เมษายน 29, 2024, 04:51:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณโค๊ชเชและสมาคมเทควนโด้ครับ  (อ่าน 2639 ครั้ง)
pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 07:42:32 PM »

ตลอดเวลาเกือบ 10 ปีที่คุณวางรากให้กีฬาเทควนโด้ของไทยจากกีฬาที่ไม่ค่อยเป็นที่รู้จักจนตอนนี้เป็นกีฬาความหวัง
ของคนไทย นอกจากฝีมือในการฝึกสอนแล้ว ชั้นเชิงในการเป็นโค๊ชการกดดันกรรมการหรือการประท้วงคุณก้อสุดยอด
รักษาผลประโยชน์ให้กับทางนักกีฬาได้ตลอด ไม่รู้จะพูดอะไรได้มากกว่าคำว่าขอบคุณครับ

ปล.สมาคมเทควนโด้ก้อสุดยอดครับ ถึงแม้จะมีโค๊ชเก่งปานเทวดาแต่สมาคมไม่มีวิสัยทัศน์มันก้อมิอาจนำพาเหรียญทอง
ให้กับประเทศไทยได้ อยากจะบอกว่าสมาคมเทควนโด้คุณเดินมาถูกทางแล้วครับ
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 08:01:07 PM »

กลัวจะเป็นเหมือนสมาคมมวย กะยกน้ำหนัก ที่โค้ชถูกเรียกตัวกลับประเทศ หลังพาชาติอื่นชนะชาติตัวเอง 

โค้ชเชสุดยอดดดดดดดดด หล่อที่สุดครับสำหรับวันนี้ เบียดนิชคุณชิดซ้ายไปเลย 555+ 

นี้ถ้าพลีกายได้ ก็จะพลีเพื่อโค้ชเชซักวันนะครับ 
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 09:16:17 PM »

ดูโค้ชเชจะทุมเท่ให้ทัพกีฬาไทยเอามากๆเลยนะคับ ประทับใจ
ปัจจุบันนี้ รู้สึกว่าไทยจะขึ้นมาเทียบชั้นเกาหลีแล้วสินะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2010, 10:46:03 PM โดย rooney482 » บันทึกการเข้า

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 09:46:23 PM »

เขามีแฟนเป้นคนไทย...ทำไมดีอาจโดนแฟนด่าได้

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
bom99
JO.E
AV Donator (VIP)

20/10/2554

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 07:39:35 PM »

โค๊ชเชเป็นโคชที่ดีมากคราบ ขอบใจมากคราบพี่น้อง

ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 12:42:05 AM »

ขอแก้ข่าวครับ..โค้ชเช...แต่งงานตั้งแต่ปี 2002 กับสาวเกาหลีครับ ตอนนี้มีลูกแล้วด้วยครับ..

รูปลูกของโค้ชเชครับ..

ผมล่ะซึ่งใจกับคำพูดของโค้ชเชที่ว่า.."ผม อยากเป็นโค้ชทีม ชาติสุดท้ายที่เมืองไทย ที่ผ่านมาแม้จะมีหลายประเทศติดต่อเข้ามา แต่ผมไม่ชอบ ที่ผ่านมาทุ่มเทให้กับทีมชาติไทยมากจนไม่อยากเปลี่ยนใจและคงทำใจไม่ได้ถ้า ต้องมาสู้กับนักกีฬาไทย"

ขอบคุณมากครับโค้ชเช... Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2010, 08:57:59 AM โดย ยากูซ่าหน้าทะเล้น » บันทึกการเข้า

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
เทพบุตร AVC
AV Responder

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 01:33:54 AM »

ขอบคุณครับ ที่ทุ่มเทสุดขาดใจ ทำให้คนไทยทุกคนมีความสุข

เป็นคนเกาหลีที่สุดยอดจิงๆจร้าา

cherloy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 09:10:23 AM »

กลัวจะเป็นเหมือนสมาคมมวย กะยกน้ำหนัก ที่โค้ชถูกเรียกตัวกลับประเทศ หลังพาชาติอื่นชนะชาติตัวเอง 

โค้ชเชสุดยอดดดดดดดดด หล่อที่สุดครับสำหรับวันนี้ เบียดนิชคุณชิดซ้ายไปเลย 555+ 

นี้ถ้าพลีกายได้ ก็จะพลีเพื่อโค้ชเชซักวันนะครับ 

โค้ชเช เคยถูกเรียกไปแล้วครับ แต่เค้าไม่ไป ^^
astrife

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 03:18:14 PM »

เมื่อก่อน เป็นแชมป์ระดับมหาลัย แต่เพราะอาการบาดเจ็บ เลยหันมาเป็นโค้ช (สมาคมให้เดือนละ 200000 บาท ตอนนี้น่าจะเพิ่มแล้วคับ)

เกร็ดเล็กน้อย คับ
เรามีโค้ชสองคน คือ โค้ชเกาหลีกับไทย ตอนปกติ ไม่เคยเห็นโค้ชไทยมาดูแลนักกีฬา แต่พอมีทัวร์นาเม้นต์การแข่งขันค่อยปรากฎตัว   แล้วถ้านักกีฬา ได้รางวัลสมาคมได้รางวัล โค้ชไทยก็ขอรางวัลเท่ากับโค้ชเกาหลีด้วย  และก็ได้ ทำให้เป็นที่ โจษกันว่าเอาเปรียบ  ตอนนี้ไม่รู้ว่ายังเป็นแบบนี้อยู่ไหม เพราะไม่ได้update ข้อมูล
หน้า: [1] พิมพ์