เมษายน 28, 2024, 09:56:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยดูหนัง''นนทบุรี รามา'" และ ร้านขายหนังเจ๊โอ๋ บ้างยกมือขึ้น  (อ่าน 19223 ครั้ง)
THEMADDOG
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 07:12:06 PM »

ใครเคยดูหนัง''นนทบุรี รามา'" และ ร้านขายหนังเจ๊โอ๋ บ้างยกมือขึ้น

หวนคิดถึงอดีตสมัยนั้นครับ คิดถึงร้านขายหนัง ขายหนังสือ เจ๊ ครับ
haggar123
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 09:35:57 PM »

หนังไปเคยดูน่ะ แต่เคยไปร้านเจ๊ครั้งหนึ่ง ในร้านคนโคตรเยอะเลย แต่ก็ยังอุตสาหฝ่าฝูงคนจนได้ dvd มา 2 แผ่นล่ะ
kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 09:38:58 PM »

ผมเคยดู ดูแล้วโอ้โหเสียวขนาดนี้เลยเหรอ
pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:05:57 PM »

ผมค่อนข้างจะผูกพันธ์กับสถานที่ทั้งสองค่อนข้างมากครับ โดยเฉพาะเจ๊โอ๋ผมเป็นแฟนประจำร้านแกเลยครับ
มีวีรกรรมกับแกมากมาย สมัยแก้ขายหนังโป๊ที่เป็นม้วนวีดีโออยู่ผมว่าแกค่อนข้างจะประสาทนะครับ กลัวไปหมด
กลัวว่าคนซื้อจะเป็นสายตำรวจหรือเปล่า ถ้ามีหนังออกใหม่หน้าตาลูกค้าไม่คุ้นแกก้อไม่ขายให้นะครับ หรือบางที
ซื้อหนังแกไปแล้วแต่ไปซื้อหนังอีกร้านตรงข้างโรงหนัง แกก้อหาว่าเป็นสายสืบของร้านคู่แข่งที่มาซื้อของและเอา
หนังร้านแกไปก็อบขาย(ไม่รู้ว่าแกเอาอะไรคิด) เวลาเอาวีดีโอมาเปลี่ยนแก้ต้องกรอกดูเนื้อวีดีโอเกือบทั้งม้วนถ้า
มีรอยยับแกก้อไม่ให้เปลี่ยน เนื่องจากผมซื้อหนังเจ๊โอ๋บ่อยบางครั้งมาเกือบทุกวันแทนที่ผมจะได้เลือกขั้นเป็นลูก
ค้าชั้นดีของแก กลับโดนเจ๊ไล่ลงจากร้านต่อหน้าผู้คนโดยข้อหาลูกค้าห่าอะไรจะมีเงินมาซื้อหนังทุกวัน น้องต้อง
เป็นสปายที่มาซื้อหนังพี่เพื่อเอาไปก็อบใช่ไหม เวลาจะซื้อหนังร้านแก่ต้องแดรกยาแก้ปวดหัวก่อนซื้อทุกครั้ง
ผมไม่ทราบยุควีซีดีและดีวีดีแก่ขายของยังไง แต่สมัยวีดีโอไม่ไหวจะเคลียร์จริงๆเลยครับ ถึงผ่านมาสิบกว่าๆปี
ผมก้อไม่เคยลืมร้านเจ๊โอ๋เลยครับ ไม่รู้ว่าทุกวันนี้เจ๊ยังขายอยู่หรือเปล่า เวลาพูดถึงเมืองนนท์คนหลายคนคิดถึง
ทุเรียนเมืองนนท์หรือท่าน้ำนนท์  แต่สำหรับผมคิดถึงเจ๊โอ๋และเด็กโรงเรียนสตรีนนท์ครับ

ปล.หนังปกกวางทองของเจ๊โอ๋ คือสุดยอดวีดีโอในสามโลกครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:07:29 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า
astrife

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:08:39 PM »

ไม่รู้ จัก เลย

อยู่แถว ไหน คับ Tongue
naigod
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:26:01 PM »

อุดหนุนมาตั้งแต่สมัยตั้งแผงขายหนังสือมือสอง มีหนังสือโป๊ด้วย แล้วขยับมาขาย หนังสือมือสอง+VDO แล้วมา ควบ VCD DVD ย้ายตำแหน่งร้านขายหลายครั้งเหมือนกัน  จนในที่สุดถึงยุคเน็ตแรงนี่แหละ ที่น่าทำให้ค้าขายไม่ดีจนต้องปิดร้านไป

เห็นเว็บต่างประเทศมีสแกนหนังสือโป๊เก่าๆ มาโพสแลกกันดู ผมว่าหนังสือโป๊ไทยก็ไม่ด้อยกว่าของต่างชาตินะ ถ้าท่านใดมีสะสมไว้ สแกนมาโพสให้ดูกันบ้างก็ดีนะครับ
kongav
AV Distributor

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 05:38:50 AM »

โรงหนังนี่เคยไปบ่อยเหมือนกันครับ แถวบ้านผมเรียก นนทบุรี รามก Smiley Smiley
แต่ร้านหนังสือไม่เคยเข้าเลยอ่ะ
e001

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 07:14:34 AM »

ไม่เคยไป
อยู่แถวไหนหรอคับ
raynarok99
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 08:15:16 AM »

เจ๊งไปหมดแล้วคร้าบ ทั้งโรงหนังทั้งร้านเจ๊
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:05:21 AM »

ย้อนไป สมัยปี 2524-25 ตอนเป็นนักศึกษาผมเคยไปดูน่ะ นนทบุรีราม่า แต่ตอนนั้นยังไม่เห็นฉายหนังโป๊น่ะ แต่ประทับมาจนบัดนี้ ผมนั้นหนีวิทยาลัยไปดูหนังกับเพื่อน 4-5 คน ดูเรื่องอะไรจำไม่ได้แล้ว พอดูไปสักพัก หนังขาด พวกคนดูที่มีจำนวนโรเรง ก็ส่งเสียโห่..หู้ๆๆๆๆๆๆๆ  คนฉายหนังโผ่ลหน้ามา ตะโกนด่า โห่หาพ่อ..หาแม่งมึงหรอ...พวกมึงจะดูต่อกันใหม....ปรากฏว่าคนดูเงียบกริบเลยล่ะกัน ....บางที..ดูๆหนังอยู่ตกกระใจ  แมวมาเลื้อยที่ขา  เฉยเลย

ส่วน รร.สตรีนนท์ นี้สุดยอด ประทับใจจริงๆ สวยไปหมด..ตอนนั้นจีบหญิงไม่เป็น ได้แต่เป็นหมามองเครื่องบิน

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์