10:41 PM »

ผมครับ คนคุ้นเคยกันเลย Wink
o2miniblv
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 11:24:08 PM »

ตำนานในอดีต
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์