มิถุนายน 09, 2024, 04:54:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆดูหนังกันอย่างไร ... วันนี้ผมเอาของผมมา Show นิดๆ หน่อยๆ  (อ่าน 6890 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 11:05:17 PM »

ส่วนใหญ่ 90% ของหนังที่ผมมีเป็นการ Load Bit ทั้งสิ้น ดังนั้นผมก็เลยมีแต่ DivX (avi) หรืออื่นๆ ผมตั้งแต่เริ่มรู้จัก Bit และ JAV ผมก็ไม่เคยซื้อแผ่นจากไหนอีกเลย โหลดลูกเดียว ตอนนี้มีแผ่นไม่รู้กี่หลอดต่อกี่หลอดเข้าไปแล้วครับ

เช่นกันส่วนใหญ่การดูที่ง่ายที่สุด ไม่พ้นการดูจาก Comp ซึ่งผมมีแต่ Notebook จอก็เล็ก เสียง.. โอเค หูฟังอย่างเดียวอยู่แล้ว

ต่อมาผมมีโอกาศได้อนุมัติจาก ภรรยา (โทษทีภรรยาผมไม่รู้เลยนะเนี่ยว่าผมสะสม AV ไม่รู้กี่พันเรื่องแล้ว 555) ถอย TV 40" FullHD ออกมาแถมด้วย HD Player ด้วย ชีวิตาการดูหนัง (ตอนภรรยาไม่อยู่) ของผมก็เปลี่ยนไปโดยสิ้นเชิงครับ

การลงทุนงานนี้คือ
TV Toshiba 40" FullHD ประมาณ 17000
HD Player Vivo Time Machine ประมาณ 6900
HD อีก 2TB ไว้ใส่ให้ HD Player
ที่ว่าข้างบนนี้ผมเอามาดูหนังอย่างอื่นด้วยนะครับ เดี๋ยวนี้หนังออก Blueray ไวมั่กๆ นั่นหมายถึงการมีให้ Load BDRip ก็จะเร็วไปด้วย !!

และหนัง av ที่คัดๆ อีก... 800 กว่าเรื่อง (มั้ง) (ประมาณ 1TB หมดไปแล้ว)

สาเหตุความมันส์ (ในรูปคือ Erika Chris aka Ameri Ichinose aka ... )

ดูขนาดของมันสิ .. TV น่ะครับ

Yua Kisaki DVD Upscale to 1080p!

หน้าชัดๆ DVD ก็คมได้ไม่แพ้ Bluray (เท่าไหร่)

อันนี้ใครเอ่ย 720p นะครับ Mei Haruka นั่นเอง

ชัดกว่า DVD ISO เห็นๆ แต่ก็นะ

ชี้โพรงให้กระรอกชัดๆ

ปิดท้ายด้วย 720 กับ Yu Asakura

ยั่วกิเลศไปงั้นเองครับ บางคน TV ดีกว่าผมเยอะ ใครพร้อมลุยมี TV LCD, Plasma ลองกาพวก HD Player มาสักเครื่อง สวรรค์ชั้นแปดเลยละครับ !!
พอมีเวลาเอาหนังเก่าๆของ Nao Ayukawa ตอนสดๆ คนนี้ยังไงก็สุดยอดเสมอสำหรับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2010, 01:12:08 AM โดย หมูดำรำพัน » บันทึกการเข้า

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 11:19:56 PM »

เห็นทุกรูขุมขนเลยทีเดียว   ด้วยการเงินของเด็กมหาวิทยาลัยแบบผม ดูจอแอลซีดี 14นิ้วบนโน๊ตบุ๊คก็ถือว่า พอเพียงแล้ว  อิๆ
yesdamon

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 11:30:01 PM »

สุดยอดไปเลยครับ พี่คร้าบบบ
เหมือนดูหนังโรงเลยอ่า ชัดเกิ๊น

รูปแรก เธอคนนั้นคือใคร จากเรื่องอะไรอ่าครับ จะไปหาโหลดดูมั่ง
ของเขาดีจริงๆ

หมูดำรำพัน

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 12:13:46 AM »

คนแรกนั่นหลายชื่อเลยครับ

เอาเป็นที่รู้จักกันหน่อยก็คือ Ameri Ichinose ณ Max-A นั่นเองครับ

ก่อนหน้าใช้อีกชื่อนึง ยังไม่ได้ทำนม จำชื่อไม่ได้ละ

ตัวที่ Capture มาให้เธอมาในชื่อ Erika Chris มาแบบ Uncensored ซะด้วยครับ หามาได้เรื่องเดียว เยี่ยมครับ 720p บน 40" ตาถลนกันเลยทีเดียว

Henry_lar
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 12:48:06 AM »

น่าสนใจดี เห็นทุกอณู
ดูคล้าย trueระบบHD เลย
เห็นเงื่อเม็ดเป้งๆบนหน้านักบอล

ว่าแต่คนนี้ในรูปใครหรอคับ
น่าสำรวจจัง อยากได้ชัดเจนแบบนี้มั่ง 

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
yesdamon

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 01:08:04 AM »

ขอบคุณมากเลยครับพี่คร้าบบบ
แจ่มจริงๆคนนี้ แสบตามาก  Cool ขาวเกิ๊น

Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 01:18:14 AM »

ภาพชัดมากจริงๆครับ เห็นได้ชัดทุกส่วนเลยครับ

Futanari Fan
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 04:01:42 AM »

อยากมีบ้าง  55
moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 02:08:16 PM »

สวัสดีครับคุณหมูดำ ของผม90% มาจาการซื้อหาตามแหล่งต่างๆ
10%มาจาการแลกกับเพื่อนๆสมาชิกเป็นต้น
ก็มีสัก 100เรื่องต้นๆ ( DVD+VCD)
ตั้งใจว่า จะคัดดาราที่ชอบๆ สัก20คนๆละ5เรื่องเด็ด
แล้วเก็บแนวที่ชอบ+ที่น่าสนใจ รวมๆสัก 200 เรื่อง ก็ว่าจะพอ
และจะพยายามลดละเลิก บ้าง ( ไม่รูเจกสำเร็จหรือเปล่า )
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 03:09:19 PM »

กระผม ดูในคอม จบ  Grin

หน้า: [1] 2 พิมพ์